Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 70 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp nền đất DT 70m2 đường Lê Quý Đôn, Võ Thị Sáu, Q. 3 Đường vào rộng 10m, vỉa hè mỗi bên 3,5m. nền thổ cư Full, xây dựng tự do không...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 37 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 37 m2 97,03 triệu/m2
      Gấp.Ông anh nhà bác cần bán nhanh đất có ngôi nhà cấp 4 DT 37 mét vuông mặt ngõ 2 oto tránh nhau tại Chiến Thắng Văn Quán Hà Đông.Vị trí:Chỉ 3 bước...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án Lago Centro Long An, 80 m2, mặt tiền 5m tại Bến Lức - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Nhằm chào đón event Khai trương các khu vực tiện ích đầu tiên tại dự án Lago Centro.Bên em có 10 suất ưu đãi đặc biệt tri ân KH. Chính sách TT linh hoạt hấp...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 80 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 80 m2 44,5 triệu/m2
      Tổng hợp sp giá mềm dự án khu đô thị Lê Hồng Phong II, Phước Hải, Nha Trang giá từ 3.075tỉ. hotline 0399 797 *** gặp Ngọc Sâm.Đường Số 5B DT 60m Tây Bắc...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 112 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Trường Thạnh - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,95 tỷ

      7.96 tỷ 112 m2 71 triệu/m2
      Cần bán nền đất nền dự án KDC Trí Kiệt - Khang Điền, P. Phước Long B, TP Thủ Đức:- nền đất DT 112  mét vuông (7 x 16m).- Đối diện công viên thoáng...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 5000 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 695 tr

      695 triệu 5000 m2 0,14 triệu/m2
      Đất nông nghiệp sát biển Bình Thuận, chỉ 139k/m, đón đầu chu kỳ tăng giá sau khi cao tốc thông xe vào cuối tháng 4 .đc: Xã Hòa Thắng. Hồng Thái. Phan Rí...
      Đường 716B, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1500 m2, mặt tiền 20m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 13 tỷ

      13 tỷ 1500 m2 8,67 triệu/m2
      Đất mt đường phước thắng p12 chiều ngang 20m nở hậu thích hợp làm nhà xưởng hay cơ sở SX,đường rộng rãi đi lại thuận tiện.khu vực tiềm năng phát triển...
      Đường Phước Thắng, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nền đất Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Đất khu đô thị Hoàng Phú - cơ hội đầu tư hấp dẫn chỉ 14,8tr/ mét vuông.Vị trí: khu đô thị Hoàng Phú, DT 84 mét vuông, ngang 6m*.Ưu đãi đặc...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      D06 Bán đất sổ hồng thổ cư khu dân cư Phú Gia P. Trảng Dài Biên Hoà Đồng Nai- DT 5 x18 - Bán kính 200m đầy đủ các tiện ích như chợ, trường Tiểu học,...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 55 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đức Thắng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      Hơn 3 tỉ - gần đại học Mỏ - oto tránh - thẳng tắp ra phố chỉ vài bước chân.DT: 55 mét vuông - tặng nhà c4 - 4m MT.Vị trí trung tâm, kế bên BV Phương...
      Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      E cần bán gấp 1 lô giá chỉ 1tỉ 4.- Lô rẻ nhất dự án, kế mảng xanh, đường 12m, vỉa hè 3m có cây xanh.- Hạ tầng hoàn thiện, điện âm, nước máy.- Vị trí: Tọa...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Yên Bái - Yên Bái, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 125 m2 19 triệu/m2
      Quỹ đất đẹp nhất dự án TNR Stars Yên Bái City cho khách đầu tư.Dự án có vị trí đẹp nhất TP Yên Bái.Tiềm năng tăng trưởng khi đón đầu làn sóng công nghiệp.+...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Bán gấp đất nền dự án Khu dân cư Huy Hoàng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2, giá 44 tỷ

      44 tỷ 160 m2 275 triệu/m2
      Đất Huy Hoàng.Đường 12m.Dãy A giá 135 tr/ mét vuông.Dãy B giá 140tr/ mét vuông.Dãy E giá 165 tr/ mét vuông.Dãy T giá 158 tr/ mét ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 139 m2, mặt tiền 6m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 139 m2 19,07 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất đường Võ Thị Sáu, Long Tâm, TP Bà Rịa.- DT: 6x23m NH. Thổ cư 60m2.- Cách đường Võ Thị Sáu chỉ 30m.- Khu trung tâm liên kế chợ,...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền 56 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 56 m2 55,36 triệu/m2
      Nam Khang Nguyễn Duy Trinh Q9 ngay chợ Long Trường.- NGộp sâu - giảm mạnh - giá của 3 năm trước.- Cần bán lô C2 - 53 56m.Sổ sẳn. Có hổ trợ khách mua vay...
      Dự án Nam Khang Riverside, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 122 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2 tỷ

      2 tỷ 122 m2 16,4 triệu/m2
      DT: 122 - 150m2, còn vài lô góc đẹp thuận tiện KD buôn bán.Ngay toà nhà TT thương mại, đối diện khu công nghiệp Minh Hưng, trường học, chợ sát đất.Đã có...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 58 m2 tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 58 m2 97,42 triệu/m2
      - Chị Ly nhờ bán nhanh miếng đất phân lô Ngọc Thụy , ngõ thông tứ tung, oto vào thoải máiDT 58m2 x MT 4.3m- Ngõ oto 7 chỗ vào thoải mái- Khu vực dân trí...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 213 m2, mặt tiền 5m tại Tân Quan - Hớn Quản - Bình Phước, giá 680 tr

      680 triệu 213 m2 3,2 triệu/m2
      Ngợp NH nên khách gửi bán nhanh.- mảnh đất 213,3 mét vuông. Có sẵn 100 mét vuông thổ cư. MT đường bê tông 5m (quy hoạch mở rộng 12m).- Giá cắt...
      Đường ĐT 756, Xã Tân Quan, Hớn Quản, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!