Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 74 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 74 m2 35 triệu/m2
      Chủ cần xử lý công việc KDRa gấp mảnh đất 1 xẹc Bưng Ông Thoàn DT 74 mét vuông, sạch đẹp, sát đường Bưng ông thoànSổ sẵn công chứng ngayGiá chỉ: 2 tỉ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 757 m2, mặt tiền 51m, hướng Đông - Bắc tại 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 757 m2 34,35 triệu/m2
      Bán đất Phan Chu Trinh, P. 9, Đà Lạt thích hợp đầu tư.DT: 756,8m2 (51m*34m) đất ở đô thị: 413,2m2.pháp lí: sổ hồng.Lộ giới: Đường oto rộng thoáng.Hướng:...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Tây tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      - DT 100m2, 5x20m, 60m2 thổ cư (ODT), MT đường Đào Duy Anh, trung tâm P. Phú Mỹ, TX Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.- Vị trí: 150m ra đường Cách Mạng Tháng 8...
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 8m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 200 m2 41 triệu/m2
      Bán đất Cao Xanh Hà Khánh A trục 21m.+ Bán đất KĐT Cao Xanh, Hà Khánh A, Quảng Ninh, trục 21m.+ Lô C10 ô 200m2, MT 8m, ĐN, SĐCC.+ giá 41tr/m2, L/H Hoàng...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nền đất 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 102 m2 23,04 triệu/m2
      Đất nền sẵn sổ liên kế TT. TP. Biên Hoà & khu du lịch Bửu Long lô gốc 2,35 tỉ MT đường 8mét.Sẵn bìa đỏ sang tên công chứng trong ngày.* Đặc điểm...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Hàng hiếm nằm trong quy hoạch tiếp giáp đường trục đường Hồ Tây - Ba Vì , đón sóng phát triển nhân nhiều giá.Nơi tập chung của 30 trường đại học lớn sau...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 970 m2, mặt tiền 20m tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 480 tr

      480 triệu 970 m2 0,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất thổ cư 970 mét vuông ngang 20m như hình giá chốt 480tr. Ace môi giới chạy phụ 1 phần trăm.
      Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      * Bán miếng đất đường T8 KĐT An Bình Tân - Phước Long - Nha Trang.* DT: 80 mét vuông (4m x 20m).* Đường T8 rộng 13 m.- miếng đất vị trí đẹp, nằm...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T8, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 110 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 110 m2 14,55 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền NH cần bán ngay mảnh đất thổ cư đường Bến Than, xã Tân Thạnh Đông, huyện Củ Chi.- DT 110m2 ( 5x22m đất full thổ cư xây dựng tự do )- Đường...
      Đường Bến Than, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất tại Đường Lê Văn Chí - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 0 m2
      Quá ngộp bank luôn.Bán đất hẻm 76 Lê Văn Chí, Linh Trung.nền đất 3 MT đẹp nhất hẻm. Đường chính 8m, KDC cao cấp gần vincom xa lộ Thủ đô Hà Nội. Đã ép...
      Hẻm 76, Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,06 tỷ

      2.07 tỷ 43 m2 48 triệu/m2
      Website Số 1 Về BĐS - Mua, Bán, Cho Thuê Nhà Đất Toàn QuốcBatdongsan.com.vn29Tìm nhanh. VD: vin Central ParkCần bán đất rẻ cắt lỗ tài chính 2xxx ảnh 0Cần...
      Đường Cổ Dương, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội
      C
      Uyen Truong Le ( Từ Thị Chiên) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ bán nhanh đất MT đường Hoàng Hữu Nam, P. Long Thành, Q. 9.- Vị trí: Nằm ngay MT đường lớn Nam Hữu Long lộ giới 20m. Gần cổng ga Metro Suối Tiên,...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 67 m2 tại Đường 671 - Tân Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 67 m2 29,86 triệu/m2
      chủ ngộp bank cần bán ngay miếng đất đường Lê Văn Việt Q. 9 cũ,TP thủ đức.DT: 4,2x16m tổng 67m2Đông Nam mát mẻđường 10m có vỉa hè rộnggái 2tyr (c=hỗ trợ...
      Đường 671, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh
      s
      huỳnh thị tuyết sang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 561 m2, mặt tiền 11m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 triệu

      15 triệu 561 m2 0,03 triệu/m2
      Đất MT tx35, xẹt HHG 100m11x53m có 305 m thổ cưXây xưởng, căn biệt thự đẹp ạ Tiện ích xung quanh gần ủy ban nhân dân, siêu thị, Trường học đầy đủGiá:...
      Đường Thạnh Xuân 35, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đường Đậu Quang Lĩnh, Hòa Xuân.+ miếng đất nằm đối diện dự án trường học, công viên.+ Đường thông dài, gần đường lớn, xung quanh có...
      Đường Đậu Quang Lĩnh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 200 m2, mặt tiền 19m tại Xã Tân Hưng - Đồng Phú - Bình Phước, giá 450 tr

      450 triệu 200 m2 2,25 triệu/m2
      10 mảnh đất thổ cư hứa hẹn cực kỳ tiềm năng tại Đồng Phú Bình phướckhoảng DT 5x40 . Có 100m thổ cưkhoảng Giá giao động từ 630tr đến 790tr . NH hỗ trợ 50%Vị...
      Xã Tân Hưng, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 50 m2 172 triệu/m2
      Chủ nền đất cần thanh khoản gấp nền đất mặt đường Lê Trọng Tấn do trả nợ NH.DT 50 mét vuông, MT 4m. Đường trước đất rộng 40m vỉa hè 10m.Vị trí cực...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 105 m2 28,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đẹp khu sinh thái Nam Hoà Xuân:- Đường 7.5 mét, lề 3.5 mét.- Đông Nam.- Đường Hói Kiểng 11.- DT: 105 mét vuông = 5m x...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Đường Hói Kiểng 11, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!