Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 80 m2 14 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay mảnh đất trung tâm thị trấn Lai Uyên, Cách chợ Bàu Bàng 300m.- DT 80m2 , MT đường D5 lộ giới 15m có hiển thị trên sổ.- Giá 1tỷ120 hỗ...
      Đường D5, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1596 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 1596 m2 1,88 triệu/m2
      Đất trung tâm xã Sông Cầu, quy hoach full thổ cư, đã đăng ký lên thổ. Nằm trong KDC. Đất cao ráo, vuông vức. Phù hợp xây khu nghỉ dưỡng gia đình hoặc đầu...
      Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán đất nền Lan Anh 1 và mở rộng.Thông tin:- Vị trí: MT đường Võ Văn Kiệt và Hương Lộ 2, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 88.8 mét vuông -...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Võ Văn Kiệt, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 99 m2 tại Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 99 m2 22,23 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán mảnh đất 99 mét vuông full thổ cư tại KDC xã Long Hòa, huyện Cần Giờ.Vị trí đất nằm trên đường oto, gần chợ Hòa Hiệp, công an...
      Đường Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 115 m2 95,66 triệu/m2
      Bán đất vị trí: MT sông Tp Thành phố Hồ Chí Minh, P. An Phú Đông, Q. 12.- pháp lí: sổ hồng- Xây dựng: tự do- DT: 115.3m2 (523.6)- Đường: 10m Giá:...
      Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Lakeside Palace, 118 m2 tại Quận Liên Chiểu, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 118 m2 19,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất đẹp - đáng đầu tư.- Trục đường 7.5m vỉa hè 4m thông Mê Linh.- DT: 118  mét vuông - ngang 5.- Tây Nam, trục KD- giá: 2.3...
      Dự án Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu công nghiệp Yên Phong, 115 m2, mặt tiền 5m , giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 115 m2 16 triệu/m2
      Hiện em có mấy suất đấu giá , giá rẻ dự án Đất đấu giá Văn Phú Yên phong cần bángiá: 16tr/m2DT: 115m2MT 5mBán đất không bắt xây đã có bìa đỏ từng lôĐiện...
      Dự án Yên Phong Bắc Ninh, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán nền đất 81 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 81 m2 14,7 triệu/m2
      - pháp lí: sổ hồng riêng, không quy hoạch- Kết cấu XD: 1 trệt, 2 PN 2  phòng vệ sinh.- DT: 5m x 14,5m. Công nhận đủ, nhà đúc kiên cố bê tông cốt...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 165 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,51 tỷ

      1.51 tỷ 165 m2 9,16 triệu/m2
      - Sở hữu 3.5 đường biển Võ Chí Công.- Nằm trên tuyến đường biển đẹp nhất Quảng Nam.- Gần sân bay quốc tế Chu Lai.- Gần cảng biển lớn nhất Quảng Nam.- Thuộc...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 500 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Bắc tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 500 m2 7 triệu/m2
      Đất nông nghiệp DT 500m2 đường Măng Lin, P7, Đà Lạt. Cách hồ xuân hương 7 kilomet. Đường oto 5m.Giá đầu tư: 3.5 tỉ.* DT: 500m2 (30x16.6)m.* Hiện trạng:...
      Đường Măng Lin, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 7785 m2, mặt tiền 33m tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 18 tỷ

      18 tỷ 7785 m2 2,32 triệu/m2
      Chủ gửi đất ngộp Lộc An_Long Thành,Đồng NaiDT 7785(33*236)Quy hoạch ONT lên thổ cư okĐất 2 MT 2 làn đang rải nhựa xe tải điCửa ngõ sân bay Quốc Tế Long...
      Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 112 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 112 m2 16,52 triệu/m2
      Bán nền đất góc gần Đường D30, Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa.nền đất nằm góc 2 đường bê tông rộng 3m, tại Vĩnh Điềm Thượng, Vĩnh Hiệp. Đất cách đường...
      Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 92 m2
      CG chính chủ gửi bán nhanh nền đất đẹp hẻm xe hơi đường Lò Lu, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức (Q9 cũ).DT: 92 mét vuông (5m x 18m).pháp lí: sổ hồng...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      - nền đất nằm ở xã Long Thọ, thuộc dự án HUD Nhơn Trạch, Đồng Nai.- DT 5x20m, sổ hồng từng nền.- Gần đường Lê Hồng Phong, kết nối đường 319 đi cao tốc...
      Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 96 m2, mặt tiền 6m tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 96 m2 11,98 triệu/m2
      - nền thổ cư - MT Ấp Thanh Ba- Mỹ Lộc-Cần Giuộc- Nền cao đất đẹp , đường nhựa 5m thuận tiện đầu tư hoặc ở đều đc.- Xung quanh cư dân hiện hữu, tiện ích...
      Đường Ấp Thanh Ba, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán đất nền 392 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 392 m2 12,5 triệu/m2
      Cần Đất Lớn 16x24.5=392m2 Đường 7m5 Phan Huy Ích, Trục Thông Văn Tiến Dũng | Giá 12.5Tr/m2- DT: 16x24,5=345 (m2)- Đường 17.5m (Đường Phan Huy Ích), Đối lưng...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án 625 m2, mặt tiền 7m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 625 m2 9,44 triệu/m2
      Lên mảnh đất Măng Lin, P7, Đà Lạt 2 MT đầu tư sinh lời ngay!- Giá đi 5,9 tỉ chỉ 9,4 tr/ mét vuông đầu tư làm đường xong cam kết sinh lời.- DT:...
      Đường Măng Lin, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 116 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,91 tỷ

      1.92 tỷ 116 m2 16,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán gấp miếng đất thôn Phú Trung xã Vĩnh Thạnh ngay đường Cây Vong, Cầu Bè. Gần chợ, trường học thuận tiện đi lại mua bán, xây ở hoặc đầu...
      Thôn Phú Trung, Đường Cầu Bè, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!