Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án hướng Tây - Bắc tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      Vị trí đường Bùi Tá Hán (đường 15m, lề 5m), Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, trục chính của khu đô thị Nam Việt Á.Đất gần sông Hàn & biển Mỹ Khê, khu quy hoạch...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Khoái Châu - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      - Cách chợ mới Đông Tảo chỉ 100m.- Mới nhất thị trường hôm nay:- Thân gửi bà con nhà đầu tư nền đất full thổ cư chỉ cách đấu giá 100 m:- 150 m2 đông tảo...
      Xã Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên

      Sở hữu đất nền dự án 1800 m2, mặt tiền 30m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 1800 m2 27,78 triệu/m2
      Bán 1800m2 đất hẻm 100 đường Long Phước gần ngã ba và chợ Long Phước giá chỉ 27 tr/m.- Ngang 30 x dài 60m, công nhận 1800m2 trong đó 1.650 là nền thổ cư,...
      Hẻm 100, Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 60 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      Vị trí đất cách MT đường Ngô Chí Quốc 500m, Bình Chiểu, gần chợ Đầu Mối.+ Đường rộng 9m, vỉa hè 3m.+ cơ sở giao thông tầng hoàn thiện 100 phần ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 1327 m2, mặt tiền 30m tại Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 105 tỷ

      105 tỷ 1327 m2 79,13 triệu/m2
      Hàng hot...Nợ NH ngộp giảm giá chốt 105 tỉ.(giá cũ 145 tỉ).Lô Góc Đất 2 MT 1.327m thổ cư (ngang 30m X 44m).Đường Lê Quý Đôn và Công lý, P. Bình Thọ Thủ...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 179 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Đồng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 179 m2 5,59 triệu/m2
      Bán đất MT trục chính quy hoạch 32m thuộc P. Tân Đồng tp đồng xoài Đi ra trung tâm, vòng xoay Đồng Xoài chỉ 2 kilomet, Sát khu câu cá Happy GardenDT 5m...
      Phường Tân Đồng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền dự án 5000 m2 tại Đường Tố Hữu - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 100 tỷ

      100 tỷ 5000 m2 20 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu mảnh đất cực hiếm MT 100m mặt phố Tố Hữu, Hà Đông. Tổng DT đất là 5.000 mét vuông. call ngay cho tôi để xem đất: Mr Linh 0913 581...
      Đường Tố Hữu, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 72 m2, hướng Nam tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 980 tr

      980 triệu 72 m2 13,62 triệu/m2
      - Đất khu dân cư Cát Tường Phú Sinh nền đẹp, không lỗi phong thủy.- DT: 4x18m.- pháp lí: SHR.- Vị trí: Đường N24, nhựa 10m, cư dân đông, diện nước có...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      Hết tết rồi bùng nổ đầu tư thôi anh/chị ơi!Quy mô: 8,3 ha với hơn 400 nền.DT đa dạng: 85m2, 92m2, 100m2, 150m2.Vị trí: MT đại lộ Nguyễn Văn Linh, liên thông...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 378 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 378 m2 35,72 triệu/m2
      BÁN ĐẤT: ĐƯỜNG ĐẶNG THÁI THÂN, P HÒA HẢI, Q NGŨ HÀNH SƠN1. giá: 13 tỉ 500 tr đồng2. Thông tin BĐS- DT: 378.4 m (ngang: 7.3 m)- 1 tầng, 2 PN, 1  phòng ...
      Phố Đặng Thái Thân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 81 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 680 tr

      680 triệu 81 m2 8,4 triệu/m2
      Cần ra nền ngay trung tâm chợ đêm Vị Thanh.DT: 4,5x18m.Lộ giới: 12m.bìa đỏ đầy đủ cọc tiền sang tên trong ngày.Nền nằm cạnh 2 công viên lớn.Lộ đẹp, cơ sở ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 117 m2 tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 117 m2 8,12 triệu/m2
      Vì làm ăn vỡ nợ nên tôi bán nhanh miếng đất thổ ở đường Trần Thị Cẩm, Tân Phú Trung, Củ Chi- DT: 117 mét vuông (5x22)- miếng đất nằm ngay MT, ngay...
      Đường Trần Thị Cẩm, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 98 m2 tại Đường Hùng Vương - Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 3,82 tỷ

      3.83 tỷ 98 m2 39 triệu/m2
      ĐẤT NỀN trung tâm TP TUY HÒA, NỘI BỘ HÙNG VƯƠNG, CHỈ TT 900 TR NHẬN NỀN NGAYDự án DUY NHẤT giữa trung tâm TP biển TUY HOÀ xây dựng đc 11 tầng giá rẻ hơn...
      Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 52 m2, mặt tiền 5m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 52 m2 44,24 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp nền đất thổ cư 52m2Tại Đông La - Hoài Đức MT 5,2m , hậu 5,2m sổ vuông đẹp không lỗi phong thủy Đường 2 oto tránh nhau KD đẹp Tây ...
      Xã Đông La, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 1200 m2 tại Phường An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 1200 m2 13 triệu/m2
      Gia đình cần bán 1200  mét vuông đất khu vực Vườn Lài, P. An Phú Đông Q. 12, có 800 mét vuông đất lên đc thổ cư, gần khu quy hoạch có thể lên 2...
      Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 2,96 tỷ

      2.96 tỷ 100 m2 29,6 triệu/m2
      CC bán duy nhất miếng đất đẹp giá rẻ bất ngờ tại làn 2 QL 1A - khu Xuân Ổ B - P. Võ Cường - TP Bắc Ninh.DT 100m2.MT 5m.Tây Bắc.Giá 2,9x tỉ.- miếng đất...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp lô đất nền 200 m2 tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 200 m2 94 triệu/m2
      + Bán đất Giải Phóng - gần Hồ Linh Đàm.+ DT 200m2 - 18.8 tỉ.+ MT: Siêu đẹp cho tòa nhà VP - KD bất chấp.+ nền đất rộng, trung tâm Q. Hoàng Mai, nằm gần...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Vị trí: QL 51, cách chợ Long Thành 3 đi xe.DT: 100m2.Giá: 2tỉ.Khu đông dân thuận tiện KD, cho thuê tháng 10tr.Gần chợ, BV, VinCom,sổ hồng.Alo xem đất ngay.
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!