Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 68 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 68 m2
      Vị trí: Cách ngã 3 Nguyễn Kiêm - Thích Quảng Đức 50m.DT: 68m2.Tiện ích xung quanh đầy đủ: Chợ, trường học, BV, công viên, siêu thị.cư dân đông đúc, thích...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 589 m2, mặt tiền 33m, hướng Đông - Bắc tại Hoa Lư - Ninh Bình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 589 m2 6,8 triệu/m2
      Do gia đình có người ốm cần tiền gấp nên quyết định bán lô đất gần 600m2 DT thực hơn 900m2, địa thế vô cùng đẹp tựa lưng vào núi và bám sông Sào Khê 38m....
      Xã Trường Yên, Hoa Lư, Ninh Bình

      Cần bán lô đất nền 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 99 m2 21,72 triệu/m2
      Lô chỉ 2, x tỉ KĐT an bình - tam giác yên phong, Bắc Ninh.Rẻ hơn cả đất CĐT bán 2 năm trước.Cơ hội có 102.Nhanh tay thì còn.bìa đỏ lâu dài.K lỗi nhìn công...
      Đường Ấp Đồn, Xã Yên Trung, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 220 m2 8,6 triệu/m2
      đất cách ngã 4 Mỹ phước tân vạn vs HL607 khoản 100m. gần trường cấp 1 Định Phước
      hẻm ô tô Đường HL607, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương
      O
      Mở Tài Khoản Chứng Khoán Việt Nam _ Online Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị mới Vinh Tân, 278 m2, mặt tiền 20m , giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 278 m2 44,97 triệu/m2
      Lô góc căn biệt thự siêu đẹp Handico Vinh Tân.Lô tiếp theo đây ạ!Vị trí VIP - Siêu Đẹp.Ngay cổng chính thẳng Vào.Nằm trên trục đường rộng 48m.Lô Góc.DT...
      Dự án Vinh Tân, Phường Vinh Tân, Vinh, Nghệ An
      H
      Nguyễn Thị Phương Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,5 triệu/m2
      Cần bán đất đường 10.5M Nguyễn Nhược Pháp, gần Nguyễn Bính- đc: KĐT Phước Lý, Hoà Minh, Liên Chiểu- DT: 100 mét vuông (5x20)- Hướng: hướng Tây Bắc-...
      Đường Nguyễn Nhược Pháp, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 156 m2, mặt tiền 48m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 156 m2 10,9 triệu/m2
      Vịnh An Hòa nằm ngay khu kinh tế mở Chu Lai.- Sở hữu 2 tuyến đường trọng điểm QL 1A và trục đường biển thương mại ĐT129 (Võ Chí Công).- Cách sân bay Chu Lai...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 189 m2, mặt tiền 9m tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 189 m2 27,52 triệu/m2
      -hotline: 0907.107.*** Khắc Đôn(Zalo Viber).Nhận ký gửi mua bán đất nền đại họcQG 245, P. Phú Hữu, Q. 9, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Hỗ trợ pháp lý hồ...
      Dự án Đại Học Quốc Gia 245 ,Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nền đất mặt tiền 5m tại Đường Lê Thị Lơ - Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 0 m2
      nền thổ cư MT đường xe Container. Đường Lê Thị Lơ, Hóc Môn. sổ hồng riêng 75,3m2 (5x15)m. Giá 800 tr.Đường Lê Thị Lơ, xã Tân Hiệp, huyện Hóc Môn,...
      Đường Lê Thị Lơ, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 230 m2, mặt tiền 5m tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 668 tr

      668 triệu 230 m2 2,91 triệu/m2
      Đầu năm mua đất cuối năm xây nhà.- Khu đất nằm trên MT trục chính đường Đồng Tâm - Thuận Lợi rộng 32m.Nối liền 2 tuyến đường lớn QL14 và DT741.- DT 5 x 46m....
      Xã Thuận Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2, mặt tiền 10m tại Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 120 m2 28,34 triệu/m2
      Đất nằm trong KDC, xung quanh nhiều KDL như chùa Thày, Tuần Châu Sài Sơn. Bán kính 3 kilomet là KCN 72ha Thạch Thất - Quốc Oai, chạy xe 2 ph ra đến Đại...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 822 m2 tại Xã Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 822 m2 1,65 triệu/m2
      Vị trí: 1/ Bà Thiên. Từ đất ra ngã 4 nhuận đức chỉ 1,5 kilomet.DT: 16 x 52 = 822 mét vuông. Quy hoạch KDC. SHR.Đường nhựa 6m xe tải chạy thoải...
      Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 61 m2 26,73 triệu/m2
      Mỹ Hào chuẩn bị nên TP rồi.Chỗ trung tâm này làm ji còn đất mà bán đâu ạNhất là không kiếm đâu ra lô nào đẹp như này luôn.Em bán lô hoa hậu tại trung tâm TX...
      Phường Nhân Hòa, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Cần bán ngay nền đất 1200 m2, mặt tiền 6m tại Xã Lạc Xuân - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 1200 m2 1,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất tại xã Lạc Xuân, huyện Đơn Dương, tỉnh Lâm Đồng vừa thích hợp cho đầu tư hoặc làm nhà ở và mở công xưởng tất cả mọi thứ đề có thể:-...
      Xã Lạc Xuân, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 172 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 172 m2
      Bán miếng đất đầu tư xây nhà trọ ngay trung tâm xóm Miễu. Giá rẻ hơn thị trường 30 phần trăm. hotline 0974 023 ***
      Xóm Miễu, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán lô TĐC Mỹ Gia có SHR xây dựng tự do.DT 100 mét vuông ngang 5m.Tây Bắc.Giá 36 tr/ mét vuông.contact: 0931 508 *** uyên.
      Đường A1, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 100 m2, hướng Tây tại Thị trấn Tân Thanh - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 1.6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Bán mảnh đất giá cực rẻ dự án Tân Thanh Elite City - Thanh Liêm - Hà Nam tiềm năng sinh lời cực cao. DT 123.8 mét vuông ( 5.5 X 22.5) MT 5.5m,...
      Thị trấn Tân Thanh, Thanh Liêm, Hà Nam

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Phú Mỹ An, 131 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 131 m2 26,72 triệu/m2
      bán ngay lô đường Trần Quốc Vượng giá đầu tư, trục thông thẳng với FPT.Đường 7m5 lề 5m hướng Tây, MT ngang 5m*26.2m.Thuận tiện ở hoặc xây căn hộ chung ...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vân Đài Nữ Sĩ, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!