Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2, hướng Nam tại Đường Trường Chinh - Âu Cơ - Phú Thọ - Phú Thọ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
       CĂN nhà phố thương mại shophouse GẦN QUẢNG TRƯỜNG CỰC hot TẠI ÂU CƠ PARK CITY.LK11-09 Ngay sát quảng trường trung tâm.- DT: 118.8m2(6x19.8m).-...
      Đường Trường Chinh, Phường Âu Cơ, Thị xã Phú Thọ, Phú Thọ

      Cần bán nhanh lô đất nền 576 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.51 tỷ 576 m2 16,5 triệu/m2
      đc: Lâm Nghiệp - Minh Phú - Sóc Sơn. [ mặt đường 35.- DT 576m2. MT 12 mét đầu đít vuông vức.- Đất 2 mặt thoáng có thể KD nhiều lĩnh vực.- Khu vực gần việt...
      Đường 35, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      CHỈ CÒN 1 LÔ 90 mét vuông - ĐƯỜNG BÌA LÀNG VIEW ĐỒNG 6M-CÁCH ĐƯỜNG 16 CHỈ 200M-GIÁ SIÊU RẺđc Thôn Bến-Đông Xuân-Sóc Sơn-HN- S: Lô 02 90m.- MT 4,9m...
      Đường 16, Xã Đông Xuân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1600 m2 tại Xã Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 558 tr

      558 triệu 1600 m2 0,35 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền ra miếng đất Quy hoạch Phủ Hồng.Vị trí nằm gần trục đường chính DT 711.liên kế cao tốc Phan Thiết Vĩnh Hảo.Xung quanh canh tác trang trại...
      Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán đất nền 82 m2, hướng Đông - Nam tại Tân Chánh Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 82 m2 93,91 triệu/m2
      - Bán đất đối MT đối diện chợ Tân Chánh Hiệp, 4,5* 18m, lô duy nhất vị trí đẹp trên MT đường này. Giá 7ty7, xem đất gọi 0909 664 ***/zalo/viber.
      Đường Tân Chánh Hiệp 3, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 87 m2 tại Đường Cam Lộ - Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 87 m2 13,68 triệu/m2
      Đường Cam Lộ P. Hùng Vương nằm giữa tuyến đường 5 cũ và đường 5 mới cách trung tâm TP chỉ 10 ph đi xe. Giao thông rất thuận tiện- Xung quanh...
      Đường Cam Lộ, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 102 m2 51,97 triệu/m2
      Lk 16.KĐT Bắc Đầm Vạc.View Hồ.Đường 21 m.KD quá tốt.Giá bay nhanh.liên hệ ngay 0985 630 ***
      Dự án KĐT Bắc Đầm Vạc, Phường Đống Đa, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu lô đất nền 200 m2, mặt tiền 5m tại Đường 22B - Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 396 tr

      396 triệu 200 m2 1,98 triệu/m2
      Vị trí đất: Bến Mương, Thạnh Đức, Gò Dầu - Tây Ninh.DT đất: 5x40m (50 mét vuông thổ).Giá 396 tr hết đất - bao sổ.pháp lí: Sổ sẵn kí ngay trong...
      Đường 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 204 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 204 m2 13,49 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán lô căn biệt thự hơn 200m 2 đối diện công viên KĐT số 3 giá rẻ.Thông tin như sau: miếng đất 204 mét vuông.Ngang 8.5m dài 24m vuông...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Lê Đức Thọ, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2, mặt tiền 5m , giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Cần bán đất biển Quy Nhơn.Thuộc phân khu 2, cách biển 200m.Vị trí đối diện khu tiện ích trường học sát biển, công viên.DT 80 mét vuông.Đường 11m.sát ...
      Dự án Khu đô thị mới Nhơn Hội New City, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán đất nền dự án 148 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Huyện Bến Cầu - Tây Ninh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 148 m2 11,49 triệu/m2
      Chia sẻ cơ hội đầu tư vị trí vàng giao thương kinh tế nước bạn. Giao thông khu vực thuận tiện kết nối UBNN xã, chợ, siêu thị, BV, Trường học... Chỉ 5 ph di...
      Đường Quốc Lộ 22, Thị trấn Bến Cầu, Bến Cầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 8m tại Phường Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 100 m2 310 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh lô đất duy nhất mặt phố trung tâm Q. Hai Bà Trưng Thủ đô Hà Nội 100 mét vuông, MT 8m, vỉa hè 4m, giá mở bán 31 tỉ.- Vị...
      Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 175 m2, mặt tiền 10m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 175 m2 36 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự Ngang 10M sau phòng cháy chữa cháy KP1 TRẢNG DÀI ra Big C Tân Phong 300m✅- DT: 10m X 17,5m (175m2) Sổ riêng thổ cư 100 phần ...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 200 m2 28,5 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự đối diện công viên Gói 2 Mỹ Gia hạ giá chỉ còn 28,5 tr/m2.DT 200m2(10m x 20m).Khu dân trí cao, an ninh 24/7.Đường thông rộng 16 mét...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 111 m2, hướng Đông tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 111 m2 83,79 triệu/m2
      Vị trí: Nằm ngay trên đường 30, Linh Đông, Thủ Đức.Giá gốc CĐT, xây dựng tự do, thích hợp đầu tư KD hoặc xây văn phòng cho thuê.Đường xe chạy 2 chiều thông...
      Đường 30, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Bích Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 1000 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hàm Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 680 tr

      680 triệu 1000 m2 0,68 triệu/m2
      CÒN 1 lô duy nhất thôn 2 Hàm Liêm, hàm thuận Bắc bình thuận sát nhập phan thiết Bê tông xe tải lớn đường thông DT 1000 mét vuông (20x50) Đất trồng cây...
      Xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Đường Sư Đoàn 9 - Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 80 m2 12,5 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất đẹp 80 mét vuông Đường Sư Đoàn 9 xã Vĩnh Lộc A huyện Bình Chánh TP Tp Hồ Chí Minh .- Bán kính 500m là chợ, hệ thống NH, trường...
      Đường Sư Đoàn 9, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 58 m2, mặt tiền 4m tại Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 58 m2 100 triệu/m2
      Bán đất ngõ 63 đường Phú Đô.Cách đường oto 20m.Ngõ trước nhà 2m.Tiện xây căn hộ mini.Ngõ thông KD đc.MT 4m, đất vuông vức.
      Ngõ 63 Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!