Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 126 m2 tại Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 126 m2 60,32 triệu/m2
      Đất hẻm 7m Lê Văn Quới - Bình Tân.Dt: 6x21m vuông TDT 126m2.- Hẻm nhựa rộng 7m.giá mềm: 7.6 tỉ thỏa thuận.
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 36 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 36 m2 69,45 triệu/m2
      Chính chủ bán 36,5 mét vuông đất nằm trong ngõ 193/15 Phúc Lợi. Gần đường quy hoạch 13m.+ DT: 36,5 mét vuông, MT 3,16m, đường trước nhà rộng...
      Ngõ 193/15, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 413 m2, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 413 m2 8,96 triệu/m2
      Cần bán đất kế số nhà 14/5 Đường bia truyền thống (Lê Đình Cẩn thông ra TL10) P. Tân Tạo, Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 413m2, đã chuyển thổ cư...
      Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 9m tại Huyện An Dương - Hải Phòng, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 180 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô căn biệt thự 180 mét vuông của dự án Seoul Eco Homes.Ngang 9m dài 20m, đường nội bộ 17m có vỉa hè hai bên.Đây là dự án đã có...
      Dự án Seoul Eco Homes, An Dương, Hải Phòng

      Bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 475 triệu

      475 triệu 150 m2 3,17 triệu/m2
      Đất tái định cư Becamex Bình Phước nằm đối diện KCN một trong những KCN lớn nhất Việt Nam.Quy hoạch tổng thể 4633ha.Là một trong những KCN có tốc độ phát...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 490 m2, mặt tiền 13m tại Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 52,9 tỷ

      52.9 tỷ 490 m2 107,96 triệu/m2
      Hiếm nhất Long Biên, đất đẹp 1 mặt phố Vỉa hè rộng, 1 mặt ngõ tô tránh.+ Thông số: 490 mét vuông, MT 13m. Đất nở hậu vượng sinh tài lộc.- Hiện trạng...
      Đường Cầu Bây, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Gói 2 - Đường 27m trục chính thông Võ Nguyên Giáp, Phong Châu. Gần trường học, BV.Hạ tầng đẹp hoàn thiện, vỉa hè rộng.Giá cắt lỗ bán ngay chỉ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án hướng Đông - Bắc tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      "sp có mức cắt lỗ tốt nhất thị trường giảm tới hơn 30 phần trăm với mức giá hiện tại chỉ 2.8 tỉ và phù hợp định hướng phát triển khu vực Nam Đà...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án 68 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 590 triệu

      590 triệu 68 m2 8,68 triệu/m2
      - Cát Tường Western Pearl 2.- Vị trí độc tôn:+ MT Võ Văn Kiệt, P. 5, TP Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang.+ trung tâm thành phố. Vị Thanh - nơi đc ưu tiên đón...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán lô đất nền 1521 m2, mặt tiền 12m tại Xã Dray Sáp - Krông Ana - Đắk Lắk, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 1521 m2 0,96 triệu/m2
      Cần bán 1,5 sào nền thổ cư view hồ tự nhiên gần vành đai Thành phố Hồ Chí Minh Buôn Ma Thuột! DT: 1.521 mét vuông - Thổ cư: 200 mét ...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Dray Sáp, Krông Ana, Đắk Lắk

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 122 m2 tại Nha Trang, giá 12,57 tỷ

      12.57 tỷ 122 m2 103 triệu/m2
      Hàng hiếm, lâu lâu mới có, hạ giá hơn 600tr bán gấp mảnh đất MT A4 VCN Phước Hải.- Nhà Hướng Tây, giao nhau Bùi Thiện Ngộ và căn hộ chung cư CT4, tập...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 746 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      CC cần bán nền đất KCN Vsip 3 Bình Dương.Đất nằm trong KDC Tân Lập - Victory City. Ngay cổng nhà máy Lego lớn nhất Vsip 3 vốn đầu tư hơn 1 tỉ đô.Đất...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 125 m2 18 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất ngộp Khu vực Long Thành Đồng Nai DT 125m2 MT lộ giới 24mGần khu công nghiệp, Trường học, BV Đặc biệt : cách sân bay Long Thành...
      Đường 25B, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 89 m2, hướng Tây - Nam tại Xã An Sơn - Thuận An - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 89 m2 17,98 triệu/m2
      DT: 4,7 m x 17,5m nở hậu 5,5m tổng DT 89,2m2 đã có 35,5m2 thổ cư.Đường oto tới đất, view rạch khu vực ở yên tĩnh, mát mẻ.Ở đây có 2 lô liên kế, DT tương...
      Đường An Sơn 44, Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 569 m2 tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 569 m2 2,27 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh đất vườn sổ hồng, tại xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn.DT: 569 mét vuông Đường xe tải khi đông cư dânRất phù hợp xây căn biệt ...
      Đường Thới Tứ 1, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 2960 m2, mặt tiền 20m tại Xã Hòa Hội - Châu Thành - Tây Ninh, giá 530 tr

      530 triệu 2960 m2 0,18 triệu/m2
      Hòa Thạnh, Châu Thành, Tây Ninh, em còn 2 nền liên kế gần 3 sào hơn 20m MT giá ngộp cần ra gấp xem đc trả giá hợp lí chủ cho bay liền.DT: 2960 mét ...
      Đường 788, Xã Hòa Hội, Châu Thành, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 31 m2, mặt tiền 3m tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 31 m2 38,71 triệu/m2
      Tôi có mảnh đất thổ cư 31m2 tại làng nghề bún thanh Lương xã Bích hòa cần bán giá 1.2 tỉ có thỏa thuận.Ai có nhu cầu mua call ngay tôi.A Dũng 0972 870 ***
      Đường Quốc lộ 21B, Xã Bích Hòa, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 15000 m2, mặt tiền 20m tại Xã Chí Đạo - Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 460 tr

      460 triệu 15000 m2 0,04 triệu/m2
      20m mặt sâu 80m.200tc.2 MT.Cách đường tỉnh lộ 100m cáh đường 12b 4 kilomet.Giá 4xx ạ.Ai có nhu cầu mua bán e xin hh ạ.0326 329 ***
      Đường Quốc Lộ 12B, Xã Chí Đạo, Lạc Sơn, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!