Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 112 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 112 m2 16,52 triệu/m2
      Bán nền đất góc gần Đường D30, Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa.nền đất nằm góc 2 đường bê tông rộng 3m, tại Vĩnh Điềm Thượng, Vĩnh Hiệp. Đất cách đường...
      Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 1800 m2 tại Xã Yên Nghiệp - Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 1800 m2 1,2 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán lô mặt hồ chạm tay vào nước sâu. Tại Xã Yên Nghiệp huyện Lạc Sơn - Hoà Bình giá rẻ tiềm năng.- DT: 1800 mét vuông. Có hơn...
      Xã Yên Nghiệp, Lạc Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      - nền đất nằm ở xã Long Thọ, thuộc dự án HUD Nhơn Trạch, Đồng Nai.- DT 5x20m, sổ hồng từng nền.- Gần đường Lê Hồng Phong, kết nối đường 319 đi cao tốc...
      Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 96 m2, mặt tiền 6m tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 96 m2 11,98 triệu/m2
      - nền thổ cư - MT Ấp Thanh Ba- Mỹ Lộc-Cần Giuộc- Nền cao đất đẹp , đường nhựa 5m thuận tiện đầu tư hoặc ở đều đc.- Xung quanh cư dân hiện hữu, tiện ích...
      Đường Ấp Thanh Ba, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán đất nền 392 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 392 m2 12,5 triệu/m2
      Cần Đất Lớn 16x24.5=392m2 Đường 7m5 Phan Huy Ích, Trục Thông Văn Tiến Dũng | Giá 12.5Tr/m2- DT: 16x24,5=345 (m2)- Đường 17.5m (Đường Phan Huy Ích), Đối lưng...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 52 m2 72,12 triệu/m2
      bán nhanh 52 mét vuông lô góc ngõ 321 Phúc Lợi, đường 4m, xe 7 chỗ vào tận đất, có sẵn nhà c4 đang cho thuê.+ DT 52 mét vuông, MT 4.6m, hậu...
      Ngõ 321, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 989 m2, mặt tiền 27m, hướng Tây - Nam tại Mỹ Đức - Hà Nội, giá 3,46 tỷ

      3.47 tỷ 989 m2 3,51 triệu/m2
      Vì điều kiện gia đình nên tôi cần bán miếng đất thổ cư thôn Hà Xá, Xã Đại Hưng, Mỹ Đức, HN.DT 989m2, MT 27,1m, full thổ cư, Tây Nam, ngõ trc nhà 4m, oto...
      Xã Đại Hưng, Mỹ Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,86 tỷ

      2.87 tỷ 108 m2 26,5 triệu/m2
      Chính thức - Dự án Bắc Đầm Vạc chuẩn bị có hợp đồngMB vào tháng 9 tới đây.- KH đã và đang quan tâm tới dự án từ trước tới nay mà còn lăn tăn về việc kí hợp...
      Dự án KĐT Bắc Đầm Vạc, Đường Kim Ngọc, Phường Đống Đa, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 999 triệu

      999 triệu 80 m2 12,49 triệu/m2
      Cách khu đấu giá 80m.Cách đường liên thôn 150m.Cách đường Tỉnh Lộ 131 và khu công nghiệp Nội Bài 1 kilomet.Xung quanh đã có đầy đủ tiện ích và phát...
      Đường 131, Bắc Thượng Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán gấp nền đất 90 mét vuông full thổ cư tại P. Trung Sơn Trầm, Sơn Tây, Thủ đô Hà Nội.DT 90 mét vuông, trước sau vuông ...
      Phường Trung Sơn Trầm, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 480 m2, mặt tiền 24m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 480 m2 229,17 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán miếng đất MT đường Lê Hiến Mai P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 chỉ 230tr/m2 tin thật 100 phần trăm, cam kết đất không lỗi phong thuỷ.- DT:...
      Đường Lê Hiến Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      Cần bán lại nền đất đẹp trong khu dân cư Tân Đô - Đức Hoà,Dự án khu dân cư Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An. cách cầu Xáng...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Kẹt tiền bán ngay miếng đất nằm trong khu dân cư Cetana Điền Phúc Thành- Vị trí: khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, P. Long Trường, Q. 9, MT Vành Đai...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 165 m2, mặt tiền 9m tại Đường Quốc Lộ 50 - Cần Giuộc - Long An, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 165 m2 15 triệu/m2
      Giảm thêm 200 tr bán ngay.Đất thổ đường tuyến tránh Cần Giuộc - trung tâm thị trấn.DT: 9,7m x 17m (165 mét vuông) thổ cư.Lô nhì tuyến tránh Cần...
      Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay đất nền 528 m2 tại Xã An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 528 m2 2,37 triệu/m2
      DT: 11x48=528m2SHR, sang tên công chứng ngay.Đường trước đất rộng 7m, xe tải đậu thoải mái.BV Xuyên Á cách 2 kilomet. cư dân đông hiện hữu, nhà vườn...
      Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 160 m2 tại Xã Cương Gián - Nghi Xuân - Hà Tĩnh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 160 m2 8,13 triệu/m2
      Chỉ từ 1.3 tỉ sở hữu đất nền sát biển Nghi xuân Hà Tĩnh.KĐT Song Long - dự án hiếm hoi bám mặt đường sát biển Quốc Gia.----Sở hữu vị trí cực kỳ tiềm năng...
      Xã Cương Gián, Huyện Nghi Xuân, Hà Tĩnh

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán 20 nền khu dân cư Cotec Phú Xuân Nhà Bè, đường 16m.* Vị trí sát bên trung tâm huyện Nhà Bè, quy hoạch đồng bộ.* Thời điểm để sở hữu trước khi...
      Dự án Phú Xuân Cotec, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Bán nền thổ cư, lô góc 2 MT hẻm 520 QL 13 P. Hiệp Bình Phước, Q. Thủ Đức.- DT thực tế: 88.5 mét vuông (Ngang 5.9 x 15m) vuông vức không lộ giới.-...
      Hẻm 520, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.