Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị mới Dương Nội, 50 m2 tại Hà Đông - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      - Gia đình có việc cần bán gấp mảnh đất dịch vụ Dương Nội, Hà Đông.- Vị trí trung tâm trục chính của dự án, sát trục đường chính sầm uất 25m nối Tố Hữu...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường An Phú, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 73 m2, mặt tiền 4m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 73 m2 37,68 triệu/m2
      Chính chủ bán nền kèm móng khu dân cư An Phú Center Point, Q. Cái Răng, Cần Thơ.DT: 72,9m2 (4x18,22m).giá: thỏa thuận.Vị trí nền: Gần đường dẫn vào nút...
      Dự án An Phú Center Point, Đường Lê Hồng Nhi, Phường Ba Láng, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 90 m2 62,23 triệu/m2
      Bán đất liên kế B1.1 lk14 ô 17 dt 90 mét vuông khu đô thị Thanh Hà, kiến hưng, hà đông, TP Hà Nội chỉ 5.6 tỉ đường 14m.Vị trí: Đầu dự án. Gần khu...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      NGỘP đất như hình trung tâm P. phú mỹ cách Quốc lô51 400m- DT 5x21 60tc đất sạch .- giá chỉ 1ty850tr -contact 0962739163/p>đường nhựa như hình KDC KD buôn...
      Đường 80, Phường Phú Mỹ, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất nền 129 m2, mặt tiền 7m tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 129 m2 6,59 triệu/m2
      Đất bán ở Nguyễn Kim Cương, xã Tân Thạnh ĐôngKích thước: 128.8 mét vuông (7mx18m)Giá 850 tr còn thỏa thuậnSổ riêng sang tên công chứng ngayXem đất...
      Đường Nguyễn Kim Cương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 40000 m2, mặt tiền 100m tại Xã Sơn Trung - Khánh Sơn - Khánh Hòa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40000 m2 0,29 triệu/m2
      Bán khu farm sẵn sầu riêng cho thu 250 cây, 400 cây 3 năm trong đó có 100 cây Musangking, (100 cây musaking), 50 cây măng cụt đang thu, chôm chôm, bưởi các...
      Xã Sơn Trung, Khánh Sơn, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 1832 m2, mặt tiền 23m, hướng Tây - Bắc tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 110 tỷ

      110 tỷ 1832 m2 60,05 triệu/m2
      DT: 1832m2 (23m *79m) - Đất ở đô thị: 600m2.pháp lí: SHR chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Hẻm oto 5m.Hướng: hướng Tây Bắc.Mô tả: mảnh đất...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2 tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 150 m2 20 triệu/m2
      Mình cần bán nền đất đường DL14, Mỹ Phước 3, Bến Cát.Trục đường chính rộng 25m nối liền NE8 và KĐT Ecolake.cư dân đông đúc, buôn bán nhộn nhịp.DT:...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường DL14, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 321 m2, mặt tiền 25m tại Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 98,5 tỷ

      98.5 tỷ 321 m2 306,86 triệu/m2
      Duy nhất còn lại 1 nền đất căn biệt thự đẹp khu đô thị Yên Hoà - lô góc - view thoáng - MT rộng. Đủ yếu tố để xây một căn căn biệt thự đẹp, lộng lẫy...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 110 m2 63,19 triệu/m2
      Em kính chào anh/chị. Em cảm ơn anh/chị đã lựa chọn và xem tin đăng bên em!Chính chủ cần bán nhà c4- MT Đường Đào Sư Tích - Thông tin & hình ảnh cam kết...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 94 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hoàng Diệu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 480 tr

      480 triệu 94 m2 5,11 triệu/m2
      Tôi có lô đất 282 mét vuông và 172  mét vuông tại Hoàng Diệu, nay có việc nên cắt ra để bán, với mảnh 282 mét vuông cắt mỗi mảnh...
      Xã Hoàng Diệu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 102 m2 , giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 102 m2 27,46 triệu/m2
      Lô cực kỳ đẹp ngay cổng trường đại học FPT - KD cực kỳ thuận lợi.DT 102 mét vuông ngang 6m dài 17m.Tây Bắc - Đường thông 7.5m lề 5m.Rất thích hợp...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 1300 m2, mặt tiền 35m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 67,6 tỷ

      67.6 tỷ 1300 m2 52 triệu/m2
      BÁN ĐẤT 3 MT ĐƯỜNG 7 M, MT HẺM 4 ĐƯỜNG LÒ LU, P. TRƯỜNG THẠNH, TP THỦ ĐỨC (Q.9 CỦ).-Hẻm thẳng cách đường Lò Lu và Chợ Trường Thạnh 20 m.-Đối diện Trung Tâm...
      Hẻm 4, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 64 m2 tại Đường An Lộc - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 64 m2 92,19 triệu/m2
      - Khu đất gồm 85 lô vuông vắn, tương lai MT Dương Quảng Hàm kéo dài, bên cạnh khu căn biệt thự An Lộc, khu chung cư Osimi, Saigon Coop, công viên, ngay...
      Dự án An Lộc, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Hằng Tâm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 374 m2 tại Đường 1 - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,23 tỷ

      8.23 tỷ 374 m2 22 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư đường 1, Long trường, TP. Thủ Đức, ngay Sông Rạch Chiếc.DT 374m2 bìa đỏ giá rẻ 22tr/m2 đường 10m bao rẻ.gọi ngay: 0974 544 *** Mr...
      Đường 1, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 90 m2 140 triệu/m2
      DT: 90 mét vuông. MT: 6m Đông Nam.Đường: 22m. KD đỉnh.Vị trí đẹp để KD buôn bán, trước nhà là dự án vin Riverside nên rất đẹp.giá 12,6 tỉ.liên hệ:...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất nền 85 m2, mặt tiền 9m tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      mảnh đất vị trí tuyệt đẹp đường Số 11, Trường Thọ vào chỉ 200m.- Dự án Centerhome - vị trí đường số 11, Trường Thọ, TP Thủ Đức.- Đường Số 11 thông ra đường...
      Dự án Centerhome Riverside, Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 92 m2 11,42 triệu/m2
      Chủ gửi nền thổ cư MT đường Suối Lội xã Tân Thông Hội - Củ Chi.Vị trí đất gần đường QL. 22 cách trường Trung học phổ thông Tân Thông Hội 700m, cách...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!