Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 156 m2 tại Nha Trang, giá 12,32 tỷ

      12.33 tỷ 156 m2 79 triệu/m2
      Lô góc hai MT đẹp nhất đường Số 13 KĐT Hà Quang 2 (cách đường Lê Hồng Phong 100m).- DT 155,5m2 MT ôm trọn 26m Đông Nam.- Vị trí tập trung nhiều nhà hàng,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 132 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 132 m2 10,54 triệu/m2
      Chỉ 1 tỉ390tr sở hữu ngay đất nền gần biển - khu dân cư Phước Thể Bình Thuận.Đất nền bìa đỏ gần biển, liên kế QL 1A.khu dân cư Phước Thể, Tuy Phong,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Bán đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 120 m2 42 triệu/m2
      Trục thương mại đắt giá nhất của KĐT Hồng Tiến.- mảnh đất số: 3405.- giá: 42 tr/ mét vuông.- DT 120 mét vuông - MT 6m.- 2 MT thương mại Xây tối...
      Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Cần bán ngay đất nền 256 m2, mặt tiền 5m tại Xã Gia Bình - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 256 m2 4,15 triệu/m2
      Đất tọa lạc tại vị trí KP Chánh, P. gia Bình, TX Trảng Bàng, TN.Khách quan Tâm gọi em 0344 141 *** biết thêm TT.Cách QL22 150m sát trung tâm HC.Không có lô...
      KP Chánh, Xã Gia Bình, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Đường Vành Đai 4 đã khởi công, trường đại học tài chính đi vào hoạt động, hàng loạt các dự án lớn ở Mê Linh chuẩn bị triển khai.- Chính chủ cần bán nền ...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 105 m2 33,34 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay 5 lô liên kế nhau, đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh. Gần ĐH Văn Lang.+ DT: 105 mét vuông, SHR, xây dựng tự do.+...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      bán ngay miếng đất 80 mét vuông khu dân cư Tân Đô, giá chốt 1tỷ4, đường 20m vỉa hè 8m, cư dân hiện hữu, sổ hồng, xây tự do.- Đất nằm trong khu ...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 7m tại Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 90 m2 105 triệu/m2
      Bán đất Tân Triều, Thanh Trì 90m2, MT 7,5m xây CCMN tuyệt đẹp, giá 105 tr/m2.- bán nhanh lô đất thổ cư tại Tân Triều Triều Khúc Thanh Trì. Kết nối Vành...
      Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Đông Anh - Hà Nội, giá 2,97 tỷ

      2.97 tỷ 60 m2 49,5 triệu/m2
      Chưa đến 3 tỉ có ngay:60.3m2 tổ 11 (Khu Z153) thị trấn Đông Anh.- Kích thước: 3.35mx18m.- Hướng: Đông.- 2 mặt thoáng: Trước & sau.- Đường: 5.5m trải nhựa +...
      Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Hạ giá 1 tỉ để bán ngay miếng đất B81 khu dân cư Kim Sơn - P. Tân Phong - Q7, DT 5x20m.Hướng Bắc.Đối diện trường đại học Cảnh sát, nằm giữa Vivo City...
      Dự án Kim Sơn, Đường Số 3, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, hướng Tây tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Bán đất chính chủ lô E40 KDC Đại Phúc - Bình Chánh, đối diện cafe Ngũ Phúc.DT 100 mét vuông.liên lạc 0938 049 ***
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 8m tại Sơn Thịnh - Văn Chấn - Yên Bái, giá 816 tr

      816 triệu 120 m2 6,8 triệu/m2
      toạ lạc ngay mặt đường QL32.Giá 6,x-8,x tr/m²Trung tâm thị trấn Sơn Thịnh - Đất ở tại đô thị, pháp lí sạch, chợ trung tâm, cụm 4 trường học liên cấp, ủy ...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Sơn Thịnh, Văn Chấn, Yên Bái

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Thuận Đạo Residence, 100 m2 tại Bến Lức, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất khu dân cư Thuận Đạo Bến Lức giá rẻ vị trí cách cầu Long Kim bán kính 2 kilomet.Chính chủ cần bán đất khu dân cư Thuận Đạo Bến Lức nền E17...
      Dự án Thuận Đạo Residence, Đường Phan Văn Mãng, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      nền đất đường Số 10 rộng 18 mét khu đô thị Mỹ Gia đối diện công viên chỉ 3,2 tỉ!Duy nhất 1 lô đối diện công viên lớn Gói 2, khu đô thị Mỹ Gia. Đường...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 10, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Ông a cần bán ngay mảnh đất 4.5*17m nền thổ cư 100 phần trăm đường chước đất 8m KDC toàn nhà cao tầng liên hệ 0907 351 *** thanh khôi hình ảnh...
      Đường 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 170 m2 150 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên bán ngay khuôn đất xây văn phòng hoặc căn hộ chung cư dịch vụ 2 MT đường rộng 12m tại P. Bình An Q. 2- DT:8.5x20M. vuông vắn...
      Đường Số 13, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 84 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 84 m2 92,86 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất hẻm xe hơi 482/10 P13 Bình Thạnh.DT 4m x 22m.Giá: 7,8 tỉ/1 Lô Thương TL.Khu vực trung tâm. Tương lai ra gần MT bờ kè.hotline 0931 310 ***...
      482/10, Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 3282 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Đinh Lạc - Di Linh - Lâm Đồng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 3282 m2 4,88 triệu/m2
      Đất như hình.Nằm trên tuyến QL 20.DT 3282m2 có 100m2 TC.Giá 16 tỉ (TL).
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Đinh Lạc, Di Linh, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!