Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 101 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 101 m2 20,8 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 101 mét vuông có chiều ngang 5m và chiều dài 20m.Trong đó thổ cư 90 mét vuông.Có sổ hồng công chứng sang tên ngay.Xây dựng tự...
      Đường Lương Ngang, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 60 m2, mặt tiền 12m tại Đường 1 - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      BÁN ĐẤT NỀN KHU VIỆT NHÂN TÍN HƯNG ĐƯỜNG SỐ 1, Q. 9- DT 60, 80, 100, 120, 150m2,...- Đất nền hướng Bắc nên rất thoáng gió, mát mẻ. Có 2 MT đường rộng 10m và...
      Đường 1, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 576 m2, mặt tiền 15m tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 750 tr

      750 triệu 576 m2 1,31 triệu/m2
      Bán nền đất ngay Trung Tâm Diên Tân City qh full thổ cưDT 576 mét vuông, Ngang 15m dài 38m Tiếp giáp đường betong 6mCách đường nhựa HL62 chỉ 150mQuy...
      Xã Diên Tân, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 500 m2, hướng Tây - Nam tại 1 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 30 tỷ

      30 tỷ 500 m2 60 triệu/m2
      DT 500 mét vuông, đường vào ngang 6m, khu căn biệt thự Đồi Sứ vip Vũng Tàu, thế đất bằng phẳng, phong thủy cực đẹp, tọa núi hướng biển, cách cáp...
      Hẻm 12, Đường Trần Phú, Phường 1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền dự án 275 m2, mặt tiền 14m tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 275 m2 21,82 triệu/m2
      Nền Góc căn biệt thự A15, Đường Số 5 và Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm kéo dài, khu đô thị hướng Tây Bắc, Chỉ cách Bến Tàu Phú Quốc 360m, P. Vĩnh Thanh, TP...
      Dự án KĐTM lấn biển Tây Bắc TP. Rạch Giá, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán lô đất nền Khu công nghiệp Phú Nghĩa, 303 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Chương Mỹ, giá 10,91 tỷ

      10.91 tỷ 303 m2 36 triệu/m2
      bán ngay - DT thực tế sử dụng ~ 400 mét vuông, DT bán trên hai sổ là 303 mét vuông giá 36tr/1 mét vuông, một bìa đỏ và một bìa trắng,...
      Dự án Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Anh Tông - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      giá: 5 tỉ 000.DT: 70 mét vuông (ngang 4m). 100 phần trăm nền thổ cư.Vị trí: Đường Trần Anh Tông, P8, Đà Lạt.Kết cấu: nền thổ cư.Quy hoạch:...
      Đường Trần Anh Tông, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Phú Xuân Hồng Lĩnh, 90 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ bán ngay đất khu dân cư Hồng Lĩnh đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè.- Cạnh khu dân cư Phú Xuân - Minh Long.- trường cấp 1 Nguyễn Việt...
      Dự án Phú Xuân Hồng Lĩnh, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 154 m2, mặt tiền 6m tại Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 210 tr

      210 triệu 154 m2 1,37 triệu/m2
      Cần bán 3 lô liên kế tại Quang Trung - Ngọc Lặc bám đường liên xã, đầy đủ tiện ích.DT 5m*30,7m, full thổ cư.Cách đường mòn TP.HCM 500m.Cách trường cấp 2...
      Xã Quang Trung, Ngọc Lặc, Thanh Hóa

      Sở hữu lô đất nền 2000 m2, mặt tiền 42m, hướng Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 15 tỷ

      15 tỷ 2000 m2 7,5 triệu/m2
      Bán đất Mỹ Xuân MT đường Phạm Văn Viễn - Giá 7, x Tr/m2.- 42x44m - 2000m2 - 300m2 đất ở (3 sổ). KP Phước Thạnh, P. Mỹ Xuân, Tx. Phú Mỹ, BRVT.- MT đường Phạm...
      Đường Phạm Văn Viễn, Phường Mỹ Xuân, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 76 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 912 triệu

      912 triệu 76 m2 12 triệu/m2
      - Giá :12tr/ mét vuông - Đã có SHR- NH hỗ trợ vay 80 phần trăm.- Vị trí : đường Võ Văn Kiệt , P.5, TP.Vị Thanh, Hậu Giang.
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án 337 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 337 m2 16,47 triệu/m2
      Đất MT dx018 Phú Mỹ DT 10x33,7 thổ cư 150 mét vuông Đường nhựa 6m thông Giá 5ty550tr liên hệ 0968 889 ***
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2, hướng Nam tại Đường Trường Chinh - Âu Cơ - Phú Thọ - Phú Thọ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
       CĂN nhà phố thương mại shophouse GẦN QUẢNG TRƯỜNG CỰC hot TẠI ÂU CƠ PARK CITY.LK11-09 Ngay sát quảng trường trung tâm.- DT: 118.8m2(6x19.8m).-...
      Đường Trường Chinh, Phường Âu Cơ, Thị xã Phú Thọ, Phú Thọ

      Sở hữu lô đất nền 60 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Hiện bên tôi chuyên đất nền sổ sẵn tại P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 với giá rẻ nhất so với thị trường trong thời điểm này , chỉ từ 25tr/ mét vuông -...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 576 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.51 tỷ 576 m2 16,5 triệu/m2
      đc: Lâm Nghiệp - Minh Phú - Sóc Sơn. [ mặt đường 35.- DT 576m2. MT 12 mét đầu đít vuông vức.- Đất 2 mặt thoáng có thể KD nhiều lĩnh vực.- Khu vực gần việt...
      Đường 35, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 126 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Duẩn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 126 m2 13,3 triệu/m2
      mảnh đất 126m2 đối diện dãy NHCách chợ mới Long Thành 100m1 tỉ 675 tr sổ riêng, công chứng ngay Có bớt lộc cho khách thiện chíCách cổng sân bay 3kmgọi ...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      CHỈ CÒN 1 LÔ 90 mét vuông - ĐƯỜNG BÌA LÀNG VIEW ĐỒNG 6M-CÁCH ĐƯỜNG 16 CHỈ 200M-GIÁ SIÊU RẺđc Thôn Bến-Đông Xuân-Sóc Sơn-HN- S: Lô 02 90m.- MT 4,9m...
      Đường 16, Xã Đông Xuân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1600 m2 tại Xã Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 558 tr

      558 triệu 1600 m2 0,35 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền ra miếng đất Quy hoạch Phủ Hồng.Vị trí nằm gần trục đường chính DT 711.liên kế cao tốc Phan Thiết Vĩnh Hảo.Xung quanh canh tác trang trại...
      Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!