Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Phước - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 540 tr

      540 triệu 100 m2 5,4 triệu/m2
      100 mét vuông TC sát Pháo Binh BV Xuyên Á, TT Gò Dầu, 540tr.Đất ở xã Thanh Phước, huyện Gò Dầu, Tây Ninh.DT: 5x20m 100 mét vuông thổ cư.Cách...
      Đường 22B, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 73 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 73 m2 80,83 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh miếng đất 1 sẹc đường Nguyễn Thị Định Q2, đường ô tô vào tận nơi.Bán miếng đất đường Nguyễn Thị Định Q. 2, đường ô tô, điện âm, xung...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 88 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 88 m2 102,28 triệu/m2
      * DT: 88m2 (4x22) Sổ vuông vắn - Khu qui hoạch chuẩn chỉnh.* Xây dựng khu đồng bộ sang trọng - Nhà liên kế cực đẹp.* Căn 2 MT cực đẹp - Trổ cửa hong...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 65 m2, hướng Tây - Bắc tại Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Bán lô trục chính dự án Samsung Village Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, Q. 9.Giá 3,3 tỉ bớt lộc.DT: 65m2 Tây Bắc.Về Q. 2 chỉ trong 10 ph.Đường rộng 10m, trục...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 5000 m2 tại Xã Xuân Sơn - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 5000 m2 1,5 triệu/m2
      5000 mét vuông Xã Xuân Sơn, có đất ở, ven suối, đường nhựa oto, cách thị trấn Vạn Giã 12 kilomet, 1.5 tr/ mét vuông.liên hệ: 0966 350...
      Xã Xuân Sơn, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 122 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 122 m2 20,5 triệu/m2
      Bán lô đường Huỳnh Dạng Lakeside gần đường chính Mê Linh, Liên Chiểu, Hoà Khánh, Đà Nẵng.B2.44 lô 1586 hướng ĐB, đường 7m5 lề 4m.DT: 5 x 24.4m (122m2).Vị...
      Dự án HomeLand Central Park, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nền đất 90 m2, mặt tiền 12m tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      khu dân cư Nam Rạch chiếc - An Phú - Q. 2 - Cạnh Lakeview giá thị trường tốt hiện tại.Vị trí: Hiện tại ngay Song Hành cao tốc đã mở thông xe đến Đỗ Xuân...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 90 m2, hướng Bắc tại Phường Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán lô T2 - 17 KDC Cappital Lộc Sơn, TP Bảo Lộc, giá 1,3 tỉ.- DT 90 mét vuông (5x18)m.- Đất ở đô thị 100 phần trăm.- Hướng Bắc.- KDC...
      Dự án Bảo Lộc Capital, Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Đất nền Q. 8 liên kế sông Cần Giuộc.DA nằm trong khu dân cư hiện hữu 90 phần trăm.Công bố 48 suất nội bộ.Vị trí MT đường Nguyễn Văn Linh và Phạm...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Mỹ Duyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 60 m2 31,34 triệu/m2
      Giảm giá 1,88 tỉ 0988 868 ***.Cần bán ngay mảnh đất KDC Phú Hồng Thịnh 8, P. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An.- DT: 60m2 thổ cư 100 phần trăm (4x15m).Đường...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 230 m2, mặt tiền 5m tại Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 230 m2
      Chính chủ cần bán ngay và đang rất cần bán lô đấ ở Đường số 2 xã Hòa Khánh Đông - Đức Hòa.Xung quanh nhà dân ở đông đúc, đường này chuẩn bị làm nhựa nên...
      Đường 2, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Giấy tờ pháp lí đầy đủ,sổ hồng từng nền Thổ cư 100 phần trăm cư dân sinh sông tới 70  phần trăm
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 829 m2, mặt tiền 25m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 829 m2 2,09 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất vị trí siêu đẹp tại thôn 4 Diên Đồng, Diên Khánh.- DT 829  mét vuông, ngang 25 m. Đường QH 30 m.- Đất đã làm mặt bằng đẹp.- Ngay...
      Thôn 4, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      - Bảng hàng từ CĐT bán ra quý khách tha hồ lựa chọn phù hợp với tài chính của mình.- Đất 102m2 - giá từ 8 tr /m2. Đóng theo tiến độ cũng có.- Đất 100m2 -...
      Dự án V-Green City Phố Nối, Đường 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 125 m2, hướng Tây - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 125 m2 10,4 triệu/m2
      * A8 - 21.DT: 5x25m.Tây Nam.- Đường đang đc thả cống lên nhựa.- cư dân đông.Gần khu vực UB xã, Tỉnh Lộ 824.
      Dự án E.City Tân Đức, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 15m tại Xã Phú Ngọc - Định Quán - Đồng Nai, giá 385 tr

      385 triệu 100 m2 3,85 triệu/m2
      01 lô 150m2 nền thổ cư tọa lạc tại xã Phú Ngọc liên kế trung tâm thị trấn Định Quán. MT đường mở rộng 18m.+ 15p xuống cao tốc Dầu Giây - Đà Lạt.+ View...
      Xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Xã Đức Liễu - Bù Đăng - Bình Phước, giá 250 tr

      250 triệu 300 m2 0,84 triệu/m2
      Sở hữu ngay 300m2 có 100m2 thổ cư.Chỉ với 250 tr (giá 100 phần trăm).Đường cao tốc sát bên 2  kilomet.2 KCN sát bên 1,5  kilomet.Cách trung ...
      Xã Đức Liễu, Bù Đăng, Bình Phước

      Bán gấp đất nền dự án 315 m2, mặt tiền 15m tại Phường Trường Sơn - Sầm Sơn - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 315 m2
      Do nhu cầu không cần sử dụng tôi cần bán 1 lô căn biệt thự HUD 4 Sông Đơ Sầm SƠn.- Vị trí: QL 47, P. Trung Sơn TP Sầm Sơn.- Kết nối giao thông thuận tiện...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Sông Đơ, Đường Quốc lộ 47, Phường Trường Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!