Thông tin mô tả
-
- Giá: 15.8
- Hiện trạng: Nhà trọ cấp 4: 16 phòng cho thuê thu nhập 32tr/tháng.
- Hướng nhà:
- Vị Trí:
-
Chính chủ công chứng mua bán liền tay.
-
- Công ty
Giá: 15,8 Tỷ
Diện tích: 311 m2
Giá/m2: 50,80 Triệu/m2
437197
Mua bán
-
- Giá: 15.8
Nguyễn Trung Hảo
Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
4 tỷ
50 m2
Đường 7, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
4 tỷ
68 m2
331 Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
115 tỷ
1250 m2
Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
8 tỷ
87 m2