Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 160 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,36 tỷ

      7.36 tỷ 160 m2 46 triệu/m2
      +Lô B -DT 9x20m(180 mét vuông), đường 10m, Đông Bắc -Giá: 46tr/ mét vuông +Lô C -DT 8x20m( 160 mét vuông), Đông Bắc,...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 52 m2 50,97 triệu/m2
      Bán đất TĐC Phước Long, Nha Trang, gần đường Số 4. Sau lưng căn hộ HUD. Có thể kd nhỏ lẻ- DT 52 mét vuông ngang 4m.- Đông Bắc.- sổ hồng riêng xây...
      Dự án Phước Long, Đường 28B, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 126 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 13 tr

      13 triệu 126 m2 0,11 triệu/m2
      Tư vấn, chia sẻ thông tin dự án Telin Park Kim Bài, Thanh Oai, TP Hà Nội. Đất công nghiệp DT từ 2000m-5000m giá chủ đầu tư chỉ từ 5,4 tr/mđất DV hỗ trợ...
      Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 102 m2 tại Huyện Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 490 tr

      490 triệu 102 m2 4,81 triệu/m2
      Phú Long sát nhập TP Phan Thiết rồi a/c ơi em còn 1 lô gia đình 102 mét vuông cần ra nhanh chỉ 490 tr thôi ạ - đường đất 2m - khu vực cư dân đang xây...
      Đường Phú Long, Thị trấn Phú Long, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 60 m2 34,17 triệu/m2
      Bán nền đất khu nhà ở thương mại Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An.DT 60 mét vuông ngang 4m.Sổ riêng, hạ tầng hiện đại.Giá bao rẻ chỉ 2,05...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 6m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 81 m2 17,29 triệu/m2
      10 lý do phải sở hữu đất nền - nhà phố thương mại dự án Mascity Bắc Giang.1 Tiềm năng của thị trường Bắc Giang - đô thị trung tâm phía hướng Đông Bắc...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán nhanh nền đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      Cần bán nền đất dịch vụ Dương Nội khu LK31, nằm ngay trục đường chính của toàn khu, sát công viên cây xanh, chỉ vài bước chân ra đường Lê Trọng Tấn, DT 50m...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Định Quán - Đồng Nai, giá 450 triệu

      450 triệu 1000 m2 0,45 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh 8 sào sầu riêng mới trồng ở xã phú túc huyện định quán tỉnh đồng nai.DT 8 sào - 8000 mét vuông, sổ riêng 4 sổ, có đường hiển...
      Xã Phú Túc, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Phước - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 540 tr

      540 triệu 100 m2 5,4 triệu/m2
      100 mét vuông TC sát Pháo Binh BV Xuyên Á, TT Gò Dầu, 540tr.Đất ở xã Thanh Phước, huyện Gò Dầu, Tây Ninh.DT: 5x20m 100 mét vuông thổ cư.Cách...
      Đường 22B, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 102 m2, mặt tiền 5m tại Xã Suối Hiệp - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 102 m2 6,87 triệu/m2
      Suối Hiệp - Diên Khánh.DT 102 mét vuông ngang 5m có 60 mét vuông thổ.Vị trí cách QL1A chưa tới 1 kilomet.Hạ giá bán gấp chỉ 700tr.call ...
      Xã Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Phú Nhuận - Phước Long B, 415 m2 , giá 29,05 tỷ

      29.05 tỷ 415 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất căn biệt thự 3 MT view sông rạch tuyệt đẹp tại khu dân cư Phú Nhuận, P. Phước Long B, Q. 9, Hồ Chí Minh. DT: 415 mét...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 120 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 120 m2 91,67 triệu/m2
      Bán đất Đặng Thùy Trâm - Đường Trục cạnh ĐH Văn Lang P. 13 Bình Thạnh.1/11/68 Đặng Thuỳ Trâm P13 BT.DT: 5x24m 120m.Xây hầm trệt 2 lầu + sân thượng.Giá: 12...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 120 m2 20 triệu/m2
      Chủ mất thanh khoản vì nợ NH nên cần ra nền đất nền dự án du lịch nghỉ dưỡng - vui chơi giải trí lớn nhất tại Cam Ranh, Khánh Hoà.Phân khu Para Grus - KN...
      Dự án Para Grus, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 34 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 34 m2 51,48 triệu/m2
      - DT: 34 mét vuông.- MT: 3.75m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Vị trí.- Cách đường Vành đai 3.5 đang làm 1 ph di chuyển.- Di chuyển Vào TT TP Hà Nội...
      Đường 442B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 120 m2 91,67 triệu/m2
      Tổng hợp một số mảnh đất đẹp (đã sàn lọc giá và vị trí đẹp) Đặng Thuỳ Trâm p13, BT( sát đại học Văn Lang ) hiện chính chủ đang bán4.2m x 24m 10 tỉ 4m...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đức Giang - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 90 m2 17,34 triệu/m2
      Bán đất nền xây tự do:KĐT Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang.Dự án đáng đầu tư nhất thời điểm đầu năm 2024 khi sở hữu:1 - Vị trí đắc địa Cổng vào khu công ...
      Dự án Khu dân cư mới xã Đức Giang, Đường Tỉnh Lộ 398, Xã Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang.

      Cần bán ngay đất nền 431 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 4,27 tỷ

      4.27 tỷ 431 m2 9,91 triệu/m2
      - Đất hiển thị đường 7m, hẻm 2 ô tô.- Có thổ cư.- Đất nằm ở trung tâm TP Phú Quốc, tiện ích đầy đủ.- Cách trường 3 ph, cách trung tâm hành chính TP 5 ph,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 326 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 15 tỷ

      15 tỷ 326 m2 46 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự lô 225 - Đường Huỳnh Văn Nghệ - khu đô thị Mới Vĩnh Hòa - P. Vĩnh Hòa - Nha Trang 46tr/m2(lấn biển).- Dt: 325,8m2 (ngang 10m).-...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!