Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 193 m2, mặt tiền 8m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 380 triệu

      380 triệu 193 m2 1,97 triệu/m2
      Bán 380 tr sổ đất ngang 8m, full thổ cư, nằm ngay KDC Sơn Thành - Khánh Phú.số điện thoại: 0334 644 ***
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 122 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 122 m2 25,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà 2 tầng vừa xây đường Võ Duy Dương - view hồ Bàu Tràm thoáng mát.Vị trí đẹp kề lô góc, thích hợp đầu tư, buôn bán KD.Đường Võ...
      Đường Võ Duy Dương, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 100 m2 10,3 triệu/m2
      Mua bán - nhận Ký gửi đất dự án XDHN và dự án HUD do tổng công ty Xây Dựng TP Hà Nội và công ty Phát Triển nhà và đô thị làm CĐT.Quy mô: Dự án XDHN (151...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường D1, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 1 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 1 m2 4000 triệu/m2
      MT đường Bà Miêu chiều ngang 47m lận khách ơi, trên đất xó 4 phòng trọ. cư dân đông đúc rất thích hợp làm nhà vườn, xung quanh toàn là cây dừa rất mát mẻ,...
      Đường Lương Ngang, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 168 m2 tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 168 m2 28,28 triệu/m2
      Bán đất View sông thoáng mát, p. Bình Nhâm, Thuận An.DT: 168,3 mét vuông thổ cư 50 mét vuông (7X24m).Cách đường Cách Mạng Tháng 8, công viên và...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán miếng đất đường Trung Lương 12, tòa căn hộ B1.13 gần sông, thuộc đảo vip - Hoà Xuân, vị trí rất thuận lợi để ở hoặc KD căn hộ chung cư cho thuê.-...
      Đường Trung Lương 12, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nền đất 56 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 56 m2 112,5 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH cần bán ngay miếng đất P. 13, Bình Thạnh. Ngay trục Đường Bình Lợi - Đặng Thùy Trâm 30m vừa thông xe.- Vị trí: Hẻm oto tải, gần chợ,...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 74 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 74 m2 37,84 triệu/m2
      Hàng mới về MT đường 36 Long Thạnh Mỹ ( kéo dài từ đg số 4 giao nhau Nguyễn Xiển)- Dt : 74 mét vuông / 1 Lô em chỉ có 3 Lô SHR từng nền - giá 2,8...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 104 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 680 triệu

      680 triệu 104 m2 6,54 triệu/m2
      Vợ chồng em kẹt tiền cho con đi học quá nên quyết định bán lô tâm huyết ở Lộc Quảng ạVào trung tam tp Bảo Lộc 10p thôiSau này có tuyến cao tốc đi lại vào...
      Đường 22, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 1200 m2 tại Xã Hàm Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 65 tr

      65 triệu 1200 m2 0,06 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 3 miếng đất thuộc xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình ThuậnCam kết quy hoạch sạch, sổ hồng, giá hợp lý nhất, thỏa thuận làm việc chính...
      Xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền dự án 215 m2, mặt tiền 10m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 215 m2 11,63 triệu/m2
      - DT: 215  mét vuông, chiều ngang theo đường 10m (có thể tách làm 2 lô).- Đường rộng: 3 đến 5m.- Hạ tầng và xung quanh đã có hàng xóm ở từ lâu đời.-...
      Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa
      H
      Nguyễn Thế Phương Hùng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 280 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 56 tỷ

      56 tỷ 280 m2 200 triệu/m2
      Cần bán lô đất thông số đẹp ngõ xe tải phố Nguyễn Thị Định, DT 280m2, MT 10m, giá 56 tỉ, thỏa thuận mạnh,lô đất cần bán tọa lạc vị trí đẹp phố Nguyễn Thị...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 1330 m2, mặt tiền 45m, hướng Đông tại Nghĩa Hành - Quảng Ngãi, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 1330 m2 1 triệu/m2
      - Vị trí cao ráo, thoáng mát, không ngập lụt.- Đường oto, bê tông 2 diện.- Gần chợ, trường học, UB.- giá siêu mềm cho NĐT.- Cách UB Hành Dũng...
      Xã Hành Dũng, Huyện Nghĩa Hành, Quảng Ngãi

      Bán nền đất 120 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - Long Hương - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay miếng đất MT đường Phan Đăng Lưu, Long Hương, Bà Rịa - Vũng Tàu.Tiện ích xung quanh đầy đủ gần trường cấp 2 Nguyễn Trãi, chợ Long...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nền đất 132 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.26 tỷ 132 m2 9,5 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác - giá chuẩn:- hotline Mr. Hiếu Tphòng KD: 0976 415 ***- Có xe đưa đón khách đi tham quan thực tế.chào bán 29 lô ngay Dầu Giây,...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      - pháp lí SHR chính chủ.- Tiện ích KD, sinh sống cách trung tâm Chơn Thành.- Nằm trong bán kính các KCN lớn.- Tặng 5 chỉ vàng khi KH đến giữ chỗ các ngày...
      Dự án Cát Tường Phú Thành, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước.

      Chuyển nhượng lô đất nền 810 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 810 m2 7,66 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG HẮC DỊCH TÓC TIÊN - GIÁ 7,X TR/ mét vuông- 10x81 - 810 mét vuông - 100 mét vuông đất ở ( 2 lô liên kế 5x81 ). Có sẵn...
      Đường Hắc Dịch - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 845 triệu

      845 triệu 145 m2 5,83 triệu/m2
      bán ngay nền đất Nam Phước - Duy Xuyên.Đường vào 5m (quy hoạch 10m5) cách đường nhựa 200m.Giao thông thuận lợi, di chuyển dễ dàng.Xung quanh là các trường...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!