Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 52 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 52 m2 55,77 triệu/m2
      nền thổ cư sổ sẳn, đường Nguyễn Hữu Trí, thị trấn Tân Túc, Bình Chánh Sài Gòn. Đất nằm sát ủy ban nhân dân TÂN TÚC, 1 ph ra Chợ Đệm, gần chợ Bình...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 990 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 444 tr

      444 triệu 990 m2 0,45 triệu/m2
      Bán 990 mét vuông P. Hưng Thạnh - Q. Cái Răng - TP Cần ThơLH : 0984 048 ***
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền 140 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 140 m2 38,58 triệu/m2
      Đất đất thổ cư khu căn biệt thự Xuân Quang (Axis Hồ Tràm). pháp lí hoàn chỉnh, sổ hồng riêng lâu dài có 1 không 2 ở Hồ Tràm.* Vị trí: Ngay MT cung...
      Dự án Axis Hồ Tràm, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 263 m2, mặt tiền 13m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 263 m2
      Chính thức ra hàng quỹ đất căn biệt thự GĐ 2 KĐT Nam Đầm Vạc Vĩnh Yên chỉ 2 ngày ra hàng đã đc sự quan tâm của KH. Đã bán thành công 70 phần trăm...
      Dự án Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Dầu Giây - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      - ĐẤT NỀN _ ngôi nhà phố NGAY TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH XÃ DẦU GIÂY- Điểm sáng đầu tư hay an cư tại Xã DẦU GIÂY - ĐỒNG NAI.+ Đặt chỗ 50 tr/ 1sp, không mua hoàn...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Dầu Giây, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 90 m2 14,22 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư tại Uyên Hưng, TP Tân Uyên, Bình Dương.Vị trí đẹp trong khu dân cư, công viên, trường học 1,2,3, cao đẳng Việt Hàn.Đường trước nhà...
      Đường Tố Hữu, Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 92 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 92 m2 25 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường Số 15, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- Ngay tiện ích như: Chợ, UB, trường học.- Sát khu đô thị Vạn Phúc, gần trung tâm thương mại...
      Đường Số 15, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay đất nền Khu biệt thự Sentosa Villa, 250 m2 tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 250 m2 11,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền Sentosa villa GĐ 2 dãy 10 view biển giá 11,5tr/m2. Bao thuế phí sang nhượng.DT 250m2: 12,5x20m.Đã kí HĐMB.call ngay trực tiếp: 0901...
      Dự án Sentosa Villa Phan Thiết, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 5200 m2, hướng Đông - Bắc tại Thị xã Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 15 tỷ

      15 tỷ 5200 m2 2,89 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 5200m2, gần ngã 4 mắm trí hải long điền, sát dự án Moon Light.Hoa hồng môi giới 1 phần trămĐất quy hoạch 2030 100 phần trăm...
      TL.44A, Thị trấn Long Điền, Huyện Long Điền, Bà Rịa - Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền 130 m2 tại Đường 2/9 - 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 130 m2 13,66 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh 2 mảnh đất MT MT đường 2/9, vị trí đẹp ngay siêu thị Mega, DT: 130 mét vuông, giá 1tỉ 775, hướng ra biển, gần các bãi...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Nam tại Xã Gia Kiệm - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Chỉ cần 600tr bạn đã sở hữu mảnh đất 100m² thổ cư.Giá:  2 tỉ 1 (NH hỗ trợ vay 70 phần trăm)Cơ hội sở hữu đất nền vị trí cửa ngõ – kết nối tứ...
      Xã Gia Kiệm, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 280 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 14,28 tỷ

      14.28 tỷ 280 m2 51 triệu/m2
      Cần bán gấp đất căn biệt thự mặt kênh A2.3 bT2 khu đô thị Thanh Hà Cienco 5.Nền căn biệt thự mặt đường 17m, mặt sau nhìn kênh thoáng mát.DT...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 505 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Bắc tại Ba Vì - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 505 m2 4,96 triệu/m2
      Cần bán nền đất làm nhà vườn cực xinh.DT 505 mét vuông.MT 16,9m.Đất nở hậu, đẹp, oto vào tận nơi.Cách cổng VQG Ba Vì 2 kilomet, cổng DL Medi...
      Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 567 m2 tại Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 567 m2 8,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi ra nhanh mảnh đất xã Nhuận Đức DT: 7x89=567,4 mét vuông, thổ cư 283 mét vuông. Đất MT đường Nhuận Đức, cách Bùi Thị Điệt tầm...
      Đường Nhuận Đức, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 109 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 109 m2 27,99 triệu/m2
      *Vị trí trục đường nhà phố thương mại shophouse cực đẹp, cực sôi động (đường 10,5m)Vị trí đẹp thuận lợi cho KD.-DT: 109 m-MT rộng 6m*bán ngay bao lỗ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,08 tỷ

      7.08 tỷ 120 m2 59 triệu/m2
      🔥Cần tiền bán ngay trước Tết mảnh đất đường số 3 ( rộng 20m ) KĐT Hà Quang 1 giá rẻ 59tr/m2.⚠️Vị trí: MT đường số 3 rộng 20m ( Lạc An ) kết nối Vòng Xoay...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 2172 m2, mặt tiền 21m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 2172 m2 2,31 triệu/m2
      Bán 2172  mét vuông có 500  mét vuông đất ở còn lại vườn Thế đất thoải, lưng tựa núi không khí trong lành thoáng mát dân trí caoCách trung tâm...
      Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 278 m2, mặt tiền 11m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 278 m2 5,5 triệu/m2
      6 lô thổ cư, đường 4m, ngang hơn 10m, Vạn Lương Bắc Vân Phong, giá 5,5tr/ mét vuông, đã có thổ cư, cách biển 300m, ae nào thiện chí thì bớt lộc L/H...
      Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!