Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,06 tỷ

      2.07 tỷ 43 m2 48 triệu/m2
      Website Số 1 Về BĐS - Mua, Bán, Cho Thuê Nhà Đất Toàn QuốcBatdongsan.com.vn29Tìm nhanh. VD: vin Central ParkCần bán đất rẻ cắt lỗ tài chính 2xxx ảnh 0Cần...
      Đường Cổ Dương, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội
      C
      Uyen Truong Le ( Từ Thị Chiên) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2000 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 940 tr

      940 triệu 2000 m2 0,47 triệu/m2
      -chủ cần bán 4 nền đất Hoà Thắng, view biển.-sổ vuông vắn.-mua nguyên cuốn hoặc tách 4 sổ.-đổ sỏi từ đường chính qua hết măt tiền đất (200m)-bao địa chính...
      Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 217 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,08 tỷ

      1.09 tỷ 217 m2 5 triệu/m2
      TỔNG QUAN LỘC TÂN GARDENTên Lộc Tân GardenVị trí: xã Lộc Tân, Huyện Bảo Lâm, Tỉnh Lâm Đồng.Hướng tuyến Nằm cận về KDL sinh thái của Bảo Lộc (Thác Đambri,...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 300 m2 55 triệu/m2
      Vị trí KD đa dạng ,tạp hoá , caphe, bida,nhà thuốc lớn, điện máy.... KDC ổn định rất đông Hành lang đường rộng 6m nhà nước đã lót gạch đẹp Lối thoát...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 890 m2 tại Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 890 m2 1,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất vườn đường Trương Thị Như, Xuân Thới Sơn, Hóc Môn.DT: 890m2Đường nhựa trước đất 5mGần ủy ban nhân dân, chợ, BV, cây xăng, trung...
      Đường Trương Thị Như, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 108 m2 28,71 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền chuyển nhượng miếng đất khu đô thị FPT Đà Nẵng.Giá 3.1 tỉ với đường 10.5m lề 5m thông cổng trường Đại học.DT 108 mét ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Đường Huỳnh Thị Nở - Thường Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 800 triệu

      800 triệu 90 m2 8,89 triệu/m2
      Chủ Gửi.DT: 4,6m x 20m thổ cư đặc 100 phần trăm.Lộ trên giấy 4m, thưc tế 2,5m, đang nâng cấp lên 4m.Tây Nam.Nền MT sông thoáng mát, bơm cát cao ráo...
      Đường Huỳnh Thị Nở, Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu đất nền 90 m2, mặt tiền 7m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      NH thanh lý thửa đất gần cây xăng Long Bình.Cách Nguyễn Xiển 300m, cách ủy ban nhân dân P. Long Bình 600mTS đã đc cắm ranh mốc rõ ràng.Có 02 MT, hẻm hông...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      S
      Ngân Hàng Thanh Lý Tài Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 65 m2 tại Đường Bãi Muối - Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      KĐT Lideco Bãi Muối.Dự án đang hot nhất thị trường.Vị trí: Toạ Lạc Tại P. Cao Thắng và P. Hà Lầm, TP. Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh.CĐT: Công ty CP phát triển đô...
      Dự án KĐT Lideco Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 108 m2 28,25 triệu/m2
      FPT City đường 10,5m kẹp công viên, vài bước chân đến ĐH FPT.2 MT sạch đẹp, gần công viên, kênh sinh thái, gần sông Cổ Cò hướng nhìn sân golf.Không khí...

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1250 m2 tại Xã Thanh Hoà - Bù Đốp - Bình Phước, giá 530 tr

      530 triệu 1250 m2 0,43 triệu/m2
      tôi là chính chủ, nợ NH nên cần bán nhanh mảnh đất 25x50, giá 530 trĐất MT đường 6m, cách chợ và trường Tiểu học chưa tới 500mLúc trước tôi mua tính...
      Xã Thanh Hoà, Bù Đốp, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 2350 m2, mặt tiền 33m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 14,1 tỷ

      14.1 tỷ 2350 m2 6 triệu/m2
      Lô 2 Nguyễn Huệ, Tân Dân 2, Vạn Thắng, cách đường Nguyễn Huệ 50m.- Thửa: 339, tờ: 17, DT 2,349.70m2 - Ngang: 33m dài: 71m.- Đất HNK phù hợp lên thổ cư.- Đơn...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 111 m2 tại Đường Hưng Phước 4 - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 111 m2 216,22 triệu/m2
      Bán nền đất đường nhỏ khu Hưng Gia 2 - Phú Mỹ Hưng - Q. 7.Vị trí gần khu Sky, kế căn hộ góc cách đường Phạm Văn Nghị 100 mét vuông.DT: 6* 18.5m.Xây...
      Dự án Hưng Gia, Đường Hưng Phước 4, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 810 triệu

      810 triệu 81 m2 10 triệu/m2
      Vi trí: Đại lộ Võ Văn Kiệt - P5 - Tp Vị Thanh.Chủ đầu tử: Tập Đoàn Cát Tường.Quy mô dự án: 60 hec ta.Nội khu: đc CĐT rót 13 tr đô vào khu Kinh Tế Đêm lớn...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - DT: 5*20m (nền sạch sẽ, xây dựng tự do).- Giá: 1,5 tỉ.- sổ hồng riêng sẵn, mua công chứng ngay.- Nằm ngay đường nhà nước đang làm, ngay trường học, trạm...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước
      N
      Asian Holding Trí Nguyễn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất Khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng, 144 m2 tại Nhà Bè, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 144 m2 39 triệu/m2
      Thị trường đang chậm, cơ hội để KH mua đầu tư đất nền Phú Xuân - Vạn Phát Hưng. Em xin cập nhật đến KH vài lô giá siêu mềm nhất để tham khẩu đầu tư:- Dãy...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,62 tỷ