Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất Khu đô thị Langbiang Town, mặt tiền 7m tại Huyện Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Hot! Độc quyền quỹ căn liên kế khu đô thị Vạn Xuân, DT 100 - 180 mét vuông, ngang 7.5 mét vuông.- sổ hồng riêng công chứng trong ngày.-...
      Dự án Langbiang Town Đà Lạt, Đường Tỉnh Lộ 79, Thị trấn Lạc Dương, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 470 triệu

      470 triệu 125 m2 3,76 triệu/m2
      Bán 2 lô thổ cư 125m2 ngay sau trường cấp 1 Bến Cừ (DT. 796).Vị trí trung tâm KDC đầy đủ hạ tầng và tiện ích.Đường đá xanh hiện hữu 6m, 2 xe con né nhau...
      Đường Xuyên Á, Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 107 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 107 m2 336,45 triệu/m2
      - Vị trí đất nằm trên mặt phố cổ Ngọc Lâm - Trục trung tâm của Q. Long Biên, KD sầm uất, giao thông đi lại thuận tiện, vỉa hè rộng thênh thang.- Thửa đất có...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT đất thổ cư 100 phần trăm-MT ĐINH ĐỨC THIỆN NGAY CHỢ BÌNH CHÁNH-XÂY DỰNG TỰ DO - sổ hồng SANG TÊN CÔNG CHỨNG NGAY-NẰM NGAY CHỢ , CÁCH TRƯỜNG...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2 tại Thành phố Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô rẻ nhất An Bình Tân ( 2,8 tỉ - có sổ ) . 80m2 ngang 4m khu đô thị An Bình Tân Giá 2,8 tỉ ( bao thuế phí )Phone : 0935 861 ***
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 188 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 188 m2 13,83 triệu/m2
      Bán 4 nền đất MT sông Cổ Cò phía nam sát biển Đà NẵngPhân lô căn biệt thự 188m2Đường nhựa 2 làn 20m lề 5mHạ tầng hoàn thiện 100%MT sông Cổ CòĐi ra biển...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Bán đất đường Vườn Lài, P. An Phú Đông Q. 12, Hồ Chí Minh.+ DT 5mx14m cho xây dựng tự do.+ Đường nhựa 9m thông thoáng sạch sẽ.+ Khu dân trí cao, an ninh.+...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 7m tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 899 triệu

      899 triệu 92 m2 9,78 triệu/m2
      Hiện chủ bán ngay nền đất diên toàn diên khánh.DT: 91,5 mét vuông đất ở 100 phần trăm qh ODT.Nằm trên 2 MT 4m và 3m ô tô tận nơi.Sau lưng cf...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 84 m2 50 triệu/m2
      - Bán nền đất góc 2 MT vị trí bao quanh là sông Rạch Chiếc thoáng mát, Đông Nam.- DT: 84 mét vuông.- Giá chỉ: 4 tỉ 200 tr thỏa thuận trực tiếp...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 6 - Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 71 m2
      Bán shop KD tại mặt Ql6, Biên Giang, Hà Đông.Dt 71m2. Mt 4,5m.Khu vực KD sầm uất, buôn bán không thiếu thứ gì.Thuận tiện di chuyển vào TT thành phố Hà ...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 100 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      Chuyên bán đất khu dân cư Him Lam P Tân Hưng Q. 7 Sài Gòn.DT: 5x20m2.giá: 210tr/m2.Vị trí đẹp miếng đất vuông vức không vướng gì, nằm trong khu dân ...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 138 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 138 m2 15,22 triệu/m2
      Đường 20m5 sát sông cổ cò và đối diện CoCoBay- DT : 137.5 mét vuông (5x27.5) sạch đẹp không dính cống trụ- giá 2.1 tỉ thỏa thuận nhẹanh/chị quan tâm...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 193 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 10,42 tỷ

      10.43 tỷ 193 m2 54 triệu/m2
      Do làm ăn cần thêm vốn gấp miếng đất đẹp mặt đường nhựa ủy ban nhân dân xã Tiên Dương - 193m2, MT 7m8, đường nhựa 10m KD.DT: 193m2.MT: 7.8m.Đường nhựa...
      Đường 23B, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Đất ngay Phan Văn Đối, xã Bà Điểm, Hóc Môn nền thổ cư 100 phần trăm cách chợ Bà Điểm 500m.- NH MB bank, Vietcombank hỗ trợ vay 70 phần trăm.-...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Đa Phước - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 1000 m2 8 triệu/m2
      Ngay QL 50 ngã ba Tân Kim - Con đường trọng điểm kinh tế vùng - Kết nối Long An với TP. Tp HCM.DT: 1000m²- Cách Q. 5,7,8,10, Nhà Bè chỉ 20 ph đi xe.- Tọa...
      Xã Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 12m tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất khu dân cư Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 60m (4x15m) thổ cư 100 phần trăm.Cách đường Kính Nổi ngay chợ Thông Dụng...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
      N
      Trương Đặng Tín Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 19m tại Xã Tân Hưng - Đồng Phú - Bình Phước, giá 490 tr

      490 triệu 300 m2 1,64 triệu/m2
      Thứ 2 là ngày đầu tuần đi mua đất với e nào nền thổ cư giá rẻ Tân hưng (bình phước )Đất sổ sẵn hỗ trợ bank 50%Đất nằm MT đường nhựa 19m Với DT ngang 5m...
      Xã Tân Hưng, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      Dự Án VỊNH AN HÒA. Sở hữu mặt vịnh 3.5mTiếp giáp giao thông trọng điểm cùng tuyến đường ĐT 129 Đà NẵngSân bay Chu LaiQL 1A
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!