Thông tin mô tả
Đất nằm ở vị trí đẹp,
Hiện đang cho thuê 15
Vị trí khu
Giá : 12,8
Giá: 12,8 Tỷ
Diện tích: 97 m2
Giá/m2: 131,96 Triệu/m2
427761
Mua bán
Đất nằm ở vị trí đẹp,
Hiện đang cho thuê 15
Vị trí khu
Giá : 12,8
Đặng Hà
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
3,2 tỷ
77 m2