Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Hòa Quý, 100 m2 tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      * Nam Hoà Xuân.Đầm sen.B2 140 thông. ĐN 3,15 tỉ.B2.139 kẹp vẹt cây xanh. TB. 3,85 tỉ.B2 136 ĐN thông. 3,55 tỉ.Góc. giá mềm.B2 137 lô 65. Dt 176m2. giá ...
      Dự án Hòa Quý City, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 84 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 84 m2 92,86 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất hẻm xe hơi 482/10 P13 Bình Thạnh.DT 4m x 22m.Giá: 7,8 tỉ/1 Lô Thương TL.Khu vực trung tâm. Tương lai ra gần MT bờ kè.hotline 0931 310 ***...
      482/10, Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 62 m2 61,3 triệu/m2
      Bán đất MT đường Lý Thái Tổ, Hòn Xện, P. Vĩnh Hòa, Nha Trang- DT: 62,3m (ngang 4m).- Hướng Nam. Đường Nhựa rộng 20m- Sát ngã ba Lý Thái Tổ (20m)- Ngô Văn...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 75 m2 tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 75 m2 78,67 triệu/m2
      Bán mảnh đất giá cự tốt - khu trung tâm Thủ Đức - gần các tiện ích siêu thị - trường học đầy đủ - dân ở kín.DT: 75 mét vuông 5*15.Vị trí: Hẻm 116...
      Hẻm 116, Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 1100 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 225 tỷ

      225 tỷ 1100 m2 204,55 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường Nguyễn Xí, P. 13, Bình Thạnh;DT: 20 x 55 = 1.100m2; nền thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng riêng tư nhân chính chủ. Vị trí cực...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Vị trí đất thuộc xã Tam Thôn Hiệp, huyện Cần Giờ, Tp TP.HCM. MT đường bê tông ôtô lưu thông, cách đường Tam Thôn Hiệp 150m, cách sông Lòng Tàu...
      Đường Tam Thôn Hiệp, Xã Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1500 m2 tại Xã Hàm Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 523 tr

      523 triệu 1500 m2 0,35 triệu/m2
      Do nợ NH nên em cần ra mảnh đất nằm trong quy hoạch phủ hồng Bán đủ tiền trả lãi Chỉ với 523tr mà 1500 mét vuông Phủ Hồng Cách QL 1A 2 kilomet...
      Đường 715, Xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Chư PRông - Gia Lai, giá 300 triệu

      300 triệu 125 m2 2,4 triệu/m2
      Đất Thị Trấn Chuprong- Gia lai, Đg nhựa rộng 17m, full thổ cư 300 tr- Kẹt tiền, cần bán ngay miếng đất tại Thị trấn Chuprong- Gia lai. cắt lỗ 40%- DT :...
      Thị trấn Chư Prông, ChưPRông, Gia Lai

      Sở hữu ngay nền đất 766 m2, mặt tiền 32m tại Xã Ðoàn Kết - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 766 m2 7,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 766 m2 đất vườn mặt đường Tràng Hương, Vân Đồn, Quảng Ninh nằm trong khu vực chuyển đổi ONT của khu quy Hoạch Đoàn kết, giáp đường 42m,...
      Đường Tràng Hương, Xã Đoàn Kết, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 138 m2 tại Thành phố Nha Trang, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 138 m2 67 triệu/m2
      Cần bán ngay lô góc 2 MT khu đô thị VCN Phước Long 1 Nha TrangVị trí trung tâm phù hợp KD đa dịch vụ nghành nghề cao cấp,Tương lai phát triển thông khu ...
      Dự án VCN - Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 600 m2, mặt tiền 15m tại Xã Phú Vinh - Tân Lạc - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 600 m2
      Chủ bán cắt lỗ sâu giá 2xx - mảnh đất bám 15m đường liên xã - trục chính đi KDL suối hoa tại Phú Vinh - Tân Lạc 15 - Hoà Bình.- DT trong sổ 620m có 200 đất...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Phú Vinh, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất nền dự án 151 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 151 m2 92,72 triệu/m2
      Tổng diện tích sử dụng: 151 mVị trí cực đẹp, Trong KDC an ninh và yên tĩnh, an ninh và xung quanh tiện ích đầy đủ: Chợ Thủ Đức, trung tâm hành chính,...
      Đường Số 3, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1188 m2, mặt tiền 36m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 1188 m2 3,16 triệu/m2
      DT: 1188 mét vuông (có 300m thổ cư).- Quy hoạch đất ở hiện hữu (khách mua đăng ký lên thổ 1 nốt nhạc).- MT đường nhựa rộng 12m thông tứ hướng.- Cách...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 90 m2 tại Đường Phong Phú - Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 90 m2 21 triệu/m2
      Bán đất nền ngay khu dân cư Intresco, Phong Phú, Bình Chánh.- Cách MT Nguyễn Văn Linh 200m, di chuyển thuận lợi các Q. trung tâm.- nền thổ cư, xây dựng...
      Dự án 13E Phong Phú, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giuộc - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Long Hậu - Cần Giuộc: khu dân cư T&T Thái Sơn.Giá chỉ 1tỷ750tr cho 1 nền 100m2 (5x20) hướng Tây thỏa thuận Chính Chủ về mặt giá thành.Đặc biệt phía sau...
      T&T City Millennia Long Hậu, đường số 15, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Đất bìa đỏ, thổ cư 100 phần trăm tại Tp Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai.- Đất MT đường Nguyễn Trung Trực, P. An Hòa, Tp Biên Hòa, Đồng Nai.- Giá từ 1,1 tỉ/lô...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 200 m2, hướng Tây - Bắc tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 200 m2 53 triệu/m2
      bán gấp nền đất BT đường Lê Hữu Khánh, GĐ1 - khu Nam Việt Á, thông sông giá mềm.- DT: 200m2 (10x20m).- Hướng: hướng Tây Bắc.- Đường 7m5 vỉa hè 4m.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Lê Hữu Khánh, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 56 m2, hướng Đông tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 56 m2 54,47 triệu/m2
      Mọi người ơi mọi người.Đất mặt hồ Lại Yên.Dt 56 mét vuông. Giá 3,05 tỉ.MT gần 4m hậu 4m.Hướng Đông nhé.Ace Quan tâm Alo e 0335 616 ***
      Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!