Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 102 m2 24,51 triệu/m2
      Thời điểm vàng rất thích hợp mua ở giá sập hầm.- DT đất: 102.5m2 (5 x 20.5)m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường rộng: 7.5m lề 4.5m.- giá: 2tỷ5 (bán ngay) giá...
      Đường Nguyễn Thị Cận, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 270 triệu

      270 triệu 150 m2 1,8 triệu/m2
      - Chỉ cần 270 tr sở hữu ngay lô đất thổ cư đường nhựa 10 m, Dương Minh Châu, Tây Ninh.Hàng hiếm đầu tư, giá cực tốt.Vị trí.- Chỉ cách trung tâm thành ...
      Đường Tỉnh lộ 784, Thị trấn Dương Minh Châu, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 107 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 107 m2 14,02 triệu/m2
      Đất nền TP sân bay Long Thành MT ĐT 769 và Cầu Mên KĐT Century City. Cách sân bay 3  kilomet.+ liên hệ của em nhé: 0966 113 ***- Đã có sổ hồng từng...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 127 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 127 m2 27,56 triệu/m2
      Giảm sâu 1,5tỉ bán gấp mảnh đất 5x25m nở hậu đường 15 mét đường Nguyễn Phước Lan bên công viên.- Thông số mảnh đất.- DT 5x25 (127 mét vuông) phía...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị mới Linh Đàm, 65 m2, mặt tiền 3m tại Hoàng Mai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 65 m2 184,62 triệu/m2
      Bán 65 m2 đất ở liên kế view mặt hồ khu Bán đảo Hồ Linh Đàm, Q. Hoàng Mai - TP. TP Hà Nội. DT: 65m2 MT: 3,75 m, MĐ: 5 m, xe oto đỗ cửa hướng... bìa đỏ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,81 tỷ

      1.82 tỷ 90 m2 20,16 triệu/m2
      Chính chủ cần ra mt đường 20m, nền này nhà em mua GĐ 1 nên để lại giá như HĐ.
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 200 m2, hướng Bắc tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Giỏ hàng căn biệt thự gói 2 Mỹ Gia.Lô 300 mét vuông mặt Phong Châu hướng Nam giá 29tr.Lô 200 mét vuông đối diện sân banh hướng Nam giá 32tr.Lô...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 286 m2, mặt tiền 21m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 14 tỷ

      14 tỷ 286 m2 48,96 triệu/m2
      MT Phạm Ngọc Thạch vị trí tuyệt đẹp.DT và vị trí này làm gì cũng hợp lý, xây building, văn phòng, căn biệt thự.Dt: 11x26 thổ cư 160m2.giá siêu mềm: 14...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2, hướng Bắc tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 120 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán nhanh lô nền vị trí siêu đẹp tại dự án Eco Charm, thông tin sp:- DT 120m2.- Nằm ngay cạnh khu TMDV.- Ngay sát cảng tàu của dự...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 65m tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 100 m2 13,9 triệu/m2
      Lô góc Vĩnh Thạnh tp Nha Trang. bằng giá Diên An Diên Khánh mà thôi.Chỉ 1 tỉ 390 tr cho 100,4 mét vuông full thổ cư 2 MT đường.- Ngang 6,5 m x 15,5...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 150 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 150 m2 102 triệu/m2
      Đất MT cực hiếm 6x25 trục chính khu dân cư Gia Hoà Phước Long B - Q. 9.DT: 150m2 full thổ cư 6x25m.Đường trước nhà 30m Trúc chính Thông 4 dự án Gia Hoà,...
      Dự án Gia Hòa, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 17m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 1000 m2 1,75 triệu/m2
      Diên Đồng đường nhựa giá rẻ.chào bán 3 lô Diên Đồng mỗi lô hơn 1000 mét vuông ngang 17m nở hậu.Đất CHN qui hoạch đất ở. Đường nhựa hiện trạng 13m qui...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 95 m2 tại Đường CN11 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 95 m2 89,48 triệu/m2
      Chủ cần bán, giảm giá sâu.- MT đường lớn, KD, ngay căn hộ Sơn Kỳ, cách Aeon Tân Phú 200m.- DT: 4.5mx22m đủ lộ giới.- Công nhận 95 mét vuông.- Hiện...
      Đường CN11, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất Khu đô thị Mega City 2, 105 m2 tại Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 920 tr

      920 triệu 105 m2 8,77 triệu/m2
      Đất đường 25C kết nối sân bay Long Thành trung tâm Nhơn Trạch - Mega 2.mảnh đất nằm trong dự án Mega City 2 ngay MT đường 25C rộng 100m.- Vị trí:+ Trung...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 169 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,52 tỷ

      1.53 tỷ 169 m2 9 triệu/m2
      Cần bán nền đất thuộc thôn Đông Dinh, xã Diên Toàn. Cách VNG 300m.- Khu vực cư dân đông đúc, sát chợ, trường học, gần khu TĐC Diên Toàn.- DT: 169,2m2...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      500 nền đón đầu khu công nghiệp Vsip3 - tập đoàn Lego.TT 348tr nhận nền.Bidv hỗ trợ vay không LS.Cam kết LN 25 phần trăm/năm.CK lên tới 150tr.DT...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 6m tại Xã Sông Xoài - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 880 triệu

      880 triệu 200 m2 4,41 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán ngay mảnh đất sông xoài phú mỹ, KDC đông đúc, ngay khu bàn cờ trung tâm của Sông Xoài,Dt: 5x40m TC: 100m2 giá chỉ 880tr.+ SHR, công...
      Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m tại Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Bán đất phân lô mặt phố Hòa Bình, Yên Nghĩa, Hà Đông 50m2, mt 4.5m, giá 5.8 tỉ.Đất phân lô mặt phố đối diện căn hộ chung cư Xuân Mai KD sầm uất sổ đẹp.
      Đường Hòa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!