Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 5100 m2, mặt tiền 52m tại Đường Bàu Cá - Bàu Cạn - Long Thành - Đồng Nai, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 5100 m2 1,81 triệu/m2
      Đất có 2 MT nội bộ 2 bên, đường trước mặt 12m, cách 1 miếng đất kế bên, đang làm con đường 40m đó, sau có suối
      Đường Bàu Cá, Xã Bàu Cạn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 1200 m2, mặt tiền 43m tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 1200 m2 6,17 triệu/m2
      "Đất mặt biển Vịnh đất mặt biển Bắc Vân Phong - MT 43m xây hotel resort.Giá 6,xtr/m.pháp lí rõ ràng, sổ trao tay.Hàng đẹp mặt biển Vạn Ninh, MT đường tỉnh...
      Xã Vạn Thọ, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 666 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 666 m2 5,86 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự đỉnh đồi view toàn cảnh Nam Ban Villas.- Tên dự án: Nam Ban Villas.- Vị trí: Thị trấn Nam Ban, Huyện Lâm Hà, Tỉnh Lâm Đồng.- Quy mô...
      Dự án Nam Ban Villas, Đường ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Do kẹt tiền trả nợ, cần bán nhanh mảnh đất ở, 100 phần trăm thổ cư, liên kế Q. Bình Tân, chỉ cách khu dân cư Vĩnh Lộc 10 ph, 15 ph đến ngã tư Gò...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 902 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Đan Phượng - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 902 m2 1,3 triệu/m2
      Giá rẻ chỉ 1.1 tr/m2 Gia tăng giá trị trong tương lại ...!!! sổ hồng riêng Sẵn Công Chứng Liền Tay !!!Vị trí đắc địa: Nằm trong quy hoạch mở rông Đà Lạt...
      Đường 27, Xã Đan Phượng, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 327 m2, mặt tiền 17m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 87 tỷ

      87 tỷ 327 m2 266,06 triệu/m2
      - Bán miếng đất 3 MT khu compound Eden cực hiếm giá chỉ 265tr/ mét vuông thổ cư 100 phần trăm.- DT 17x20 công nhận 327 mét vuông thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Golden Bay, 144 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Cam Lâm, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 144 m2 42 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet.Bán nền Golden Bay D16-30 view công viên, cạnh hồ đường 20m...
      Dự án Golden Bay, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 211 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 211 m2
      Bán đất MT đường Trần Đại Nghĩa - Ngũ Hành Sơn - Tp Đà Nẵng.công chứng trong ngày - giá gốc CĐT.MT KD mở, cho thuê sầm uất.mảnh đất:- DT: 211 mét ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Xã Xuân Mỹ - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 650 tr

      650 triệu 1000 m2 0,65 triệu/m2
      Nhiều a/c nào cần đất rẻ và vừa tầm tiền nhỏ nhỏ... Thì em có lô này của người quen gửi nè. Đang cần tiền nên hạ giá lỗ gấp trong tuần.DT: 1000 mét ...
      Đường ĐT 764, Xã Xuân Mỹ, Cẩm Mỹ, Đồng Nai
      Q
      Căn Hộ Cao Cấp Metropole,empire,sala Thủ Thiêm Q2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1102 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Long Điền, giá 18,1 tỷ

      18.11 tỷ 1102 m2 16,43 triệu/m2
      Vị trí đất cách đường hùng vương chỉ 15m thị trấn long hải long điền bà rịa vũng tàuDT 15x73 thổ cư 400m thuận tiện xây nhà vườn nghỉ dưỡngđi biển bãi tắm...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền 227 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,01 tỷ

      1.01 tỷ 227 m2 4,45 triệu/m2
      MT HL4 Suối Cát, Cam Lâm.Lô góc 2 MT, vị trí đẹp, giá đầu tư.Đường quy hoạch 30m.Thuộc thôn Suối Lau, Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa.Lô góc 2 MT, đường hiện...
      Đường Hòn Bà, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1.3 tỷ

      1.3 tỷ 75 m2 17,34 triệu/m2
      ĐẤ𝐓 𝐍Ề𝐍 𝐓𝐇Ổ 𝐂Ư - 𝐒Ổ 𝐑𝐈Ê𝐍𝐆 𝐓Ừ𝐍𝐆 𝐍Ề𝐍 𝐍𝐆𝐀𝐘 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆 𝐓Â𝐌 𝐓𝐇À𝐍𝐇 𝐏𝐇Ố𝚃𝚛ả 𝚝𝚛ướ𝚌 𝟹𝟸𝟶 𝚝𝚛𝚒ệ𝚞 - 𝚌𝚑𝚒𝚊 𝟺 đợ𝚝 𝚝𝚑á𝚗𝚑...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 110 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      * Cần ra gấp nền đất nền bìa đỏ MT Phạm Thế Hiển.- Đất nền đã có bìa đỏ, full pháp lí.- DT 5x22m khoảng 110m2.- Hỗ trợ TT trả góp đến 12 tháng.- Đợt đầu...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 102 m2 25,99 triệu/m2
      miếng đất vị trí siêu đẹp, MT là ĐH FPT sau lưng là mầm non FPT, hai mặt thoáng, cách trục chính nhà phố thương mại 20m.- DT: 6 x 17 = 102 mét ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 220 m2, mặt tiền 10m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 220 m2 13,41 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất khu dân cư Vĩnh Phú 1 - TP. Thuận An - BD. Giáp Thủ Đức - gần ngã 4 Bình Phước 1 kilomet - cách BV Hạnh Phúc 800m, cách chợ đầu...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 65 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 65 m2 27 triệu/m2
      - đc: Đội 7, Tân Xã, Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội. Gần các nhà máy, ĐH FPT, thích hợp xây nhà trọ cho sinh viên, công nhân viên thuê để ở. Xung quanh nhà...
      Đường DH 10, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 80 m2 17,38 triệu/m2
      Đất nền khu dân cư Phước Kiển, Nhà Bè, ngay MT Lê Văn Lương.- khu dân cư đồng bộ, cơ sở giao thông hoàn thiện, điện, nước âm, nước máy, thoáng mát,...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 2200 m2, mặt tiền 200m tại Xã Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 2200 m2 1,82 triệu/m2
      Chính Chủ gửi bán miếng đất trồng cây hàng năm khác (BHK) quy hoạch full thổ nằm trong KDC đông đúc Tại Thôn Phú Cang 1 Bắc Vạn Phú Vạn Ninh khánh Hoà...
      Xã Vạn Phú, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!