Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 2700 m2, mặt tiền 26m, hướng Bắc tại Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 10,66 tỷ

      10.67 tỷ 2700 m2 3,95 triệu/m2
      Gần đường QL1A, đối diện khu công nghiệp, 2 MT đường.- DT 2700m2.- Khu phụ trợ khu công nghiệp Dốc đá trắng, Xuân Đông, Vạn Hưng.- Thửa: 5 sổ - Tờ: 35,...
      Đường 1, Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 100 m2 55,6 triệu/m2
      Chính chủ bán đất B1.1 90m2 100m2 đg 14m 17m bao giá toàn dự án Thanh Hà Cienco 5+ B1.1 LK2 lô 09 dt 100m2 đường 46m+ B1.1 Lk3 lô 01 dt 100m2 đường 46m+...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 1000 m2, mặt tiền 4m tại Phường 4 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 1000 m2 3,5 triệu/m2
      💥Bán 1 Công Đất tại Long Hòa A, Đạo Thạnh, Mỹ Tho, TG- Đất vuông vắn đã sang lấp mặt bằng cao ráo. Xung quanh cư dân đông đúc.- Vị trí đất cách đường...
      Phường 4, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 130 m2 24,62 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay nền đất MT KD liên kế KDC Tân Phong, TP Biên Hoà.Tiện ích trong bán kính 100m gồm trường học, BV, chợ...Cách BigC Tân Hiệp ~...
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 140 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán nền đất góc 2 MT khu compoud Fideco số 14 đường Thảo Điền Q. 2 siêu VIP chỉ 28tỉ.- DT: 7x20 công nhận 140 mét vuông thổ cư...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1000 m2 1,7 triệu/m2
      - CCG bán gấp mảnh đất MT đường Cây Trắc, xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi.- DT 1000m (20 x 62.5), đã lên thổ gần 300m2 xây dựng thoải mái, phù hợp xây căn ...
      Đường Cây Trắc, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 90 m2 tại Đường Trần Phú - Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 90 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ bán lô.O II 29 - 07.DT: 90m2.giá: 26tr/m2.pháp lí: HĐMB.Đang xây thô.Vị trí nằm ngay mặt đường 56m đường đã làm xong chuẩn bị thông cầu, vị trí...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 700 m2 tại Xã Yên Trung - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 700 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền thổ cư tại bán Thôn Hội, Yên Trung, Thạch Thất, Hà Hội.Có thể mua 700m2 hoặc cả DT 1300m2.Giá: 5 - 6 tr/m2 tùy DT.contact Anh Kiên:...
      Thôn Hội, Xã Yên Trung, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất Biệt thự Đông Hùng Thắng, 583 m2, mặt tiền 15m tại Hạ Long, giá 25 tỷ

      25 tỷ 583 m2 42,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất căn biệt thự, 2 MT, KDL đông Hùng Thắng II, Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh.Nằm trong bán đảo 3, dự án Hạ Long Marina của tập đoàn BIM...
      Dự án Đông Hùng Thắng, Đường Hùng Thắng, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 410 m2, mặt tiền 14m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,76 tỷ

      14.76 tỷ 410 m2 36 triệu/m2
      Cần bán đất MT trục chính, đường D3 khu du lịch BCR Q. 9.- DT: 410 mét vuông (14mx29m).- Lộ giới: 16m.- Giá 36tr/ mét vuông.- Nằm trên trục...
      Dự án Tam Đa BCR, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 150 m2 16 triệu/m2
      Cách cổng trường FPT 100m2 chỉ 2,4 tỉ cho 150m2 view công viên.Giải quyết công việc cuối năm chủ giảm giá 500tr bán ngay miếng đất:- DT 150m2 ngang 6m dài...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 220 m2 6,14 triệu/m2
      Gia đình cần tiền làm ăn bán nền đất nằm MT đường nhựa rộng 16m vỉa hè cây xanh hiện hữuĐã có điện, nước sẵnDT : 10x21 thổ cư 100%giá chính chủ : 1 tỉ...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Mê Linh - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 160 m2 60 triệu/m2
      + Gần trường đại học tài chính và NH, trường Trung cấp Ngọc Hà, trung cấp kinh tế kỹ thuật Ba Đình, trường Tiểu học, cấp 2, cấp 3 bán kính 500m, gần chợ...
      Dự án Hà Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Đầu năm khởi động 60 mảnh đất Q. 8 của chủ đầu tư Hai Thành.- Phú Lợi: 45 nền SHR Q. 8.- Nam Gia: 15 nền bìa đỏ P. 7 - Q. 8.Giá dao động: 6 - 7 - 8...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 540 m2, mặt tiền 33m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 540 m2
      Siêu phẩm đất nghỉ dưỡng resort gần dự án sân golf viu thoáng đẹp. đc Phú Mãn Quốc Oai Thủ đô Hà Nội.Với tổng DT 540m2 có 100m2 thổ cư còn lại đất vườn....
      Đường Liên Xã, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 17773 m2, mặt tiền 40m, hướng Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 135 tỷ

      135 tỷ 17773 m2 7,6 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nền đất MT đường Võ Văn Bích ấp 4b Bình Mỹ Củ ChiThông tin chi tiết BĐS:DT: 17.772,6m2DT đã lên thổ: 6517,9m2Kích thước 39,5m dài 229m...
      Đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 9m tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đầu tư bảo vệ TS trước lạm phát?Em mới gom đc vài lô đất khách ngộp tiền gửi bán đất gần chợ Bình Chánh.gọi ngay: 0989 647 ***.DT: 5x16 (80m2) = TT 750 tr...
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 2 m2 tại Xã Xuyên Mộc - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 2 m2 900 triệu/m2
      Hàng ngộp: mua 2 tỉ 8 bán 1 tỉ 8- Vị trí: xã Hòa Hiệp, huyện Xuyên Mộc, BRVT- Sổ đất đang vay NH định giá 1 tỉ 7- DT: 1600  mét vuông (20 x 50) nở...
      Xã Xuyên Mộc, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!