Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 88 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Ngãi - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 200 triệu

      200 triệu 88 m2 2,28 triệu/m2
      - Nằm cách QL 1A chỉ 8 ph thuộc Tân Ngãi- Lộ Giới 6m, oto vi vi vu đến nhà- DT: 6x14 (84  mét vuông)- nền thổ cư 100 phần trăm- Gần Trung tâm...
      Đường Số 1, Xã Tân Ngãi, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán đất nền dự án 194 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 44,9 tỷ

      44.9 tỷ 194 m2 231,45 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh đất 2 MT đường số 50, cách MT đường Lê Văn Miến chỉ 1 ngôi nhà, vị trí rất đẹp, di chuyển cực kỳ thuận lợi, gần đường Ngô Quang Huy, Xuân...
      Đường Số 50, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 764 tr

      764 triệu 85 m2 8,99 triệu/m2
      Vị trí đất nằm MT đường Dương Đình Cúc, cách trường TH Lương Thế Vinh 600m, cư dân cực kì đông đúc, tiện KD buôn bán xây trọ hoặc mua đầu tư.- DT: 84,6m2...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2, mặt tiền 13m tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 150 m2 31 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT DT 150 mét vuông TĐC đại họcQG Hòa Lạc, tiềm năng sinh lời lớn, giá đầu tư.Vị trí: Tái định cư đại học Quốc Gia, Thạch Hòa, Thạch...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 12 m2, mặt tiền 4m tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 12 m2 1500 triệu/m2
      Đất vườn thanh long đang canh tác, đầy đủ công năng: Lưới điện, nguồn nước...DT 1,2 ha bao gồm 4 sổ.Vị trí thuận lợi: Nằm ngay nút giao đường cao tốc Phan...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hàm Kiệm, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 217 m2, mặt tiền 7m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3 tỷ

      3 tỷ 217 m2 13,83 triệu/m2
      Bán miếng đất đường 34m Văn Tiến Dũng mà giá chỉ 3 tỉ rẻ nhất từ trước tới nay.- 217m2 trục chính của các KĐT.- Gần ĐH FPT và BV Tâm Trí 300 giường ngủ...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam.

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 66 m2, mặt tiền 5m tại Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 66 m2
      Tôi cần bán đất tại Ngõ 50 Mễ Trì Thượng DT 66 mét vuông,MT5,8 m ngõ thông oto đỗ cửa KD tốt đã có giấy phép XD 7 tâng 1 hầm 1 lửng 1 tum.hiện tại...
      Đường Đồng Me, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất thổ cư làn 2 Lê Thái Tổ và Nguyễn Trãi tại Bò Sơn, TP BN. Giá chỉ hơn 2 tỉ tý.DT 60 mét vuông.MT 6m.Hướng TN.Giá chỉ hơn 2 tỉ...
      Đường Lê Thái Tổ, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 94 m2, mặt tiền 5m tại Xã Kim Sơn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,64 tỷ

      5.64 tỷ 94 m2 60 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay 94m2 mặt đường QL 17, vị trí KD đẹp, MT 5m, hậu 5m, vỉa hè 4m, trục đường giao thông thuận lợi thành phố Hà Nội - Bắc Ninh - Hải Phòng...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Cần bán đất liên kế 9, khu A, dự án Cienco5, Mê Linh, thành phố Hà Nội. Đường trước mặt 15,5m; hướng Nam; DT 100m2 (5*20)mm. call ngay: 0987 263 *** Huy
      Dự án Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,72 tỷ

      4.73 tỷ 75 m2 63 triệu/m2
      Đấu giá Trũng Lai Xá DG2 - 9 giá 6xtr/m2.- Vị trí không bị che khuất tầm nhìn của nhà đối diện khi về ở rất thông thoáng và giả rẻ hơn cả tỉ so với thị...
      Dự án THT New City, Đường Quốc lộ 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 90 m2 tại Đường Võ Văn Vân - Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Do đang cân tiền nên mới bán đất nền đất vuông vắn không trụ điện hay cống.DT: 5x18m.Sô sách hợp lệ, xây dựng tư do.Cân bán ngay nên tât cả chi phí bên...
      Đường Võ Văn Vân, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Tân Quý Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Bán đất cách khu công nghiệp Cầu Tràm 5p đi xe. MT đường Hương Lộ 11, Tân Quý Tây, Bình Chánh.- Giá 890tr. DT 100,0m (ngang 5).- Giá chính chủ có thể thỏa...
      Đường Hương Lộ 11, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, 90 m2 tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 90 m2 11,67 triệu/m2
      Bán miếng đất 5x18m KĐT Cát Tường Phú Hưng.Đất KĐT cao cấp 92héc ta lớn nhất Bình Phước, đường rộng 14m, đường thông đường Trường Chinh 32m đang làm.Hạ...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 1000 m2 tại Đường Lý Nam Đế - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 1000 m2 25 triệu/m2
      Bán Đất KQH Lý Nam Đế - P.8 TP.Đà LạtDiện tích sổ 451 mét vuông thực tế 1000m2Vị trí ngay trung tâm thành phố, cách ngã 5 chỉ tầm hơn...
      Đường Lý Nam Đế, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất cực đẹp đường thông Phạm Xuân Ẩn, Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.B1.26 lô 57.DT 100 mét vuông (5m x 20m).Đông Bắc.Ngay ngã tư 2...
      Đường Phạm Xuân Ẩn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 260 m2, mặt tiền 5m tại Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 260 m2 4,93 triệu/m2
      Bán ngộp đất 260m2 ngay đường Bà Thiên- xã Nhuận Đức- huyện Củ Chi, gần Thị trấn Củ Chi - DT: 7.4x35m=260m2, đường rộng rãi, thoáng đãng- giá: 1 tỉ 280tr -...
      Đường Bà Thiên, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đông Phú - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 600 triệu

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Mb 2248 - Đông Phú, Đông Sơn, Thanh Hoá.Giá chỉ từ 4 - 6tr/m2.Vị trí: Cách uỷ ban, trường học, chỉ 200m.cư dân đông đúc, phù hợp để ở hoặc KD.Đường rộng...
      Xã Đông Phú, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!