Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 95 m2, hướng Đông - Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất đường Vành Đai Trong KDC 13C Green Life xã Phong Phú, huyện Bình Chánh Tp. Sài Gòn.Dự án nằm trên mặt tiề đường Nguyễn Văn Linh cạnh...
      Dự án Greenlife 13C, Đường Vành Đai Trong, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 2 m2 tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 2 m2 20000 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng lại dự án đã hoàn thiện hạ tầng giao thông. DT: 2136 m2. Đất ở 2100m2. 1 xẹc đường Võ Văn Vân. Xã Vĩnh Lộc B Bình chánh. Giá 40 tỉ. TL.
      Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 1025 m2, mặt tiền 22m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1025 m2 1,18 triệu/m2
      Giá chốt 1.2 tỉ cho hơn 1000m2 - view đồi bát úp cực đẹp - Thôn 11 Đại Lào - TP. Bảo Lộc.Thế đất bằng phẳng triền nhẹ lên tới đỉnh, đường bê tông rộng 4m...
      Đường B`Lao Xê Rê, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      L
      Bất Động Sản Liên Minh - Kim Ngân Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 16m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Tôi có miếng đất tại KĐT Mỹ Phước 3 Bến Cát Bình Dương cần bán để thay đổi KD DT đất : 5x30 150 mét vuông full thổ cư sổ hồng công chứng ngay ...
      Đường DL12, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 85 m2, mặt tiền 30m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 779 tr

      779 triệu 85 m2 9,17 triệu/m2
      Tên Dự Án KDC An Nông 7Vị Trí MT DT 824, Xã Hựu Thạnh, Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An.Chủ Đầu Tư An Nông LandPhát Triển & Phân Phối An Phúc GroupQuy Mô 3...
      Dự án King Mall (An Nông 7), Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 15m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 80 m2 9,38 triệu/m2
      Đất nền vị trí bao đẹp nằm ngay trên đường Trần Văn Giàu, xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh.Với DT 80m. SHR (sang tên ngay). Giá hiện tại chỉ 750 tr. Thổ cư...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 85 m2 19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất khu đô thị Anh Dũng 5, giá hợp lý, Cơ hội cho NĐT.DT 85 mét vuông.Hướng.Giá bán nhanh, chỉ 1x, x còn chưa đi mầm ...
      Dự án KĐT Anh Dũng 5, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất MT đường thông 10m5 Thanh Hoá, Hoà Xuân.mảnh đất vịt rí rất đẹp, kẹp giữa 2 nhà cao tầng, gần sân vận động Hoà Xuân, sau lưng toà...
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 613 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 890 tr

      890 triệu 613 m2 1,46 triệu/m2
      Chính chủ bán đất đường YangBay, Khánh Phú giá đầu tư bao rẻ nhất thị trường.Cách ngã ba Nước Nhĩ hơn 100m.MT đường nhựa lớn, QH mở rộng 30m.DT: 304 -...
      Đường YangBay, Đường Nguyễn Thị Định, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nền đất Khu đô thị Đại Kim - Định Công Mở rộng, 118 m2, mặt tiền 6m , giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 118 m2 133,9 triệu/m2
      Bán đất mặt đường Vành Đai 2,5 Định Công, Kim Đồng, Hoàng Mai, TP Hà Nội.DT 118m2 đất MT 6m, giá chào 15,8 tỉ.Hiện trạng đang là đất dự án do công ty...
      Dự án KĐTM Đại Kim - Định Công, Đường Vành Đai 2,5, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất KN Paradise Cam Ranh, 120 m2 tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 120 m2 20 triệu/m2
      KĐT nghỉ dưỡng KN Paradise thu hút không ít sự quan tâm từ giới đầu tư trong và ngoài nước với quy mô lên đến 800ha dọc theo bờ biển Bãi Dài của TP Cam...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 110 m2 35 triệu/m2
      Cần bán lô trục chính Dabaco 2 trung tâm TX Thuận Thành.DT: 110 mét vuông.MT: 5m.Đường 10.5m. Vỉa hè mỗi bên 5m,Trục đẹp nhất dự án: 2 mặt thoáng...
      Dự án Dabaco Thuận Thành, Thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      - Thời điểm săn đất giá ngộp vào cuối năm 2023, khi LS tiền gửi tiết kiệm và vay NH đang giảm là thời điểm tốt để anh/chị tìm BĐS để mua.- KĐT Dragon Pearl...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 13m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Đất nền trung tâm đô thị bậc nhất Bình Dương.- Vị trí: MT DT 741, Phú Giáo, BD.Tiện ích:- Nội khu: Trường học mẫu giáo và cấp 1, khu thương mại, khu ẩm...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán lô đất nền 244 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Ninh Quang - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 244 m2 11,48 triệu/m2
      bán gấp siêu phẩm tại Vân Phong Nha Trang! - nền đất 244,4m² đã có sẵn 60m² đất ở - Nằm trong quy hoạch có thể xin lên full thổ cư - Có thể bạn sẽ không...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh Quang, Huyện Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 50 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Vạn Phúc, Thanh Trì.- Thông số: DT 50 mét vuông vuông đẹp, MT gần 5m.- Thuận tiện đi lại:+ Gần trường mầm non, cấp 1, gần chợ thuận...
      Xã Vạn Phúc, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 280 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 280 m2 7,68 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán nền đất ngang 10x28, sẵn 100 mét vuông nền thổ cư- Đất nằm trên MT đường nhựa 6m, đã xây hàng rào bao quanh và cây xanh,...
      Đường Bồng Lai, Xã Đạ Ròn, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 113 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 440 tr

      440 triệu 113 m2 3,9 triệu/m2
      nền đất giá rẻ 5x23m toàn bộ thổ cư, cách nhựa 100m, gần công ty Cansport, khu công nghiệp Bến Củi chỉ 440tr.Vị trí.Ấp Lộc Tân, Lộc Ninh, Dương Minh...
      Đường 784, Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!