Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 78 m2 30,76 triệu/m2
      Bán rẻ 93 mét vuông đất Nguyên Khê, tính tiền hơn 70 mét vuông đường thông oto đỗ giá chỉ hơn 2 tỉ.- Cách nhà văn hoá thôn 100m.- Cách QL3 ~...
      Đường Tiên Hùng, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 68 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 68 m2 55,74 triệu/m2
      Cuối năm cần dồn tiền để mở văn phòng nên chị chủ gửi bán mảnh đất vị trí đẹp nhất nhì dự án Samsung Bưng Ông Thoàn, mảnh đất phù hợp mua xây nhà an cư và...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 150 m2, mặt tiền 6m , giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 150 m2 13,67 triệu/m2
      mở bán mảnh đất 150 mét vuông, bìa đỏ chính chủ.Gần trường đại học và chợ trung tâm.Hạ tầng hoàn thiện, bìa đỏ chính chủ.Xây dựng đc ngay.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 887 m2 tại Thị trấn Nam Sách - Nam Sách - Hải Dương, giá 16 tỷ

      16 tỷ 887 m2 18,04 triệu/m2
      🏘️Chính chủ E cần bán miếng đất dịch vụ thương mại vị trí đắc địa tại hướng Tây Nam Sách Thị Trấn Nam Sách Tỉnh Hải Dương🌍 DT: Gần 887m²🏛️ pháp ...
      Thị trấn Nam Sách, Huyện Nam Sách, Hải Dương

      Cần bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Đống Đa - Quy Nhơn - Bình Định, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất đường Huỳnh Tấn Phát, trung tâm thành phố. Quy NhơnĐất nền sổ hồng riêng chính chủ 80 m2 vuông vắn (4m x 20 m), KDC B, Đảo...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Đống Đa, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh đất nền 400 m2 tại Phố Lương Định Của - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 180 tỷ

      180 tỷ 400 m2 450 triệu/m2
      Bán khuôn đất MT đường Lương Định Của, P. An Phú - Q. 2.- DT 12x35m công nhận 400 mét vuông.- SHR cá nhân, sang nhượng nhanh.- Khu vực xây hầm 8...
      Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 200 m2 tại Xã Tân Hiệp - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 200 m2 9,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất sổ hồng.- DT: 5 x 40m(trên sổ) + 10m cuối thực tế giấy tay.- nền thổ cư 80m2. Cách chợ 100m.- Toạ lạc tại: Ấp 5, xã Tân...
      Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 1000 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Suối Nho - Định Quán - Đồng Nai, giá 820 tr

      820 triệu 1000 m2 0,82 triệu/m2
      Gia đình cần bán 2 sào đất đẹp tại vị trí:- xã Suối Nho, huyện Định Quán, gần trường Trung học phổ thông Suối Nho- Xung quanh cư dân đông, gần chợ và...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Suối Nho, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Đường Gò Dưa - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      - Giá ngộp bán gấp nền đường Gò Dưa, P. Tam Bình, TP. Thủ Đức.- DT: 80 mét vuông, 100 mét vuông.- Vị Trí: KDC cao cấp, liên kế chợ Gò Dưa,...
      Đường Gò Dưa, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 150 m2 103,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ giảm 500 tr bán nhanh đất MT Xô Viết Nghệ Tĩnh, Đà Nẵng trước Tết - 150 m khoảng 15.5 tỉ.DT: 5x30 m = 150m.Hướng: hướng Đông Nam.Vị trí:...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 124 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 124 m2 29,84 triệu/m2
      Vị trí: khu dân cư Long Thới - Nhà Bè, Cách đường Nguyễn Văn Tạo ~ 80m.Lô nhì đường Nguyễn Văn Tạo.DT đất: 124.1m2.hẻm ô tô vào tới đất, khu dân cư...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 75 m2 tại Đường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 75 m2 30,67 triệu/m2
      - Vị trí: ngay trục đường chính Nguyễn Thị Búp, liên kế Trần Thị Bảy và Dương Thị Mười- Tiện ích xung quanh: gần trường cấp 1,2,3, trạm y tế P., công an...
      Dự án Hiệp Thành City, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 4 m2, mặt tiền 58m tại Phường Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 15 tr

      15 triệu 4 m2 3,75 triệu/m2
      Bán Đất Mặt Biển Nguyễn Cơ Thạch, Hòn Rơm, DT: 3566M2MẶT ĐƯỜNG: 58MMẶT BIỂN: 50Mcó sẵn 1000m2 thương mại dịch vụ và 150 thổ cư.BIỂN ĐẸP NHẤT MŨI NÉlô...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp nền đất 1000 m2, mặt tiền 30m tại Xã Lỗ Sơn - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 480 tr

      480 triệu 1000 m2 0,48 triệu/m2
      1000 mét vuông có 400m thổ cư. Đất bám đường bê tông to 30m, sâu 40m. - Đất có thế đất thoải, view cánh đồng thoáng mát, trên đất đang có sẵn nhà c4...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Lỗ Sơn, Tân Lạc, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 300 m2 45 triệu/m2
      Thông tin mô tả : Bán đất căn biệt thự Nguyễn Đình Thi view sông Hoà Xuân.Thông tin:- DT: 300m ngang 12m kẹp vệt cây xanh - Đường 10m5 lề mỗi bên 7m5.-...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      E có ô liên kế Thanh Hà muốn bán trước Tết nên giá giảm sâu hơn so với thị trường.Ô liên kế đường 17m.Hướng TN.Vị trí nằm ngay sát căn hộ và là giao...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 17, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nền đất 150 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Vân Canh - Vân Canh - Bình Định, giá 600 triệu

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT ĐẸP – giá mềm 🔥DT: 150 mét vuông – thổ cư 100%, xây dựng tự doMT đường 16m rộng rãi, thông thoángVị trí gần chợ – trường học –...
      Thị trấn Vân Canh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Cần bán gấp lô đất nền 294 m2, mặt tiền 14m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 294 m2 78,24 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất nằm trong KDC Thế Kỷ 21.- Vị trí: Góc 2MT đường D10, Ngãy ngã ba đường Đồng Văn Cống - Lê hữu kiều. Đường trước nhà và bên hông rộng...
      Đường D10, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!