Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 12m tại Xã Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 120 m2 55 triệu/m2
      Bán 120m2 đất ở Phúc Lý - Minh Khai gần Q. ủy Bắc Từ Liêm có thể chia làm 4 lô.- chính chủ gủi bán nền thổ cư 120m2 chia 4 lô đẹp không phải cắt ngõ ở...
      Đường Phúc Lý, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 80 m2 16,75 triệu/m2
      Cần bán 30 mảnh đất khu dân cư Phú Xuân, nằm ngay đường Huỳnh Tấn Phát - xã Phú Xuân ngay thị trấn Nhà Bè trên MT đường 12m.+ Xây dựng tự do.+ cư dân...
      Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      bán nhanh lô đẹp đường T5 khu đô thị An Bình Tân.DT: 100 mét vuông ngang 5m.Lô sạch không vướng tụ điện, hố ga.Tây Nam.sổ hồng riêng.giá: 37tr...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 863 m2, mặt tiền 21m, hướng Nam tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 863 m2 1,97 triệu/m2
      siêu phẩm giá ngộp MT Sông Phan - HTN Chỉ 80 tr/m ngangbán gấp 2 miếng đất đẹp MT Sông Phan , Hàm Thuận Nam.MT đường bê tông 4m, phía sau là MT Sông Phan...
      Đường 712, Xã Tân Thuận, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2 tr

      2 triệu 50 m2 0,04 triệu/m2
      BÁN ĐẤT- 50M2- KD oto TRÁNH- YÊN NGHĨA HÀ ĐÔNG - bán miếng đất DT 50m2 MT 4m mặt đường trục chính yên nghĩa , sát đường Lê văn lương nối dài , cách QL6...
      Đường Yên Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 182 m2, mặt tiền 6m tại An Lạc - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 182 m2 7,09 triệu/m2
      Cặp nền liên kế KĐT Buôn Hồ Palama sát thị ủy Buôn Hồ.DT tổng 365 mét vuông thổ cư.Đường nhựa rộng 10m.giá đầu tư chỉ 1tỷ290/lô.bìa đỏ sẵn, mua bán...
      Dự án Buôn Hồ Palama, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Lạc, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán miếng đất thổ cư 5x12 P. An Lạc, Bình Tân. 5 ph đến Aeon Mall. sổ hồng riêng. Xây dựng tự do.- DT đất: 5m x 12m = 60m2 (thổ cư toàn bộ) thuộc P. An...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 66 m2, mặt tiền 6m tại Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 66 m2 15,91 triệu/m2
      Có nhiều a/c hỏi cầm 1 tỉ có đầu tư ở ven biển (dự án lấn biển VinGroup) đc hay không?Tài xin thưa là đc nhé.Chỉ với 1 tỉ 50 tr a/c sẽ sở hữu đc 1 miếng ...
      Đường Nguyễn Văn Mạnh, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 616 m2, mặt tiền 13m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 616 m2 30,85 triệu/m2
      Bán mảnh đất thổ cư, MT đường Nguyễn Thị Ngâu, xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn.+ DT: 13,70 x 45m (giá: 19tỉ TL).+ Quy hoạch cư dân hiện hữu, xây dựng hoàn công,...
      Đường Nguyễn Thị Ngâu, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Xã Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,24 tỷ

      2.25 tỷ 80 m2 28 triệu/m2
      Đất chính chủ phân lô đường trục chính rộng 6m xóm Đồng xã Phù Lỗ huyện Sóc Sơn.- mảnh đất nằm ở vị trí trung tâm xã Phù Lỗ đi bộ ra đường QL 3 chỉ vài...
      Thôn Đông, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 62 m2 14,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất ngay ngã 4 Lục Quân, đất gần Đại học Quốc Gia công nghệ cao, tiện để ở KD, xây trọ, nhà hàng.- DT: 62m2.- MT: 5m.-...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 52 m2 50,97 triệu/m2
      Bán đất TĐC Phước Long, Nha Trang, gần đường 28B và đường Số 4.- DT 52 mét vuông ngang 4m.- Đông Bắc.- SHR xây dựng tự do. Đường thông rộng 10m.- giá...
      Dự án Phước Long, Đường 28B, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 62 m2 tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất đối diện đại đô thị vin Grand Park, P Long Thạnh Mỹ, TP Thủ Đức.- giá 2.6 tỉ (Giá thị trường 3 tỉ 050) Cam kết rẻ nhất dự án.- DT: 61.7...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 66 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 66 m2 45,31 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT P. Hố Nai - đường nhựa 7m66.Vị trí: Nằm trên trục đường lê đại hành, cách nhà thờ Phúc Lâm, trường Hoàng Hoa Thám, chợ Phúc Lâm và QL 1A chỉ...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 132 m2, mặt tiền 6m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 30 triệu

      30 triệu 132 m2 0,23 triệu/m2
      Tên dự án: Khu Đất Đấu Giá Hồng Tiến (KDC Hồng Tiến) SamSung Phổ Yên Thái Nguyên Vị trí dự án: Đối diện khu công nghiệp SamSung, P. Đồng Tiến, TX Phổ...
      Xã Hồng Tiến, Huyện Phổ Yên, Thái Nguyên

      Bán gấp đất nền dự án 82 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 82 m2 22,93 triệu/m2
      Sở hữu ngay nền đất ngay MT đường QL13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.hotline: 0907 631 *** phòng kinh doanh Mr: Lộc.- DT: 82 mét vuông thổ cư...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 140 m2 51,79 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Phú Đô - thoáng trước sau - 2 mặt ngõ - mở cửa 2 đầu - đầu tư chia lô hoặc xây căn hộ mini thắng đậm - giá nhỉnh 50tr/m2 không còn mảnh...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2, hướng Bắc tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 90 m2 75 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nền thổ cư 100 phần trăm hẻm xe hơi (7m) gần MT Võ Văn Kiệt*Vị trí: hẻm xe hơi MT võ Văn Kiệt, An Lạc, Bình Tân, hẻm thông an...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!