Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nền đất 765 m2, mặt tiền 18m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 765 m2 7,85 triệu/m2
      Cần tiền xoay sở làm ăn nên tôi bán nhanh mảnh đất đẹp thuộc khu dân cư Tân Phú Trung, Củ Chi.DT 765m2, ngang 18m dài 42m (có 200m2 thổ cư).Giấy tờ pháp...
      Đường Bến Đò 1, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 211 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 63 tỷ

      63 tỷ 211 m2 298,58 triệu/m2
      Bán 2 lô liên kế MT Nguyễn Văn Linh, kẹp kiệt thoáng, 9mx24m, dòng tiền 120tr/tháng.- DT: 9x24=211m2, kẹp kiệt 3m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường 2 làn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 214 m2, hướng Đông - Nam tại Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,49 tỷ

      4.5 tỷ 214 m2 21 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự 214 mét vuông Hà Khánh B - rẻ bằng ô liên kế LiDeCo.Vị Trí: C4.DT: 214  mét vuông. MT 9M.Hướng: hướng Đông Nam.Đường...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 252 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 252 m2 12,31 triệu/m2
      Nắm chắc chủ 4 lô căn biệt thự KĐT số 3 Điện Ngọc.- Lô 252 mét vuông (10x25,2) giá 3,1 tỉ đường 17m5.- Lô 245 mét vuông (10x24,5) giá 3,15 tỉ...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      Chị gái nhờ bán gấp lô góc hai mặt thoáng trong khu tập thể tại P. Sài Đồng, Long Biên.+ DT 51.6 mét vuông, MT rộng 5.36m.+ Đông Nam, đường trước...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Thanh Oai - Hà Nội, giá 2,62 tỷ

      2.63 tỷ 150 m2 17,5 triệu/m2
      Giá cực sốc ACE muốn có giá nét alo 0989 388 *** gặp em Phong để có thông tin ạ.Dự án KCN Kim Bài - Thanh Oai - Thủ đô Hà Nội.Ký trực tiếp với CĐT...
      Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 189 m2, mặt tiền 9m , giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 189 m2 25,93 triệu/m2
      + căn biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp - Ven sông Cổ Cò - Nhìn qua sân Golf đẳng cấp.+ Tiện ích xung quanh:- trường Đại học FPT chuẩn quốc tế.- Khu phước hợp...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, hướng Tây - Nam tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 80 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 nền đất MT đường Bùi Tá Hán, An Phú - An Khánh, P An Phú, TP Thủ Đức:1. Lô DT: 80 mét vuông (4x20), hướng: hướng Tây Nam, giá:...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 35 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 820 tr

      820 triệu 35 m2 23,43 triệu/m2
      34.6m2. Đất ở đô thị full thổ cư giá nhỉnh 800tr mua ở hay đầu tư giữ tiền đều tuyệt vời.Vị trí đẹp, nằm tại trung tâm thị trấn Chúc Sơn cách mặt đường 6A...
      Đường 6A, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu dân cư Đức Hòa Residence, 140 m2 tại Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 140 m2 12,15 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay miếng đất LKV 140m2 dự án Hồ Chí Minh Ecolake, dự án nằm ngay MT đường tỉnh lộ 8 (vành đai 4), miếng đất thích hợp đầu tư buôn...
      Dự án Đức Hòa Residence, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 90 m2 27,45 triệu/m2
      📣📣mở bán mảnh đất đường khái đông 4- khu làng ĐH. Hòa Hải. Giá đầu tư .👉Dt 90m².👉Đường 5m5. Lề 3m.👉Hương Bắc 📍Khu vực đông cư dân. Gần trường cấp ...
      Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 170 m2 14,71 triệu/m2
      - Vị trí: Thôn Quảng Hội 2, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh.- DT: 170m2, full thổ cư nằm trục đường xuống Cảng Cá Vạn Thắng.- Hiện trạng đường bê tông di chuyển...
      Thôn Quảng Hội 2, Đường 1, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - nền thổ cư trong KDC The Sun Residence Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè, nằm sát căn hộ Phú Mỹ Thuận, cách Q. 7 ~ 5 ph.- DT nền 80m2 - 90m2 - 100m2.- giá ...
      Dự án The Sun Residence, Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hoa Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Cụ thể là 1 lô Xẻ khe góc cứu hỏa & 1 lô view TTTM siêu đẹp. Thông tin cụ thể như sau:- DT: 60m2 rộng 4m- Hướng : Nam rất đẹp- pháp lí: đất cấp TĐC - Đường...
      Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất 129 m2 tại Đường D1 - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 129 m2 93,03 triệu/m2
      Cần bán miếng đất khu dân cư Nam Long:1. Nền G DT 12m x 20m, đường D1 rộng 25m, Tây Bắc, bìa đỏ cá nhân, giá 19 tỉ.2. Nền B DT 6m x 21,5m, đường D1...
      Dự án KDC Nam Long, Đường D1, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      KĐT mới Dragon Pearl.- Chỉ cách TP. TP.HCM 1 con kênh ranh An Hạ 15m. Giáp ranh xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, TP. TP.HCM.- Gần các tuyến đường lớn lộ giới...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án Sadeco Phước Kiển, 100 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Đất nền Sadeco Phước Kiển A Nhà Bè.DT: 5m x 20m.Đối diện công viên, khu dân cư đồng bộ ăn ninh bảo vệ 24.Cách PMH chỉ 5p đi xe, nội khu trường học siêu...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 182 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 182 m2 14,26 triệu/m2
      - Phú Ân Nam 1, xã Diên An, huyện Diên Khánh, Khánh Hòa.- Đường oto quay đầu.- DT 182m2; ngang 6,43m.- sổ hồng riêng full thổ cư.- KDC đông đúc thích hợp...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!