Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền Khu biệt thự Đồi Thủy Sản, 85 m2, mặt tiền 5m tại Hạ Long, giá 2,8 tỷ

      2.81 tỷ 85 m2 33 triệu/m2
      Chỉ hơn 2 tỉ /miếng đất nền sẵn bìa đỏ sát khu TTTM Aeon Mall tp. Hạ Long.- pháp lý: Đã có sổ riêng từng miếng đất.- DT nhỏ - thanh khoản vừa phải.- Hạ...
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Đường 18, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 81 m2 160,5 triệu/m2
      nền đất cực đẹp xây tòa VP hoặc nhà để KD + ở - hưởng trọn tiện ích Gamuda, Gelexia.+ Nhà thuộc mặt phố mới đi qua dự án Gelexia 885 Tam Trinh song song...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 290 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang, giá 8 tỷ

      8 tỷ 290 m2 27,59 triệu/m2
      - Đường C8 khu căn biệt thự cao cấp nhất, xung quanh căn biệt thự đã xây đồng loạt siêu đẹp.- DT mảnh đất: 290 mét vuông (14.5m x 20m).- Giá siêu...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường C8, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 488 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 488 m2 4,07 triệu/m2
      Cc cần bán miếng đất làm nhà vườn, đầu tư bao đẹp trên Suối Tiên - Diên Khánh.- Tiện ích gần đường cao tốc Bắc Nam, gần KDL Suối Tiên.- Mặt đường của nhà...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 149 m2, mặt tiền 4m tại Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 149 m2 15,11 triệu/m2
      - Vị trí thuộc DX 071 P. Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương.- DT 149m2, thổ cư 100m, sổ sẵn, hỗ trợ bank cho KH có nhu cầu.- giá 2.250 tỉ.- Đường bê tông...
      Đường DX 071, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 150 m2 76 triệu/m2
      Bán 150m2 đất MT đường Huy Cận khu dự án Khang Điền - P. Phước Long B - Q. 9.Đường rộng 30m.pháp lí: Đã có sổ.giá: 11.4 tỉ.liên hệ: 0902 343 ***
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 12m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 950 triệu

      950 triệu 150 m2 6,34 triệu/m2
      Gấp! Gấp! Bán lỗ 600tr lô đường nhựa khu ô bàn cờ trung tâm châu pha TX Phú Mỹ, đường nhựa thông có vỉa hè cây xanh.Dt: 5x30 tc: 100m2 full hồng giá 950tr.+...
      Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 18 triệu

      18 triệu 170 m2 0,11 triệu/m2
      chính chủ cần bán hai mảnh thôn 7 tân xãDT 170 mét vuông/ mảnhcách công nghệ cao 5phutcách ĐH FPT 7phut
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 288 m2, mặt tiền 36m tại Xã Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 450 triệu

      450 triệu 288 m2 1,57 triệu/m2
      Bán đất LÔ GÓC, 2 MT rộng (20+14)m. Đất đã xây tường lửng bao quanh, o tô vào đất, xung quanh đã có nhiều nhà xưởng.- DT 288 mét vuông trên sổ, thực...
      Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp lô kiệt Hoà Quý - Ngũ Hành Sơn:- DT: 100 mét vuông ngang 5m.- Hướng: Nam lệch Đông.- Đường kiệt bê tông hơn 3m.- Giá bán gấp 1 tỉ.-...
      Đường Mai Đăng Chơn, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 160 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 160 m2 9,94 triệu/m2
      KĐT biển Vịnh An Hoà City sở hữu 3.5 kilomet mặt biển và phố đi bộ rộng 20m.- Nằm trên tuyết đường biển Võ Chí Công.- Hạ tầng hoạn thiện, đã có dân cư...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Phú Mỹ An, 300 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 300 m2 26 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Phan Chánh - khu đô thị Phú Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - TP Đà Nẵng.- DT: 300 mét vuông (ngang 15m).- Đường 7m5.mảnh đất nằm song...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Nguyễn Phan Chánh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 500 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 500 m2 11 triệu/m2
      Bán Đất mặt đường QL 279 thị trấn Trới, P. Hoành Bồ, Hạ Long, Quảng NinhDT đất trong sổ 262 mét vuông đất xây dựng 240m2Đất ngoài sổ hơn 200 mét ...
      Đường Quốc lộ 279, thị trấn Trới, Phường Hoành Bồ, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán đất nền dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 60 m2 tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 60 m2 39 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp duy nhất xẻ khe LK11 gần trục 26m - đẹp không lỗi tại tái định cư Áp Tràn.Giá chỉ 2 tỉ xxx.DT: 60 mét vuông - Ngang 4m - Xẻ khe bên...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Án Tràn, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 65 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,72 tỷ

      10.73 tỷ 65 m2 165 triệu/m2
      Bán đất nền Bình Minh, P. Bình An.- DT: 4x16.3m (65.2m).- Hướng: hướng Đông Nam.- Giá: 165 tr/m.- Xây dựng ngay.- MT đường lớn cao ráo, thông thoáng,...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2, mặt tiền 7m , giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 180 m2 23,34 triệu/m2
      Bán 180 mét vuông mặt đường khu căn biệt thự FPT - oto vào tận nơi - thuận lợi KD càng thuận lợi xây nhà vườn nghĩ ngơi.Vị trí đẹp gần trường THPT,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 173 m2 tại Phố Lương Định Của - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 173 m2 147,4 triệu/m2
      Bán khuôn đất đẹp - Khu Compound Thời Báo Kinh Tế Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Đường Lương Định Của - P. Bình Khánh - Q. 2.- giá đầu tư: Chỉ 147...
      Phố Lương Định Của, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 20m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 600 tr

      600 triệu 1000 m2 0,6 triệu/m2
      Em đang có 3 mảnh đất cực phẩm tại Xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm. Chỉ với giá 6xx anh/chị sỡ hữu ngay mảnh đất DT trên 100 mét vuông. Full thổ cư, Cách...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!