Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị mới Phước Long, 52 m2, mặt tiền 4m , giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 52 m2 50,39 triệu/m2
      Bán miếng đất khu TĐC đô Thị mới Phước Long tp Nha Trang:- miếng đất DT: 52 mét vuông ngang 4m. Hướng TN.- Đường nhựa 10m. Khu dân sinh đông.- Khu...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 90 m2, mặt tiền 24m tại Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 980 tr

      980 triệu 90 m2 10,89 triệu/m2
      Bán mảnh đất 5*18 DT đẹp, thổ cư hết xây dựng tự do.Đường đẹp gần 2 - 3 chợ tiện ích khu vực đầy đủ.cư dân đông nên không ngại gì.Khu phát triển tốt nên...
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 150 m2 12,67 triệu/m2
      Bán đất ngay TTHC Bàu Bàng.Ngay cạnh trường Trung học phổ thông Bàu Bàng.cư dân đông đúc, DT lớn, phù hợp làm ăn buôn bán.Tiện ích xung quanh đầy đủ,...
      Đường D11, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 55 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 55 m2 110,91 triệu/m2
      Bán đất đường Cổ Linh - cách Aeon 500m.- DT 55m2, MT 4m2 vuông vức. DTSD gần 60m2.- Đường 7m, vỉa hè 2m mỗi bên. Thông tứ tung.- Vị trí đất đẹp, hiếm. Đất...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền 90 m2, mặt tiền 12m tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      khu dân cư Nam Rạch chiếc - An Phú - Q. 2 - Cạnh Lakeview giá thị trường tốt hiện tại.Vị trí: Hiện tại ngay Song Hành cao tốc đã mở thông xe đến Đỗ Xuân...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 84 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 84 m2 35,12 triệu/m2
      D151.Vị trí: Gần Big Tân Phong, full tiện ích 500m có BV 7B, gần đường Nguyễn Ái Quốc, Big Tân Phong, Bv Tâm Hồng Phước.DT: 4.2x20m (83.5 mét ...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 15m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 675 triệu

      675 triệu 100 m2 6,75 triệu/m2
      Đất nằm ngay trên đường Đào Sư Tích , xã Phước Kiển , Nhà Bè. DT 100m2 giá hiện tại ưu đãi chỉ có 675 tr Nằm gần UBND xã Phước Lộc , gần chợ , gần trường...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 300 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Đức Liễu - Bù Đăng - Bình Phước, giá 239 triệu

      239 triệu 300 m2 0,8 triệu/m2
      250 tr giá 100 phần trăm có ngay 1 cuốn SHR.- 250 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư.- Cách QL 14 3 kilomet.- Cách cao tốc chơn thành...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Đức Liễu, Bù Đăng, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 110 m2 17,28 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền đất MT đường 27m Văn Tiến Dũng giá siêu đầu tư.DT: 5x22m = 110 (m2).Đường 27m (Lòng đường 15m vỉa hè mỗi bên 6m) KĐT cư dân đông...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      Hết tết rồi bùng nổ đầu tư thôi anh/chị ơi!Quy mô: 8,3 ha với hơn 400 nền.DT đa dạng: 85m2, 92m2, 100m2, 150m2.Vị trí: MT đại lộ Nguyễn Văn Linh, liên thông...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp lô đất nền 200 m2, mặt tiền 12m tại 28 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 200 m2 55 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Thiên Hà, P. 28, Q. Bình Thạnh, Sài Gòn. Từ đường Bình Quới vào 200m. Cách Q. 1 chỉ 4 kilomet, cách sân bay TSN chỉ...
      Đường Bình Quới, Phường 28, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 74 m2, hướng Tây - Nam tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 74 m2 37,84 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường Chúc Động, Tây Nam thông thẳng ra Nguyễn Sinh Sắc, lên số nhà 148. Vị trí sạch đẹp view kênh. Lòng đường 5,5m, lề sát kênh rộng...
      Đường Chúc Động, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      BẠN LÀ NĐT, NHÀ KD, NHÀ PHÂN PHỐI HAY NHÀ BÁN LẺ... ĐANG MUỐN MỞ RỘNG QUY MÔ? ... để làm kho, xưởng hay cơ sở SX, phân phối sp, văn phòng đại diện...Cần kho...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Điện An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 104 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 104 m2
      Đất An Phước 108 mét vuông có 94 mét vuông thổ, sổ riêng thổ cư, giá rẻ tại Long Thành, trọng tâm 4 khu công nghiệp.NH hỗ trợ vay 70 phần...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 150 m2 9 triệu/m2
      Gia đình có nền đất ở khu dân cư Mỹ Phước 3 150 mét vuông 100 phần trăm thổ Cư. Đất trong khu dân cư đông, đường bê tông 16m thích hợp để...
      Đường 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Cần bán nhanh nhà 4 tầng đường Số 14, khu đô thị Hà Quang 2, Phước Hải, Nha Trang.DT: 10x 20m = 200m.Hướng Đông.pháp lý: hợp đồng mua bán.Đường rộng...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 200 m2 tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 200 m2 94 triệu/m2
      + Bán đất Giải Phóng - gần Hồ Linh Đàm.+ DT 200m2 - 18.8 tỉ.+ MT: Siêu đẹp cho tòa nhà VP - KD bất chấp.+ nền đất rộng, trung tâm Q. Hoàng Mai, nằm gần...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 156 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại La Gi - Bình Thuận, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 156 m2 8,02 triệu/m2
      Cần sang nhượng 6m x 26m Tân An, đường đất 4m oto vào tận đất, đất bằng phẳng, full ODT, cư dân xung quanh đang ở hiện hữu, điện, nước sinh hoạt đầy đủ....
      Đường Lê Văn Tám, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!