Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường 767 - Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 980 tr

      980 triệu 90 m2 10,89 triệu/m2
      Ngay sau lưng bưu cục Vĩnh Tân 3, Cách DT767 200mCách trường cấp 1 Vĩnh Tân 600mcư dân sinh sống hiện hữu, gần Chợ và trung tâm hành chính. Thích hợp ở...
      Đường 767, Xã Vĩnh Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 312 m2, mặt tiền 12m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 74,88 tỷ

      74.88 tỷ 312 m2 240 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự bao biển Cột 8.+ Bán đất căn biệt thự bao biển Cột 8, Hồng Hà, Hạ Long, QN.+ Lô B4 ô 312 mét vuông, MT 12m, hướng ĐN đối diện...
      Đường Cột 8, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền 137 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Xã Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 137 m2
      - Còn 1 lô góc duy nhất đường Trần Nhân Tông, nằm ngay trung tâm TP Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên, DT lên đến 137m, giá ngộp cho NĐT.- Vị trí: Nằm vị trí kim...
      Dự án La Emera Phú Yên , Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 49 m2, mặt tiền 3m tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 49 m2 62 triệu/m2
      Bán đất khu tt bộ quốc phòng tây tựu Q. Bắc Từ Liêm oto vào . + Dt đất là 48,8  mét vuông và 10,m lưu không đc sử dụng . DT đất đc sử dụng là...
      Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 4 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 4 m2 950 triệu/m2
      Khu vực đất vàng.nền đất "Lưng tựa sơn, chân đạp thuỷ".DT 4500m2 bám Sông Đà, nằm trước mặt dự án căn biệt thự nghỉ dưỡng, sân gold.DT 4500m2 có 715m2...
      Đường Tỉnh Lộ 317C, Xã Tinh Nhuệ, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Cần bán gấp đất nền 117 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 117 m2 17,1 triệu/m2
      Bán mảnh đất KP13 P. Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai, cư dân ở kín, đường bê tông 3m oto. điện, nước máy đầy đủ, gần trường Tiểu học,2,3 Siêu thị Winmart,...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Hà Phong, 600 m2, mặt tiền 23m tại Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 600 m2
      căn biệt thự VILLA / NGHỈ DƯỠNG Tại KĐT Hà Phong .DT chung cư 160  mét vuông đến 600  mét vuông .Tài chính từ : 5 tỉ đến 30 tỉ .Thuộc các dự...
      Dự án Hà Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 124 m2, mặt tiền 5m tại Xuân Thới Đông - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 124 m2
      Chủ gửi bán ngay mảnh đất MT đường Trần Văn Mười xã Xuân Thới Đông ngay trường cấp 1 Trần Văn Mười.Xung quanh cư dân cực đông, KD buôn bán sầm uất,...
      Đường Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp lô góc vị trí đẹp hơn hình khu FPT City giá chỉ 4 tỉ cho 7.2m ngang.
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 78 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,61 tỷ

      2.62 tỷ 78 m2 33,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ gấp lô góc 2 MT trong Tái Định Cư ĐHQGGọi 0975 482 *** để làm việc trực tiếp.- DT 78 mét vuông. Lô góc 2 MT Đông Nam...
      Đường 21A, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Cập nhật giá KĐT Phú Mỹ An. Đà Nẵng Pearl tháng 12.Đường 7m5.- Nguyễn Quý Anh gần căn hộ FPT 5x20 100 mét vuông giá 3tỉ100 3tỉ050 tuỳ vị trí.- Đường...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp đường rộng 10m, hàng hiếm trong khu vực.- Phù hợp xây ở hoặc làm căn hộ chung cư dịch vụ.- Giấy tờ đầy đủ.Giá 15 tỉ TL.liên hệ ngay:...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Phường Ninh Hải - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 150 m2 15,8 triệu/m2
      Đất mặt biển Ninh Hải - Dốc Lết - Ninh Hoà.Giá: 16 tr/m2.Toạ lạc P. Ninh Hải - TX Ninh Hoà gần bãi biển Dốc Lết nổi tiếng. Trước mặt là biển - sau lưng là...
      Đường Hòn Khói, Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 598 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Krông Buk - Đắk Lắk, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 598 m2 2,35 triệu/m2
      Cần bán đất MT QL 29 - Vị trí thuận lợi để KD và nghỉ dưỡng - Khí hậu mát mẻ quanh năm.
      Quốc lộ 29, Xã Ea Ngai, Krông Buk, Đắk Lắk

      Cần bán ngay lô đất nền 707 m2, mặt tiền 25m tại Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 707 m2 4,96 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền trả NH cần bán 707m2, có 300m thổ cư, đường 7m, 1 sẹc đường Nguyễn Ái Quốc (25C) vào 150m. Khu vực cư dân đông đúc, tương lai cực kỳ...
      Đường 25C, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 187 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 187 m2 9,63 triệu/m2
      Lô Phong Nẫm 187m2 2 MT bê tông 4m 4.5m.Giá 1.8 tỉ còn thỏa thuận.Cách uỷ ban Phong Nẫm 200m.Xung quanh khu dân cư đông đúc, điện, nước đầy đủ.hotline...
      Đường Đặng Văn Lãnh, Xã Phong Nẫm, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 63 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,47 tỷ

      3.47 tỷ 63 m2 55,08 triệu/m2
      Đất trên đường Hồ Học Lãm giao Võ Văn Kiệt, thuộc P. An Lạc, Q. Bình Tân.Tiện ích hiện hữu: Chợ, trường học, siêu thị, ủy ban nhân dân,...Khu vực cư dân...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 923 m2, mặt tiền 2m, hướng Đông tại Nghi Lộc - Nghệ An, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 923 m2 4,51 triệu/m2
      Bán đất chỉnh chủ tại xóm 15, xã Nghi Phương, Huyện Nghi Lộc, Tỉnh Nghệ An. DT gần 1000m2Xung quanh KDC đông đúc.
      Xóm 15, Xã Nghi Phương, Nghi Lộc, Nghệ An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!