Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 600 m2 tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 600 m2 1,89 triệu/m2
      Cần bán 1 dãy 5 lô đường 7.5m trục thông - trục ngoài với giá rẻ nhất thuộc HOÀ NINH 2- Giá chỉ 1.130tr /lô hướng Tây Bắc - DT đến 120m / lô ngang 5m -...
      Đường Hòa Ninh 2, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      * Giá chỉ từ 15 tr/m2.- Vị trí: Tọa lạc trên hai MT đường trục chính.+ Cách sân bay QT Long Thành 3 kilomet.+ Hạ tầng đã hoàn thiện 100 phần ...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 608 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 608 m2
      Bán mảnh đất thổ cư, HXT tránh, đường Đặng Thúc Vịnh, xã Đông Thạnh, Hóc Môn.+ DT: 5,83 x 55m (nở hậu: 17,83m).+ Giá: 8tỷ800 (còn thỏa thuận).+ Quy hoạch...
      Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 9271 m2, mặt tiền 75m tại Phường Ninh Thủy - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 9271 m2
      Đất resort biển Dốc Lết cực đẹp.Vị trí: Biển Dốc Lết Ninh Thuỷ, Ninh Hoà, Khánh Hoà.miếng đất siêu phẩm:- 9271m2(75x120) có sẵn 400m2 thổ.Nằm khu biển đẹp...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 6550 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 6550 m2
      - Cần bán ngay mảnh đất 6550 mét vuông đất tại thôn Đồng Vỡ, Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nôi- DT 6550 mét vuông trong đó có 100 mét vuông đất...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 12m tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      Cần bán đất nền MT đường Số 1 (lộ giới 20 mét) ngay dưới cầu Ông Nhiêu, P. Long Trường, Q. 9 (nay là TP Thủ Đức).- DT: 628,25 m2 (ngang 12.8m).- Đường Số 1...
      Đường Số 1, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 105 m2 70,48 triệu/m2
      Bán đất MT đường 18. Đường thông. Đường 5m oto tránh nhau*Tiện ích xung quanh:-cư dân xung quanh đông đúc-Tiện ích xung quanh đầy đủ*DT: 105m ngang...
      Đường 18, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ea Kly - Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 230 tr

      230 triệu 500 m2 0,46 triệu/m2
      Đón sóng cao tốc BMT - Nha Trang khởi công 30/06/2023 chào bán nguyên lốc 7 lô cho NĐT nằm cách trục chính liên xã 250m, KDC đông đúc, cách chợ Eakly...
      Xã Ea Kly, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Đường trước đất lộ giới 8m thông thoáng.Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.Vị trí thuận tiện di chuyển qua Q. Tân Phú, Tân Bình.pháp lí: Sổ riêng.nền thổ ...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất KĐT Lê Hồng Phong II (Hà Quang II) - P. Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa.- DT: 5x24m = 120m2.- Vị trí: MT 21m đường Số 7 thuận tiện...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 7, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Kẹt tiền bán ngay miếng đất nằm trong khu dân cư Cetana Điền Phúc Thành- Vị trí: khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, P. Long Trường, Q. 9, MT Vành Đai...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 82 m2 22,57 triệu/m2
      mảnh đất khu TDC Đất Lành, Vĩnh Thái, Nha Trang.DT 82.5m ngang 5mHướng tay namĐường hiện trạng rộng 13m xéo qua là trường mầm non và trường cấp 1 Vĩnh...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy BDS KHÁNH HÒA Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 230 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bù Nho - Phú Riềng - Bình Phước, giá 290 tr

      290 triệu 230 m2 1,27 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh miếng đất đẹp, vị trí đắc địa tại xã Bù Nho, Huyện Phú Riềng, tỉnh Bình Phước.Ngay khu TTTM dịch vụ, đường nhựa thông...
      Xã Bù Nho, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 1800 m2 tại Xã Yên Nghiệp - Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 1800 m2 1,2 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán lô mặt hồ chạm tay vào nước sâu. Tại Xã Yên Nghiệp huyện Lạc Sơn - Hoà Bình giá rẻ tiềm năng.- DT: 1800 mét vuông. Có hơn...
      Xã Yên Nghiệp, Lạc Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 6m tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      Tôi Cần bán ngay 70m đất tại mặt ngõ Cầu Giấy. Giá 4,1 tỉ.nền đất vuông vức có thể xây để ở hay xây CCMN đều đc.bìa đỏ vuông vức, có thể sang tên đc...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 59 m2, mặt tiền 4m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 950 tr

      950 triệu 59 m2 16,11 triệu/m2
      Tài chính chỉ 950tr sở hữu ngay lô góc 58.6m2 đường oto vào tận đất tại Văn Giang.Vị trí: Đan Kim - Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên.DT: 58,6m2 (đất ở...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      BẠN LÀ NĐT, NHÀ KD, NHÀ PHÂN PHỐI HAY NHÀ BÁN LẺ... ĐANG MUỐN MỞ RỘNG QUY MÔ? ... để làm kho, xưởng hay cơ sở SX, phân phối sp, văn phòng đại diện...Cần kho...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Điện An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay nền đất 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Cư Ni - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 199 tr

      199 triệu 500 m2 0,4 triệu/m2
      chào bán giá FO cho đầu tư, vị trí tại Cư Ni, Eakar, Đắk Lắk.DT: 500 mét vuông, ngang 10m, dài 50m, đường đá mi 5 mét, lộ giới 20 mét, đường liên...
      Xã Cư Ni, Ea Kar, Đắk Lắk

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!