Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 5m tại Lộc Quang - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 265 tr

      265 triệu 300 m2 0,89 triệu/m2
      MT đường nhựa. Dân đông.Cách trường, chợ, ủy ban nhân dân... Chỉ 2 kilomet.DT: 300m2 (5*60m) thổ cư 100m2.Giá quá rẽ chỉ: 2xx tr.inbox: 0973 789...
      Đường Lộc Quan, Xã Lộc Quang, Lộc Ninh, Bình Phước

      Bán lô đất nền Khu đô thị Mega City 2, 100 m2 tại Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất dự án Mega City 2 Nhơn Trạch chỉ từ 1 tỉ nền, 100m2 bán gấp trong tuần gọi ngay 0931 117 *** - Đường 25C đã xong kết nối thẳng sân bay Long Thành và...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 179 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,02 tỷ

      2.02 tỷ 179 m2 11,29 triệu/m2
      Thông tin nền đất :- nền đất thuộc KĐT số 4 - Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam- DT 178.71m²(7x25,53) vuông vứt- Đường 7,5m lề mỗi bên 5m thông thoáng -...
      Dự án Khu đô thị số 4, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      MT đường KD Trường Chinh, nằm ngay vị trí đăc địa ngã 4 dự án khu dân cư Nguyễn Tri Phương, khu dân cư Tây Bàu Giang, khu dân cư Phát Đạt, khu dân ...
      Dự án KDC Nguyễn Tri Phương, Đường Trường Chinh, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      khu đô thị hiện hữu Phú Lợi Q8 của CĐT Hai Thành_Vị MT đường 10m, view sông thoáng mát_ DT 5 20m_ Xây dựng : 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng_ pháp lí : bìa ...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 75 m2 tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 75 m2 16 triệu/m2
      Đất nền sổ riêng phước điền phước đồng nha trangDT 75m2 ngang 5Hướng hướng Tây BắcSổ thổ cư riêng đất vuông vức như hình ảnh đường rộng phù hợp làm nhà...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 168 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 475 tr

      475 triệu 168 m2 2,83 triệu/m2
      Chính chủ, cần bán lỗ mảnh đất hướng Đông, kề góc Megacity khôngn Tum, giá sụp hầm chỉ 475 tr - bìa đỏ. hotline: 0768 470 ***- DT: 168m2 ngang 6m- giá:...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đăk Hà, Kon Tum
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Hàng Hiếm!!! BÁN ĐẤT ĐƯỜNG THANH LƯƠNG 18, HÒA XUÂN. Giá: 35xx -thỏa thuận khách thiện chí TT nhanh- Hướng: hướng Đông Nam- DT: 100  mét vuông -...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 552 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 552 m2 3,99 triệu/m2
      - Không thể nào tin nổi luôn.- Vì đang rất kẹt tiền nên bán ngay.- 552m2 có 100m2 thổ cư, gần chợ Tân Bùi, gần nhà thờ, gần trường học cấp 1,2, cách Trần...
      Đường Trần Phú, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị sinh thái Sông Hồng Nam Đầm Vạc, 253 m2 , giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 253 m2 24,5 triệu/m2
      MT: 11m.Hướng: hướng Đông Bắc.Giá: 24,5 tr/m2.pháp lí rõ ràng sổ hồng riêng sang tên ngay.Vị trí đẹp không vướng bận, không lỗi lầm, KDC đông đúc dân...
      Dự án Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Đường Ngô Quyền, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 90 m2 14,22 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư tại Uyên Hưng, TP Tân Uyên, Bình Dương.Vị trí đẹp trong khu dân cư, công viên, trường học 1,2,3, cao đẳng Việt Hàn.Đường trước nhà...
      Đường Tố Hữu, Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 9m tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      Bán nền đất siêu đẹp tại Vũ Miện - Tây Hồ - lô góc - ngõ thông - gần Hồ Tây.+ Vị trí vip, nền đất vàng còn sót lại tại Vũ Miện, ngõ thông, ba gác đỗ cửa,...
      Phố Vũ Miện, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 7m tại Xã Lộc Khánh - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 275 tr

      275 triệu 1 m2 275 triệu/m2
      Đất sào Lộc Ninh, Bình Phước gần KCN.DT 7mx 150m, sổ hồng riêng chính chủ.QL 13 đi vào, cách dt757 tầm 2 kilomet,MT lớn, đường 2 xe tải tránh nhau...
      Xã Lộc Khánh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền dự án 1231 m2, mặt tiền 3m tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1231 m2 2,04 triệu/m2
      Do cần vốn làm ăn nên em bán mãnh đất kv đường Hoàng Quốc Việt, khóm 4, thị trấn Tân Biên, TÂY NINH _ Cách siêu thị Coop Mark 100m . Mặt đường nhựa, oto...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Thị trấn Tân Biên, Tân Biên, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 126 m2 17,47 triệu/m2
      - Chỉ một lô duy nhất vị trí siêu đẹp giá siêu tốt tọa lạc mặt đường Lê Duẩn, Thị Trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa.- Tổng DT 126m2. MT rộng đến 6,3m, dài...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 300 m2 28,5 triệu/m2
      DT: 300 mét vuông, mt 15m, hướng Nam.Đường quy hoạch khu đô thị 135m, sát cạnh quán café Nhà Bên Suối, KDC VIP với các tầng lớp thượng lưu sinh sống...
      Dự án KĐT chùa Hà Tiên, Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng lô đất nền 229 m2, mặt tiền 8m tại 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 229 m2 96,07 triệu/m2
      ĐẤT VÀNG khu TÂN BÌNH tiện xây căn hộ dịch vụ , Văn phòng, hotel, Villa v..v + DT: 11 X 21 (hiếm có)+ Đường Trường Chinh P. 13 Q. Tân Bình.+ Khu dân trí...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      ĐẤT NỀN NHÀ PHỐ BIỆT THỰ - DỰ ÁN CENTURY CITY LONG THÀNH, SỔ ĐỎ, ĐẦU TƯ CHỈ 18TR/M2. LH:0908457029

      Thỏa thuận 100 m2
      Sở hữu vị trí đắc địa: - Mặt tiền đường TL769(45m) và đường Cầu Mên(32m). - Cách sân bay Quốc tế Long Thành 2km. - Kết nối các tuyến đường huyết mạch: Cao...
      Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!