Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 138 m2 tại Xã Sông Khoai - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 138 m2 17 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng cần bán ô đất trục chính Sông Khoa.Ô góc 2 MT.DT: 138 mét vuông,. MT 6m.Nằm trên trục chính Sông Khoai. KD thuận tiện. Đối...
      Xã Sông Khoai, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 607 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 607 m2
      #BĐSThiênPhước: 0388 982 ***ĐẤT NINH THƯỢNG ___________________ Vị trí : Thôn Tân Hiệp - Xã Ninh Thượng - Tx. Ninh Hoà - Tỉnh Khánh HoàDT: 607,3m. Ngang 10m...
      Xã Ninh Thượng, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất Biên Hòa New City, 854 m2, mặt tiền 25m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 25 tỷ

      25 tỷ 854 m2 29,28 triệu/m2
      Đất nền Dinh thự, ngay trong sân Golf Long Thành. DT đất lô góc 854m2, kích thước 25x35.Vị trí nền đất đẹp nhất dự án, góc 2 MT trên đỉnh đồi, view nhìn...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị An Cư, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 0 m2
      miếng đất ngay góc ngã 4 trục chính KĐT. Vị trí sát cạnh KCN Điện Nam Điện Ngọc và trường Đại học Nội Vụ. Cách trục đường chính Đà Nẵng Hội An 200m....
      Dự án Khu đô thị An Cư, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 14m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 1000 m2 15 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh đất 1.000  mét vuông đường 102 Tăng Nhơn Phú A Đường thông ra hẻm 175 Đường 2 Tăng Nhơn Phú B, Q. 9 - Vị trí gần Chợ Tăng Nhơn Phú A...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      bán ngay hạ giá - đất MT đẹp đường số 8D, An Phú Tây, Bình Chánh, TP.HCM.DT: 160m2 (8*20m).Vị trí:- View MT đẹp như khu nghỉ dưỡng, đường rộng, xung quanh...
      Đường Số 8D, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 48 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,58 tỷ

      1.59 tỷ 48 m2 33 triệu/m2
      Anh trai có lô đất 48 mét vuông tại Thôn Yên Hà - Hải Bối Đông Anh HN.DT 48 mét vuông.MT =MH 4m.Đường trước đất rộng hơn 3m.Cách trục chính 20m...
      Đường Yên Hà, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 50 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 50m m2 tại Đa Tiện - Xuân Lâm - Thuận Thành - Bắc Ninh.Đất vuông vức, đẹp hoa hậu, MT= HẬU: Gần 4 m.Nằn gần chục chính oto tải...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Hồng Hạc - Xuân Lâm, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

      Sở hữu nền đất 115 m2 tại Đường 30/4 - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 115 m2 46,09 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà kho hẻm 99 đường 30/4 Phú Hoà.DT 5x23m thổ cư 100 phần trăm.Đường nhựa 5m thông thoáng.Cách đường 30/4 50m.giá 5 tỉ 300.Tiện ích...
      Hẻm 99, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 58 m2, mặt tiền 4m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,22 tỷ

      5.22 tỷ 58 m2 90 triệu/m2
      CC Cần Bán miếng đất Đẹp Mới Trúng Thầu Khu Cổ Bồng Xã Di Trạch H Hoài Đức Thủ đô Hà NộiDT 58,5m (Đông Nam ) MT : 4,5m x13m Vỉa Hè 3m Mặt Đường rộng...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 118 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 118 m2 23,31 triệu/m2
      - Cần bán ngay nền đất thổ cư Khánh Chữ 2 - Khánh Hải - Ninh Hải.- DT: 118 mét vuông.- MT rộng 5.9m. Dài 20m.- Đường nhựa 12m.- Hướng Đông. Thoáng...
      Thị trấn Khánh Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí: Cách MT đường Hiệp Bình 200m. Thuộc P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức.- Đường vào đất rộng 12m. Vỉa hè mỗi bên 3m. ô tô, xe tải ra vào thoải mái.-...
      Dự án KDC Hồng Long, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 128 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,24 tỷ

      10.24 tỷ 128 m2 80 triệu/m2
      Lô ngang 8 mét MT đường Thích Quảng Đức, khu đô thị Hà Quang I chỉ 80tr/m bao cọc!Giá rẻ, lô đẹp ngang 8 mét để KD trục đường Thích Quảng Đức, khu đô ...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - Vị trí nằm ngay cổng khu công nghiệp Giang Điền, thuộc An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai.- Có sổ riêng từng nền, lên thổ cư 100 phần trăm, xây dựng tự...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      Hàng hiểm, Bán miếng đất đẹp, gần Chùa Ông P. Hiệp Hoà, KD tốt chỉ 2 tỉ 500 tr.+ Vị trí: Ngay đường vào Chùa Ông, người dân khắp nơi đi lễ chùa tấp nập, KD...
      Đường Đặng Đại Độ, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Dĩnh Kế - Bắc Giang - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán KĐT Tây Dĩnh Trì ( Tên Thương Mại Bavella Green Park ) Vị Trí Thôn Riễu, Xã Dĩnh Trì,P. Dĩnh Kế, TP Bắc Giang._ Tổng Diện Tich Dự Án 12,5ha, Gồm...
      Xã Dĩnh Kế, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang
      K
      Trịnh Trung Quốc Khánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 6m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 90 m2 14,23 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay trong tuần miếng đất đẹp, gần công viên, gần trường mẫu giáo , sân tennis , Sân bóng đá khu đô thị Tấn Đức JSC - TP. Phổ...
      Dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, Đường 261, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên
      Y
      Minh Quân - Bđs Tp.phổ Yên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 177 m2, hướng Nam tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 177 m2 6,22 triệu/m2
      Vị trí ngay hẻm 1182 Nguyễn Văn Cừ cách trung tâm Bảo Lộc 18p Thuế đất nằm trên đỉnh đồi dưới có thác nước chảy quanh năm , Có an ninh và đèn hệ thống...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!