Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 80 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      - Vị trí đất: P. Bình Chiểu, Q. Thủ Đức.- DT: 4 x 20- pháp lí: SHR, thổ cư xây dựng tự do.------------------------------------------------+ Xung quanh KDC...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 1200 m2, mặt tiền 6m tại Xã Lạc Xuân - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 1200 m2 1,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất tại xã Lạc Xuân, huyện Đơn Dương, tỉnh Lâm Đồng vừa thích hợp cho đầu tư hoặc làm nhà ở và mở công xưởng tất cả mọi thứ đề có thể:-...
      Xã Lạc Xuân, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Thanh lý gấp đất KDC Phong Phú 4, Đường Tân Liêm, Bình Chánh.- Có 4 trường học gồm 4 cấp học chuẩn quốc gia: Trường mần non Hướng Dương, trường cấp 1...
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất Đường số 10 Nguyễn Thị Định, P. Cát Lái, Q. 2, TP Thủ Đức.DT: 72,7 m (5m x 14,5m).KDC hiện hữu, nhà cao tầng xây dựng đồng bộ, đường hiện hữu...
      Đường 10, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Phú Mỹ An, 131 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 131 m2 26,72 triệu/m2
      bán ngay lô đường Trần Quốc Vượng giá đầu tư, trục thông thẳng với FPT.Đường 7m5 lề 5m hướng Tây, MT ngang 5m*26.2m.Thuận tiện ở hoặc xây căn hộ chung ...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vân Đài Nữ Sĩ, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Bán nền đất kiệt oto K1006 Tôn Đản (sát MT đường chính - vị trí đẹp).DT: 100m2.Hướng Bắc lệch Tây.Giá 1,4 tỉxx TL.Khu đông cư dân, cách đường chính vài...
      K1006 Tôn Đản, Phường Hòa Thọ Tây, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,04 tỷ

      1.04 tỷ 80 m2 12,95 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay miếng đất thành phố Hà Nội 2 mặt thoáng 76m với MT 5m thổ cư ngay trung tâm , với cư dân san sát có thể KD ngay. Giá 1tỉ...
      Đường Vai Réo, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 94 m2, mặt tiền 5m tại Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 94 m2 25 triệu/m2
      Chơi lớn luôn ạ, 93,5 mét vuông từ 30tr xuống chỉ còn 25tr/ mét vuông (bao luôn sang tên) nhanh thì rước đc hoa hậu chậm tay thì mất em nó.Thôn...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị mới Vinh Tân, 278 m2, mặt tiền 20m , giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 278 m2 44,97 triệu/m2
      Lô góc căn biệt thự siêu đẹp Handico Vinh Tân.Lô tiếp theo đây ạ!Vị trí VIP - Siêu Đẹp.Ngay cổng chính thẳng Vào.Nằm trên trục đường rộng 48m.Lô Góc.DT...
      Dự án Vinh Tân, Phường Vinh Tân, Vinh, Nghệ An
      H
      Nguyễn Thị Phương Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 230 m2, mặt tiền 5m tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 668 tr

      668 triệu 230 m2 2,91 triệu/m2
      Đầu năm mua đất cuối năm xây nhà.- Khu đất nằm trên MT trục chính đường Đồng Tâm - Thuận Lợi rộng 32m.Nối liền 2 tuyến đường lớn QL14 và DT741.- DT 5 x 46m....
      Xã Thuận Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      MT đường 36m - khu dân cư Daresco - giá công khai chỉ 1,9 tỉ(bao thuế phí tất tần tật) - gần ngã 4, gần chợ.ĐC: Đức Hòa, Long An, nằm ngay trên trục...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 48 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 48 m2 150 triệu/m2
      Cần bán miếng đất bìa đỏ chính chủ Mai Dịch, Ngõ thông tứ phía KD nhỏDT 48,3m vuông vức đẹpVị trí cách mặt phố 30mGần làng trẻ SOS, gần Học Viện Tư Pháp,...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 120 m2 26,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất đường Trần Viện, gần đường Võ Văn Ngân, Hoà Xuân Cẩm Lệ Đà Nẵng, giá "Sập hầm".- DT 120m2 (5m x 24m). Hướng Nam mát mẻ, phù...
      Đường Trần Viện, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 108 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 108 m2 92,6 triệu/m2
      Cần bán đất MT chợ KDC số 1 P. thạnh mỹ lợi (Q.2) tp. Thủ Đức, tp. Sài Gòn- DT đất: 6m x 18m = 108  mét vuông- pháp lí đất sổ hồng riêng- Đường...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 80 m2 190 triệu/m2
      Bán đất MT Bùi Tá Hán.- DT: 4x20m.- giá: 190tr/ mét vuông.- sổ hồng riêng chính chủ.- Vị trí đắc địa, MT đường lớn KD tốt.- khu đô thị mới an ninh...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu định cư An Phú Tây, 88 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 88 m2
      Bán 14 nền đất tọa lạc tại đường Số 4C và số 3, Khu định cư An Phú Tây, X. An Phú Tây, Bình Chánh, Sài Gòn.- DT: 5x17.7m, đất ở 100 phần trăm, sổ ...
      Dự án An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 450 m2, mặt tiền 16m tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 450 m2 6 triệu/m2
      DT 450 mét vuông pháp lí đầy đủ bìa đỏ, MT 16m đường nhựa 7m sát đường vành đai phía tây, tọa lạc Hòa Phú, Hòa Phát, Hòa Vang, TP Đà Nẵng.
      Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Hoàng Hữu Nam - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí cực kì tiềm năng:- Cách Ga Metro 8 ph di chuyển.- Cách Bến Xe Miền Đông mới 6 ph di chuyển.- Cách BV Ung Bướu 2 chỉ 2 ph di chuyển.Hạ tầng đẹp, tiềm...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.