Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 1781 m2 tại Xã Đốc Binh Kiều - Tháp Mười - Đồng Tháp, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 1781 m2 1,01 triệu/m2
      bán ngay nền đất DT: Ngang 30m, dài 59m (có tách bán lẻ 15m).Đường đá rộng 3m, đường bờ nam kênh Nguyễn Văn Tiếp A, xã Đốc Binh Kiều, Huyện Tháp Mười,...
      Xã Đốc Binh Kiều, Tháp Mười, Đồng Tháp

      Cần bán nhanh đất nền dự án 156 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 156 m2 8,21 triệu/m2
      Vịnh An Hoà - Chủ cần tiền gấp, hạ giá sụp hầm lô hướng vịnh chỉ 1,28 tỉ.- Nằm cạnh công viên, đường rỗng rãi, thoáng mát.- Đường 7m5, vỉa hè 5m.- Sẵn bìa ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 66 m2 148,49 triệu/m2
      Đất 66 m2, mặt lộ Phan Trung (đường 5 cũ), kế bên Thế giới di động, đối diện bún đậu mắm tôm Bé Lù, đầu đường 5, p.Tân Tiến.- DT: 66m2 (ngang 4.4 m, dài...
      Đường Phan Trung, Phường Tân Tiến, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 105 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      Bán đất MT đường số 33 Đào Tông Nguyên.DT 105 mét vuông (5*21m).Đất trống nền cao xây dựng ngay.Cách MT đường Đào Tông Nguyên 1 trục thẳng 50m, cách...
      Số 33, Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 104 m2 tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 104 m2 34 triệu/m2
      Cần bán đất 5,2m x 19,9m = 104 mét vuông, giá 34 tr/ mét vuông. Tổng giá: 3 tỉ 553 tr đồng thỏa thuận nhẹ.Đất 2 MT trước và sau (mỗi MT đường...
      Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần bán gấp miếng đất đẹp trong khu dân cư Nam Long.Vị trí đẹp, khu dân cư đông đúc.Cách Đỗ Xuân Hợp chỉ với 300m.DT: 4,5m x 20m....
      Dự án KDC Nam Long, Đường 16, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Uông Giang Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Golden Bay, 108 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,05 tỷ

      2.06 tỷ 108 m2 19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán một số lô đẹp tại Golden Bay 602 do tập đoàn Hưng Thịnh làm CĐT.- Hạ tầng đã xong.- Sắp nhận nền.- DT: 6x18m.- Cặp D8 - 14,15 cạnh biển và...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 225 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 225 m2 7,34 triệu/m2
      Dt: 5x50x50 tc Nằm MT đường nhựa Lớn 32mĐặc biệt là:gần KDT Phúc Hưng,Gần KCNGiá chỉ hơn 1 tỉ (bao sang tên) Với nhiều chiếc khấu cho NĐT tặng ngay 1 chỉ...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Đông Tăng Long, 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Vị trí dự án Đông Tăng Long: Tọa lạc 3 MT đường Nguyễn Duy Trinh (30m), Lã Xuân Oai (40m) và đường Vành Đai 3 (120m).Tiện ích: Hồ Cảnh quan 7ha, công viên,...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 56 m2 84,83 triệu/m2
      bán ngay 56,5m2 đất ngõ 137 Việt Hưng, đường oto vào tận đất, giá 4.75 tỉ có thỏa thuận.+ DT 56,5m2, MT 4.04m, hậu 4.04m khổ đất vuông đét.+ Tây Bắc.+...
      Ngõ 137, Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,6 tỷ

      25.6 tỷ 200 m2 128 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán các khuôn đất xây căn biệt thự giá từ 128tr-155tr/m2 DT từ 128m2 khoảng 300m2-Khu vực có độ rộng đường từ 12-16m-Hướng đông tứ trạch và...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      khu dân cư Việt Nhân Villa Riverside, MT đường Long Phước, P. Long Phước Q. 9.Giá thanh lí chỉ cần TT trước 1 tỉ có thể nhận nền đầu tư hay xây dựng đc...
      Dự án Việt Nhân Villa Riverside, Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Đằng Giang - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 4,62 tỷ

      4.62 tỷ 60 m2 77 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp trung tâm TP với DT 60m2 ngay sau TD plaza - BigC - Lê Hồng Phongđc lô 20C Lê Hồng Phong, sau Siêu thị GOGO, Trung tâm tiệc cưới Lạc...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 58 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,77 tỷ

      3.77 tỷ 58 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất đấu giá view hồ tại Bờ Đầm - Lại Yên - Hoài Đức.- DT 57,7 mét vuông, MT 4,51m.- Đường trước nhà rộng 8.5m.- Tây Bắc.-...
      Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 280 m2, mặt tiền 7m tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 280 m2
      Bán nền giá đầu tư DT 280 mét vuông, dãy C đường 13m, dự The Diamond Park Mê Linh - TP Hà Nội - contact xem vị trí lô 0967 522 ***.Bảo Ngân Land...
      Dự án Diamond Park New, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 184 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bến Cầu - Tây Ninh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 184 m2 6,8 triệu/m2
      Cần bán 2 mảnh đất có thổ cưMT đường nhựa lớn - cư dân hiện hữu 📍Ấp Thuận Đông, Xã Lợi Thuận, Huyện Bến cầu, Tây Ninh📍mảnh đất gần kế bên trung y tế,...
      Xã Lợi Thuận, Bến Cầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền tại Đường 27/4 - Phước Hưng - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Cần bán 2 miếng đất liên kế MT đường 27/4 P.Phước Hưng.TP-BÀ RỊAKhu đông cư dânXung quanh tích hợp nhiều tiện íchDT: Lô1:5x35m có 100m thổ cư ...
      Đường 27/4, Phường Phước Hưng, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền dự án 70 m2 tại Đường Huỳnh Văn Lũy - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 70 m2 11,43 triệu/m2
      Giá 800tr hỗ trợ làm hồ sơ vay 50 phần trămNgay MT nhựa 16m, đối diện cổng vsip 2, khu dân tập trung đông nền thổ cư 100 phần trăm gọi ngay...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!