Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 180 m2 tại Xã Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 180 m2 9,17 triệu/m2
      Sở hữu ngay mảnh đất vị trí đắc địa tại Xã Tân Phước, Lagi, Bình Thuận.Mua vàng thì lỗ - mua thổ thì lời mảnh đất đẹp có 1 không 2 - giá siêu đầu tư.- DT:...
      Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nền đất Khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 11,88 tỷ

      11.88 tỷ 125 m2 95 triệu/m2
      * Thông tin chính xác, mảnh đất cần bán mã lô C35 KDC Minh Tuấn, Q. 9.* DT: 5 x 25m = 125 mét vuông.* bìa đỏ cá nhân, tiện giao dịch.* giá chính...
      Dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 77 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 735 tr

      735 triệu 77 m2 9,55 triệu/m2
      + Chủ cần tiền bán cắt lỗ miếng đất full thổ cư giáp Đồng Bà Thìn.+ cư dân hiện hữu, gần chợ trường học, đầy đủ tiện ích.+ Gần QL 1A, đầm Thủy Triều.+ 10p...
      Đường Đồng Bà Thìn - Suối Cát, Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 263 m2, mặt tiền 13m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 263 m2
      Chính thức ra hàng quỹ đất căn biệt thự GĐ 2 KĐT Nam Đầm Vạc Vĩnh Yên chỉ 2 ngày ra hàng đã đc sự quan tâm của KH. Đã bán thành công 70 phần trăm...
      Dự án Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay đất nền Khu biệt thự Sentosa Villa, 250 m2 tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 250 m2 11,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền Sentosa villa GĐ 2 dãy 10 view biển giá 11,5tr/m2. Bao thuế phí sang nhượng.DT 250m2: 12,5x20m.Đã kí HĐMB.call ngay trực tiếp: 0901...
      Dự án Sentosa Villa Phan Thiết, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Nam tại Xã Gia Kiệm - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Chỉ cần 600tr bạn đã sở hữu mảnh đất 100m² thổ cư.Giá:  2 tỉ 1 (NH hỗ trợ vay 70 phần trăm)Cơ hội sở hữu đất nền vị trí cửa ngõ – kết nối tứ...
      Xã Gia Kiệm, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 567 m2 tại Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 567 m2 8,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi ra nhanh mảnh đất xã Nhuận Đức DT: 7x89=567,4 mét vuông, thổ cư 283 mét vuông. Đất MT đường Nhuận Đức, cách Bùi Thị Điệt tầm...
      Đường Nhuận Đức, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 8m tại Thị xã Hà Tiên - Kiên Giang, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 100 m2 13,7 triệu/m2
      ĐẤT DT 5X20MGIÁ 1tỉ 370TR,SANG TÊN LIỀNXUNG QUANH DÂN ĐÔNG, Ở LIỀN HOẶC KD LIỀNCÁCH CHỢ HÀ TIỀN 1 CÂY CẦUCÁCH NHỮNG ĐIỂM DU LỊCH ~ 3-4KMHÀ TIÊN VÙNG TRỌNG...
      Phường Tô Châu, Hà Tiên, Kiên Giang

      Cần bán gấp đất nền 1250 m2, mặt tiền 25m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 1250 m2 1,16 triệu/m2
      Đất đẹp MT TL15:- DT: 1250 m2.- Ngang 25m dài 60m.- Có đường sở hữu riêng sau đất rộng 4.5m, xe có thể lưu thông từ Tỉnh Lộ 15 vào đất.- Vị trí lô đất...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 109 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 109 m2 27,99 triệu/m2
      *Vị trí trục đường nhà phố thương mại shophouse cực đẹp, cực sôi động (đường 10,5m)Vị trí đẹp thuận lợi cho KD.-DT: 109 m-MT rộng 6m*bán ngay bao lỗ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 104 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 680 triệu

      680 triệu 104 m2 6,54 triệu/m2
      Vợ chồng em kẹt tiền cho con đi học quá nên quyết định bán lô tâm huyết ở Lộc Quảng ạVào trung tam tp Bảo Lộc 10p thôiSau này có tuyến cao tốc đi lại vào...
      Đường 22, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 225 m2, mặt tiền 6m tại Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 225 m2 6,67 triệu/m2
      Tại đây em có bán đất đẹp- cam kết đẹp hơn Ngọc Trinh luôn- Đất gần Trung Tâm Thị Trấn Trảng Bom- Đồng Nai-Giá chỉ 6tr7/ mét vuông ( giá f0) thích hợp...
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 1418 m2, mặt tiền 35m tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 1418 m2 1,84 triệu/m2
      Đất Cao Sơn Lương Sơn Hòa Bình.- DT 1.418m2 có 400m2 nền thổ cư.+ Nằm cách đường QL6 vào 10 kilomet, cách TP Hà Nội ~ 48 kilomet.+ Thế đất...
      Đường 6, Xã Cao Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Đường Phạm Hùng - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất KDC Văn Lang.MT đường Phạm Hùng, cách bãi xe Thành Bưởi 500m.cư dân xung quanh đông đúc sầm uất.cơ sở giao thông hoàn thiện, mua về xây dựng ở đc...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Nằm ngay MT đường Hoàng Hữu Nam, P. Long Thạnh Mỹ, Q9 gần CF Gạch.- DT: 80 mét vuông (5x16m).- pháp lí: SHR (1/500), nền thổ cư...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 125 m2 10,8 triệu/m2
      Bán nền full thổ cư xã Hàng Gòn, Tp. Long Khánh.DT: 125m2 (5 x25m).pháp lí: Sổ sẵn, xây dựng ngay, đường trước đất mở rộng dẫn xuống hồ cầu dầu 144ha.Bán...
      Xã Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 600 m2, mặt tiền 30m , giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 600 m2 38 triệu/m2
      Lô cặp căn biệt thự Hà Quang II 600 mét vuông siêu đẹp giá chỉ 38tr/ mét vuông.-Lô cặp đường Số 16 đất nền căn biệt thự đơn lập, xung quanh...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường CL16, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 94 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 950 triệu

      950 triệu 94 m2 10,11 triệu/m2
      - Bán đất Quan trung, gần chợ Gò Quán, trường cấp 1 Chánh Lộ, trường cấp 2 Chánh Lô.- DT 94m2.- Đường oto vi vu.- Giá chỉ 950 tr.- Quý khách có nhu cầu...
      Đường Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!