Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 50m tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 1 m2 4200 triệu/m2
      Thửa đất có DT 1077m2 (400m2 đất ở); thực tế hơn 1300m ở Dân Lập, xã Yên Bình, huyện Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội.MT gần 50m, đường oto tránh, gần trục...
      Thôn Dân Lập, Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 753 tr

      753 triệu 80 m2 9,42 triệu/m2
      Mua đất đc vàng nhanh tay đc liềnDuy nhất 2 mảnh đất 80m2 chỉ 753tr ưu đãi tặng ngay 1 cây vàng khi đặt cọc và 2 cây vàng khi mua hết( trừ vào giá trị sp...
      Đường Long Thới, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 110 m2 tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 110 m2 93,64 triệu/m2
      - DT: 6m x 16m, nở hậu 7m.- Hiện trạng đất trống, không lỗi phong thủy.- Vị trí: Nằm sát MT Đặng Thùy Trâm - thông ra Phạm Văn Đồng, Sát ngay trường đại ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Bán đất 2 MT đối diện gói 6 KĐT Mỹ Gia:- DT đã trừ qh: 122,6 mét vuông. Đông Nam và hướng Tây Nam.- 2 MT đường oto 12m và 8m.- Vị trí: Đối diện Mỹ...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa.

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tuần Châu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Vị trí đất ở phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh.DT 100 mét vuông, mặt tiền 4.2m, đường 2 ô tô tránh, KD tốt.Trên đất đã...
      Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 2861 m2, mặt tiền 31m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 2861 m2 2,49 triệu/m2
      Bán đất MT kênh chài chìm ấp 1 xã Bình Lợi, Bình Chánh, cách đường Trương Đa 500m.Tdt: 2861m2 ngang 31x90m đất vuông vắn, cách đường vành đai 200 m.Phù hợp...
      Đường Vành Đai 3, Xã Bình Lợi, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 178 m2, mặt tiền 6m tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,07 tỷ

      5.08 tỷ 178 m2 28,5 triệu/m2
      Chính chủ bán 178m2 đường trải nhựa, gần đường Võ Nguyên Giáp 100m ở thôn Sơn Du, Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.giá chỉ 2x tr/m2.Thông...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 75 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường Bùi Tá Hán - An Phú An Khánh, Q2, ngay góc ngã 5 vị trí KD, bìa đỏ, Đông Nam.- Sổ riêng lâu dài.- DT: 4,22 x 18m = 71,5  mét ...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 112 m2, mặt tiền 4m tại Quận Bình Thủy - Cần Thơ, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 112 m2 17,42 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp nền L29-76 giá 1 tỉ 950 giá HĐ 2ti3 nay cần vốn nên bán nhanh.Vị trí gần UB, Quảng Trường, TT Y Tế, Trường học cấp cấp 1 và nói liền với 2...
      Dự án Stella Mega City, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, hướng Tây tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 100 m2 73,5 triệu/m2
      Bán nền đất nền HĐ.DT 100m2.Hướng tây.đc xây nhà 4 tầng.giá 7ty350.Mọi chi tiết hotline 0934 139 *** Hải.
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Song Hành, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      4
      Hải Bđs Kdc Phong Phú 4 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Dũng Tiến - Thường Tín - Hà Nội, giá 580 tr

      580 triệu 60 m2 9,67 triệu/m2
      580 tr - lô góc 2 MT - đường 2,5m tại Dũng Tiến - Thường Tín.DT 60 mét vuông MT 5,5m.Đường trước đất 2,5m.Cách trục chính liên xã 200m - oto đỗ cách...
      Đường Liên Thôn, Xã Dũng Tiến, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      CHỦ CẦN TIỀN- BÁN LÔ BT GIÁ RẺ- khu đô thị MỸ GIA- TP NHA TRANGDtich : 200m2Giá: 28tr/m²( quá rẻ )Vị trí thuận tiện- gần đại lộ- kết nối tttp- sát biển-...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 108 m2 28,71 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền chuyển nhượng miếng đất khu đô thị FPT Đà Nẵng.Giá 3.1 tỉ với đường 10.5m lề 5m thông cổng trường Đại học.DT 108 mét ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 988 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 350 tỷ

      350 tỷ 988 m2 354,26 triệu/m2
      sang nhượng đất lô góc 3 MT số 197 Lê Văn Sỹ, P13, 988 mét vuông ngay cầu sát Q1.Cần bán nhanh nền đất MT và 2 mặt hẻm ô tô,Đ/C 197 đường Lê Văn...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Bình Thạnh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 105 m2 25,72 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay 5 lô liên kế nhau, đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh. Gần ĐH Văn Lang.+ DT: 105m, sổ hồng, xây dựng tự do.+ Đường nhựa...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 72 m2 42,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất 72m2 gần ngay trạm y tế Thạnh Xuân đường Tô Ngọc Vân, Q. 12- Đất ngang 4x18m SHR. Xin phép xây dựng đc ngay.- Nằm trong dự án Bảo Minh...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      - Đất nằm ở trung tâm Phúc Lợi, lô đất nằm đúng 1 ngoặt cách 10m ra oto.- lô đất vuông vức, chủ đang cần bán nên giá quá OK so với phân khúc.- bìa đỏ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 400 m2, mặt tiền 15m , giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 400 m2 2,8 triệu/m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự view kênh FPT City Đà Nẵng- Giá chào chỉ 27.5tr/ mét vuông đến 28tr/m2- DT từ 400 mét vuông đến 500m2- call ngay...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!