Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      - bán ngay 100 mét vuông ngang 5m khu đô thị Lê Hồng Phong 2, cách đường Số 13 chỉ 50m, xung quanh cư dân đông đúc, dân trí cao.- Hiện tại số...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 57 m2 tại Đường Tỉnh lộ 43 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường tỉnh lộ 43 P. bình chiểu TP Thủ Đức. Cách MT số 1351 TL43 60m.- DT: 57m2 (4,13m x13,68m).Vị trí: Cách Trục đường TL43 60m Khu buôn...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 260 m2, mặt tiền 14m tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 260 m2 12,5 triệu/m2
      260  mét vuông - MT rộng 14 m lô vô cùng đẹp và xây nhà trọ thì quá đẹp.(Trên đất có nhà 2 tầng).nền đất vô địch về giá rẻ.260 mét vuông Bắc...
      Đường 17B, Xã Bắc Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền 54 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 54 m2 80,56 triệu/m2
      Ngang 6m đường số 8, sát Aeon Tân Phú, 4.35 tỉ, giá đầu tư.- Đường nhựa 6m trước nhà, xe tải ra vào, khu dân trí.- Cách siêu thị Aeon 100m, tiện ích xung...
      Đường Số 8, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 54 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 54 m2 45,38 triệu/m2
      Bán mảnh đất tiện KD cách trường liên cấp Ngô Thời Nhiệm 500m. Chỉ 15 ph di chuyển về trung tâm Q. 1.DT: 55 mét vuông = 4m x 13.9m - full thổ cư....
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 1001 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phú Lý - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1001 m2 1,1 triệu/m2
      Tôi là chủ đất, kẹt tiền nên tôi bán rẻ mảnh đất vườn nghỉ dưỡng này. Đất sổ riêng, quy hoạch thổ cư, đã có sẵn 100m thổ cư.Đất đường nhựa đẹp, KDC nhà ở...
      Đường 322A, Xã Phú Lý, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 12m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Vợ chồng chị khách ly dị nên gửi e bán nền đất trong KDC Huỳnh Bá Chánh, do bán gấp để đi nước ngoài nên giá tốt so với thị trường rất nhiều,Khách thiện...
      Đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 330 m2, mặt tiền 8m tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 330 m2 56,07 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất MT đường Tân Xuân 1 cách Đường Lê Thị Hà Chỉ 50m.DT đất 25x13m thổ cư 330m2 sổ hồng riêng đầy đủ.giá 18,5 tỉ thỏa thuận.MT...
      Đường Lê Thị Hà, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 62 m2 25,81 triệu/m2
      Đất nền ngay trung tâm hành chính nhiều tiện ích kèm phòng gym, hồ bơi.Hỗ trợ trả góp không lãi xuất chiết khâu.
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 110 m2, mặt tiền 7m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 110 m2 24,55 triệu/m2
      Tổng hợp giỏ hàng chính chủ BĐS KĐT Nam Hòa Xuân - Đà Nẵng, giá chỉ từ 2 tỉ 7xxtr.Dự án nằm trên các tuyến đường Nguyễn Phước Lan, Võ Chí Công, thuận tiện...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 260 m2 tại Phố Hàng Bồ - Hàng Bồ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 260 m2 53,85 triệu/m2
      Vị trí mặt phố, đẹp nhất phố, thửa đất vuông vức một sổ một chủ.+ Tương lai sẽ là hotel 4 sao đẹp long lanh...
      Phố Hàng Bồ, Phường Hàng Bồ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 81 m2, mặt tiền 4m tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 730 triệu

      730 triệu 81 m2 9,02 triệu/m2
      - Quỹ đất sát biển, thuộc xóm Liên Phong, xã Giao Phong, huyện Giao Thủy, cách mặt biển 150 m.- Giá còn rẻ so với các vùng biển khác tại miền Bắc. Chỉ 700...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 350 triệu

      350 triệu 100 m2 3,5 triệu/m2
      * Chính sách CK cao cho NĐT - giá 350 tr/100m2 thổ cư.- Giao thông huyết mạch về KĐT lớn như: Tp TP.HCM, TP Biên Hoà, cảng hàng không Quốc Tế Long Thành.-...
      Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 363 m2, mặt tiền 6m tại Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 10,16 tỷ

      10.17 tỷ 363 m2 28 triệu/m2
      MT Đại Lộ Bình Dương, P. Định Hòa, TDM.Ngang 6m, dài 61m. Đã sẵn 100 mét vuông thổ cư. Hệ số sử dụng đất 0 - 8.giá 28tr/ mét vuông rẻ nhất so...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 138 m2 30,08 triệu/m2
      mở bán miếng đất đường 10,5m vỉa hè 5m khu đô thị FPT City - Ngay đầu đường Vành Đai Nam Kỳ Khởi Nghĩa - trục thông căn hộ chung cư - quảng trường...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 85 m2 96,48 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đường Lê Duẩn Xung Quanh Nhiều Quán Ăn Uống Nhộn Nhịp Cả Ngày lẫn Đêm trung tâm TP Phan Thiết Bình Thuận.- Vị Trí Như Hình.- Phù...
      Đường Lê Duẩn, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 92 m2 tại Xuân Thới Đông - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 550 tr

      550 triệu 92 m2 5,98 triệu/m2
      Đất MT đường thuận tiện KD mua bán Trần Văn Mười, Hóc Môn.DT: 5x18.4m (92m) thổ cư 100 phần trăm.SHR.KDC hiện hữu xung quanh cực đông đúc.Gần tất cả...
      Đường Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 53 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 53 m2 52,84 triệu/m2
      - Kẹt tiền làm ăn cần bán lỗ nền đất thổ cư, đường 30 Lê Văn Thịnh, Q. 2, TPTp HCM.- DT đất 53m2 thổ cư đầy đủ.- Ngang 5m.- Đường xe ba gác.- Xung quanh...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!