Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Đường trước đất oto đi thoải mái.Vỉa hè 3m cây xanh thoáng mát.Vị trí thuận tiện di chuyển đi các Q..pháp lí: SHR.DT: 100m2 (5x20m) thổ cư.gọi ngay 0962...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Bán đất - tặng nhà - Mỹ Đình.- 60 mét vuông - cấp 4 - mt 4m - giá nhỉnh 4 tỉ.- DT rộng - xây nhà sẽ rất đẹp nhé.- lô đất đẹp, sổ vuông, trước sau như...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán đất nền 58 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,77 tỷ

      3.77 tỷ 58 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất đấu giá view hồ tại Bờ Đầm - Lại Yên - Hoài Đức.- DT 57,7 mét vuông, MT 4,51m.- Đường trước nhà rộng 8.5m.- Tây Bắc.-...
      Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2 tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 120 m2 9,42 triệu/m2
      Cần bán 2 lô đôi đường 7.5m trục thông - trục ngoài với giá rẻ nhất thuộc HOÀ NINH 2- Giá chỉ 1.130tr /lô hướng Đông Nam - DT đến 12/ lô ngang 5m - vị...
      Đường Hòa Ninh 2, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 76 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 840 tr

      840 triệu 76 m2 11,06 triệu/m2
      * Dự án Young Town quy mô dự án 20 hec ta quy hoạch 1/500, điện âm, nước máy.- Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm đẹp như KĐT Nhật Bản thu nhỏ: Công...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nền đất 154 m2, mặt tiền 9m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 154 m2 40,26 triệu/m2
      Nằm ngay KĐT cao cấp của Đà Nẵng quy hoạch đẳng cấp 100 phần trăm điện âm,trong bán kính 1 kilomet đầy đủ các tiện ích: Trường học: mẫu giáo đến...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 824 m2, mặt tiền 20m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 180 tỷ

      180 tỷ 824 m2 218,45 triệu/m2
      - Chủ cần bán mảnh đất Q. 2 mặt đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền.- DT 824m2.- MT 20 X 40.- Tổng giá 180.000.000.000vnđ.- Vị trí khu đất mặt đường chính...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 112 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,17 tỷ

      4.17 tỷ 112 m2 37,24 triệu/m2
      BÁN mảnh đất ĐƯỜNG HỒ TRUNG LƯỢNG (ĐẢO 2), HÒA XUÂN.+ Tây Nam (đất sạch đẹp).+ DT; 112m (5 x 22,5).+ Đường 7m5, lề 4m.+ mảnh đất nằm song song đường lớn...
      Đường Hồ Trung Lượng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 275 m2 tại Đường Hùng Vương - Tam Thanh - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 7,42 tỷ

      7.43 tỷ 275 m2 27 triệu/m2
      Tôi chính chủ ngộp NH nên cắt lỗ 3 miếng đất đường Hùng Vương, giá cực rẻ thị trường.- Đảm bảo giá mềm nhất thị trường hiện nay.- DT: 10m x 27,5m (có 3...
      Đường Hùng Vương, Xã Tam Thanh, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán gấp nền đất 840 m2, mặt tiền 24m tại Vạn Yên - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 840 m2 6,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường 334, cách Casino Vân Đồn 2 kilomet, đất MT đường rộng 44m.Cạnh khu nghỉ dưỡng phức hợp Casino của tập đoàn Sun Group.Tiện xây...
      Đường 334, Xã Vạn Yên, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Chỉ với tài chính hơn 600tr có ngay nền đất vuông vức tại thạch thấtsổ sách giấy tờ pháp lí đầy đủ sang tên trong ngàyxung quanh cư dân đông đúc thân...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 175 m2, mặt tiền 7m tại Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 175 m2 9,15 triệu/m2
      bán nhanh nền đất thổ cư đường Nguyễn Thị Minh Khai Xã Trung An Huyện Củ Chi .-SHR , pháp lí rõ Ràng Mua Bán sang tên công chứng ngay , NH hỗ trợ nếu cần...
      Đường Nguyễn Kim Cương, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 888 triệu

      888 triệu 92 m2 9,66 triệu/m2
      Chỉ 888 tr - BÁN 3 Lô liên kế Diên Hoà, sau lưng cây Xăng HƯNG THỊNH Chủ đang cần tiền bán ngay, bao giá thị trường, không có lô nào rẻ hơn DT : 90 - 100...
      Đường Cao Bá Quát, Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Bửu Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Bán đất ngay cổng sau công ty Bouchen, đường Nguyễn Thị Tồn chỉ 1,8 tỉ.+ Vị trí: Đường Nguyễn Thị Tồn đường oto thông bàn cờ.+ Đối diện cổng sau công ty...
      Dự án Biên Hòa New Town 2, Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Xã Phước Lộc - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ bán đất MT đường D4 (đường Bờ Tây cũ), Xã Phước Lộc, Huyện Nhà Bè.+ Đất nằm ngay MT đường D4 qua cầu Tắc Bến Rô 1, đường hiện hữu rộng 6m, đối...
      Đường D4, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Định Quán - Đồng Nai, giá 450 triệu

      450 triệu 1000 m2 0,45 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh 8 sào sầu riêng mới trồng ở xã phú túc huyện định quán tỉnh đồng nai.DT 8 sào - 8000 mét vuông, sổ riêng 4 sổ, có đường hiển...
      Xã Phú Túc, Định Quán, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 200 m2 70 triệu/m2
      Bán đất dự án Gia Hòa, KDC an ninh, yên tĩnh. hạ tầng giao thông đẹp, công viên lớn cùng nhiều tiện ích nội khu như: Hồ bơi Ánh Viên, san tenis, cầu...
      Dự án Gia Hòa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 113 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 113 m2 14,61 triệu/m2
      ✅ Bán đất Vĩnh Thạnh đường oto thông thoáng, sau trường Lương Thế Vinh ✅—————— 0888 127 *** —————-• DT: 112,6 mét vuông ngang 5m. Thổ cư 100%• Đường...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!