Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 61 m2 64,76 triệu/m2
      Đất nền 61 mét vuông hẻm bê tông vuông vắn tiện xây dựng.KDC đông đúc, hạ tầng hoàn chỉnh, xung quanh đã xây dựng và đã vào ở full 100 phần ...
      Đường Hiệp Thành 2, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu dân cư Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, 140 m2 , giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 140 m2 63,58 triệu/m2
      Cần sang nhượng đất nền chưa có móng, kt 7m*20m, đường vành đai lộ giới 60m.call ngay 0355 713 ***
      Dự án 13E Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 56 m2 42,86 triệu/m2
      Hạ từ 2tỉ750 còn 2tỉ400.Bán nền đất quá đẹp, đường 9m 56m2. Giá 2,4 tỉ.Vị trí: DA Đảo Thịnh Vượng - Kế bên KDL BCR Q9.- DT: 56 m2, ngang 4m, sổ hồng.-...
      Dự án KDC Đảo Thịnh Vượng, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 20m tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      - Cần bán đất nền đường số 53, khu dân cư Văn Minh, An Phú, Q. 2.- DT: 100 mét vuông.- Giá:3 tỉ/nền- MT đường nội khu Văn Minh, giao thông thuận...
      Đường Số 53, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu tái định cư Vsip 2 mở rộng, 150 m2, mặt tiền 5m , giá 1,72 tỷ

      1.73 tỷ 150 m2 11,5 triệu/m2
      + Bán mảnh đất 150m2 (5x30m) ngay cạnh góc đường N5A.+ MT 5m, đất dài 30m, lòng đường 8m, vỉa hè 4m mỗi bên.+ Ngay KDC đông đúc, tiện ích đầy đủ.+ giá đầu...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Huyện Đông Hòa - Phú Yên, giá 450 triệu

      450 triệu 160 m2 2,82 triệu/m2
      miếng đất vuông vắn, hàng xóm thân thiện, đường bê tông đi vào rộng 4,5m, làm KCN, thuận tiện cho buôn bán ở chợ, con cái đi học đều thuận tiện, hàng xóm...
      Đường Quốc Lộ 29, Thị trấn Hòa Hiệp Trung, Đông Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 105 m2 26,48 triệu/m2
      chào bán GĐ cuối đất nền KDC Thịnh Vượng MT Đặng Thùy Trâm, P. 13, Bình ThạnhGiá 2 tỉ 780 tr/105 mét vuông ( 5x21m ). DT nền đa dạng 80 mét ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 80 m2 23,63 triệu/m2
      Cam kết đầu tư siêu LN khu dân cư Bình Lợi, MT đường Bình Lợi, P. 13, Q. Bình Thạnh, TP. Thành phố Hồ Chí Minh - Nằm liên kế ngay TTTM, khu dịch vụ...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 807 triệu

      807 triệu 75 m2 10,76 triệu/m2
      - Kinh tế khó khăn nên gia đình em cần bán mảnh đất chợ Phú Xuân.- MT Dương Thị Năm xã Phú Xuân, Nhà Bè.- nền thổ cư 75 mét vuông, xây dựng tự do....
      Đường Dương Thị Năm, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 140 m2 51,79 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Phú Đô - thoáng trước sau - 2 mặt ngõ - mở cửa 2 đầu - đầu tư chia lô hoặc xây căn hộ mini thắng đậm - giá nhỉnh 50tr/m2 không còn mảnh...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất như sau.Vị trí đất ngay đường Đồng Khởi, Biên Hòa chỉ 20m.Đất đã lên thổ cư 100 phần trăm, thuận tiện cho xây nhà.DT:...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 1203 m2, mặt tiền 18m tại Xã Tân Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 1203 m2 4,79 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất ngay MT nhựa ĐT 725 (20m), cách chợ Tân Hà 1 kilomet, gần trường Tiểu học,2,3.- DT: 1203m2, trong đó có 839m2 thổ cư, còn lại...
      Đường ĐT 725, Xã Tân Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 85 m2 22,36 triệu/m2
      - bán nhanh lô 85m2 giá 1tỷ9 đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia, đường 9m KD xây trọ. 100 phần trăm thổ cư.- Là khu đất phân cho các thầy cô,...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 240 m2, hướng Tây-Bắc tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 240 m2 47,5 triệu/m2
      -Vị trí dự án nằm khúc giao giữa đường Liên P. và đường Bưng Thoàn, thuộc P Phú Hữu, TP Thủ Đức, Hồ Chí Minh -Gồm các lô biệt thư sau đang...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 950 tr

      950 triệu 80 m2 11,88 triệu/m2
      80  mét vuông đất sổ đỏ thơm phức tại xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng.Vị trí đẹp gần đường liên xã Hoa Động đi trung tâm hành chính.Gần chợ UB...
      Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền 67 m2, hướng Tây tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 67 m2 52,24 triệu/m2
      Bán nền đất hẻm Đường 26, P. Linh Đông, TP Thủ Đức, Sài Gòn.Hẻm xi măng rộng hơn 5m.Hỗ trợ tư vấn xin phép xây dựng.DT: 67 mét vuông ngang...
      Đường 26, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 90 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - 6 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Chính chủ cần ra nhanh mảnh đất ngay MT đường lớn Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8, cách Bến xe Q. 8 chỉ 5phút- DT: 90m2 ( 5x18m)- Giá: 2.1tỷ- pháp lí: SHR, công...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,73 tỷ

      2.73 tỷ 110 m2 24,82 triệu/m2
      Bán đất Nam Hoà Xuân giá mềm.B2.41 TB 3.11 tỉ.B2.83 TNS thông 2.73 tỉ.B2.52 sạch view trường 3 tỉ.B2.69 TB, 2.9 tỉ.B2.66 TB sạch 3 tỉ.B254 TB giá 2.85...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!