Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 45 m2, mặt tiền 4m tại Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,48 tỷ

      1.49 tỷ 45 m2 33 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp nền đất 45 mét vuông tại Hải Bối Đông Anh HN.DT 45 mét vuông.MT 4m60 MH 4m75 nở hậu hút tài Lộc.nền đất 2 MT trước sau.oto...
      Đường Hải Bối, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 160 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,28 tỷ

      25.28 tỷ 160 m2 158 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay miếng đất căn biệt thự ngay Cao Đức Lân KĐT An Phú An Khánh Q. 2 Tp Thủ Đức.-----------------------------+ Vị trí thuộc khu...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Cao Thắng - Chuyên An Phú An Khánh - Bình An Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 55 m2 tại Đường 3B - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      Bán đất P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, TP.HCM.DT 4*14m, 2 mặt hẻm, vị trí đẹp.Hẻm 3,5m thông, đất ngay đầu hẻm.Sát trường học Bình Long.Giá: 3ty300 tl ít...
      Đường 3B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Flamingo Đại Lải Resort, 385 m2 tại Thị xã Phúc Yên, giá 13,48 tỷ

      13.48 tỷ 385 m2 35 triệu/m2
      Tôi có mảnh đất 385 mét vuông. Lô góc đầu hồi. DT phù hợp.Trục đường chính của Flamingo Đại Lải.Gần cụm dịch vụ nhà hàng, bể bơi 1000 mét vuông...
      Dự án Flamingo Đại Lải Resort, Thành phố Phúc Yên, Vĩnh Phúc.

      Cần bán lô đất nền 137 m2, hướng Đông-Nam tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2.01 tỷ

      2.01 tỷ 137 m2 14,66 triệu/m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT NỀN nhà mặt tiền- căn biệt thự CUỐI CÙNG TẠI KHU VỰC BẮC HỘI AN GIÁ CHỈ TỪ 14TR/ mét vuông Vị trí toạ lạc : Nằm ngay vị trí...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền 73 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 73 m2 45,21 triệu/m2
      Bán mảnh đất hẻm 5m cách đường Điện Biên Phủ 20m, cách đường biển Phạm Văn Đồng 300m, thích hợp cho việc xây nhà ở nghỉ dưỡng hàng ngày đi dạo biển, gần...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 60 m2, mặt tiền 12m tại Đường 1 - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      BÁN ĐẤT NỀN KHU VIỆT NHÂN TÍN HƯNG ĐƯỜNG SỐ 1, Q. 9- DT 60, 80, 100, 120, 150m2,...- Đất nền hướng Bắc nên rất thoáng gió, mát mẻ. Có 2 MT đường rộng 10m và...
      Đường 1, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 10m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất nền Đường Lê Bôi, P. 7 , Q. 8 . - cư dân đông đúc, tri thức cao.- Thích hợp KD đa ngành - Gần các cụm trường , chợ - SHR rõ ràng và đầy...
      Đường Lê Bôi, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất đường Hà Huy Giáp, Thạnh Lộc, Q. 12.- Vị trí: Ngay ngã tư Ga, gần cầu An Lộc, Hà Huy Giáp, giáp Gò Vấp, KDC đông đúc, ô tô tận...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Đường 18, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Sau Lưng Gigamall.DT: 80 mét vuông.giá cả thỏa thuận.+ Đất ngay khu vực trung tâm.+ hạ tầng giao thông...
      Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 120 m2 22,09 triệu/m2
      mở bán mảnh đất KĐT Hoà Quý City điện âm, P. Hoà Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp Đà Nẵng.Vị trí ngay cầu Khuê Đông cạnh đường Minh Mạng,Tây Nam.Cách đường Minh...
      Dự án Hòa Quý City, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 1080 m2, mặt tiền 27m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1080 m2 2,04 triệu/m2
      Gia đình định cư nước ngoài, cần bán ngay miếng đất vườn, đường Lê Minh Nhựt Tân Thông Hội, huyện Củ Chi, TP. Hồ Chí Minh.DT: 27x40= 1078 mét ...
      Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 13 m2, mặt tiền 50m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 13 m2 530,77 triệu/m2
      Một khu đất thích hợp làm trang trại, Làm homestay nghỉ dưỡng hay làm khu Camping rất phù hợp - DT : 12.910 m2 - Đất trồng cây lâu năm- Toàn bộ đất đã đưỡ...
      Xã Hòa Ninh, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 62 m2 26,91 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay mấy ô đất nền, sẵn bìa đỏ,+ Vị trí: ngã tư Lục Quân, QL 21A, Sơn Tây, Thủ đô Hà Nội đây là khu vực kinh tế trọng điểm, đối diện là...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 280 m2, mặt tiền 5m tại Phú Riềng - Bình Phước, giá 295 tr

      295 triệu 280 m2 1,06 triệu/m2
      Nóng quá rồi.Từ 500 tr hạ giá chưa tới 300 tr 1 mảnh đất 280 mét vuông (thổ cư: 100 mét vuông). MT đường quy hoạch 19m; khu công nghiệp long...
      Thôn 6, Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông - Bắc tại TP Hồ Chí Minh, giá 1,72 tỷ

      1.73 tỷ 120 m2 14,35 triệu/m2
      Em còn vài mảnh đất ngộp ở Bình ChánhMT đường 17m KDC hiện hữuXây dựng tự doAlo e xem đất : 0938 915 ***
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 68 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 68 m2 91,18 triệu/m2
      ĐẤT LINH CHIỂU TÔI CHÍNH CHỦCần bán nhanh mảnh đất sát bên ĐH NH - đường Hoàng Diệu 2 . DT: 68m2 (4,17m x 16,3m)KDC đông đúc , khu cao ráo không ngập...
      Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án Galaxy Hải Sơn, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Bán ngộp, 2 nền liền nhau khu dân cư Galaxy Hải Sơn Đức Hòa, DT 100 mét vuông, sổ hồng.- khu dân cư đông đúc liên kế khu công nghiệp lớn như...
      Dự án Galaxy Hải Sơn, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!