Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 1167 m2, mặt tiền 14m tại Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 12,84 tỷ

      12.84 tỷ 1167 m2 11,01 triệu/m2
      S28Bán đất 2 MT gần đường phùng Hưng Tam Phước Biên Hòa Đồng Nai 1.167m2 chỉ 11 tr/m2Đất 2 MT nằm gần chợ cách cổng sau khu công nghiệp Tam Phước chỉ 500...
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 12m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 80 m2 49 triệu/m2
      Đất nền KDC 36 căn, đã có SHR, có thể xây dựng ngay theo ý thích. điện nước, camera an ninh đầy đủ, đảm bảo cuộc sống an toàn và tiện nghi cho bạn và gia...
      Đường An Phú Đông 27, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 156 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 20,28 tỷ

      20.28 tỷ 156 m2 130 triệu/m2
      Vị trí: Đất MT đường Số 10 view sông Hiệp Bình Chánh, khu bên sông đất quay mặt ra sông, cách sông 50m, gần trung tâm thương mại Gigamall.- DT: 156m2 (6m...
      Đường Số 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 97 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 97 m2 24,23 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất hẻm oto Ra Phạm Văn Đồng 50m2 . Sau lưng toà nhà MORITZ . oto vào tới đất . - DT công nhận 97m2 . Đất vuông vắn sổ hồng riêng...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      DT: 90m2, đất full thổ cư, xây tự do.Bán thương lượng (bao sang tên).sổ hồng sang tên khi đủ tiền.Đất ngang 5m, đất sạch.Gần ủy ban nhân dân, gần chợ...
      Đường Bảy Tấn, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 71 m2, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 71 m2 92,96 triệu/m2
      Bán đất MT hẻm 75 Trương Văn Hải, TNPB, Q. 9.- DT: 70.8m2 thổ cư 100 phần trăm vuông vắn, sạch sẽ.- Giá 6 tỉ 600 TL.- Đường thông qua đường Số 5,...
      Hẻm 75, Đường Trương Văn Hải, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 135 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 135 m2 56,3 triệu/m2
      Đất Đường 23 khu Bên Sông Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức - Khu vip toàn căn biệt thự - Cách Phạm Văn Đồng 400m- Đất cư dân xây full hoàn công.- DT:...
      Đường 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 484 m2, mặt tiền 25m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25,17 tỷ

      25.17 tỷ 484 m2 52 triệu/m2
      Bán đất Lô 265 + 266 góc căn biệt thự mặt đường Huỳnh Văn Nghệ, khu đô thị mới Vĩnh Hoà, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang 484m2 (ngang 25m) giá 52trđ/m2.- Lô 265...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 44 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 114,44 tỷ

      114.44 tỷ 44 m2 2600,91 triệu/m2
      CT cần bán lại 44193m(4,4ha) trong khu công nghiệp Bàu Bàng, Bình Dương, đất đóng tiền 1 lần tới 2056 (thời hạn còn 33 năm).Ngang 184m dài 240m.Vị trí đất...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 44 m2, mặt tiền 4m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,54 tỷ

      1.54 tỷ 44 m2 35 triệu/m2
      bán gấp 43.7 mét vuông sẵn nhà c4 ở Cao Xá, Đức Thượng oto đỗ cách đúng 5m.DT: 43.7 mét vuông. MT 4.7m vuông vức bằng hậu.Hướng chính hướng ...
      Đường 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 250 m2 tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 250 m2 38,8 triệu/m2
      Bán đất TP Đà Lạt - Góc 2 mt - Full thổ cư - Giá đầu tư.Nằm tại P. 10, Đường Hoàng Hoa Thám.https://maps.app.goo.gl/uKtgLaojhKs59yB99?g_st=izView 3 thung...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 150 m2 10,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất thổ cư MT đường Nguyễn Thị Dưỡng, xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi.DT: 150m2Vị trí đất từ Tỉnh lộ 15 quẹo vào 1 kilomet gần Chùa...
      Đường Nguyễn Thị Dưỡng, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Long Biên - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      Đất Ngọc Thuỵ DT 200m2 MT 10m, mặt đường 18m vỉa hè, cạnh trường Pháp Alex, giá siêu mềm 125tr/m2.- Thông số vàng thích hợp xây văn phòng, chung cư cho...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 122 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 122 m2 25,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà 2 tầng vừa xây đường Võ Duy Dương - view hồ Bàu Tràm thoáng mát.Vị trí đẹp kề lô góc, thích hợp đầu tư, buôn bán KD.Đường Võ...
      Đường Võ Duy Dương, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 16m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Chỉ với 1.5 tỉ sở hưu ngay...Vị trí vàng:MT đường Trường Lưu, P. Long Trường, Q. 9.Cách chợ Long Trường 200m.Về trung tâm HCM chỉ 20 ph.Trong bán kính...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 1 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 1 m2 4000 triệu/m2
      MT đường Bà Miêu chiều ngang 47m lận khách ơi, trên đất xó 4 phòng trọ. cư dân đông đúc rất thích hợp làm nhà vườn, xung quanh toàn là cây dừa rất mát mẻ,...
      Đường Lương Ngang, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 168 m2 tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 168 m2 28,28 triệu/m2
      Bán đất View sông thoáng mát, p. Bình Nhâm, Thuận An.DT: 168,3 mét vuông thổ cư 50 mét vuông (7X24m).Cách đường Cách Mạng Tháng 8, công viên và...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 104 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 680 triệu

      680 triệu 104 m2 6,54 triệu/m2
      Vợ chồng em kẹt tiền cho con đi học quá nên quyết định bán lô tâm huyết ở Lộc Quảng ạVào trung tam tp Bảo Lộc 10p thôiSau này có tuyến cao tốc đi lại vào...
      Đường 22, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!