Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 93 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 749 tr

      749 triệu 93 m2 8,06 triệu/m2
      Vị trí cực kì tốt, thích hợp cho a/c về đầu tư, KD. Khu vực cư dân đông đúc, cực kì an ninh.- Vị trí ngay MT đường Tân Liêm, xã Phong Phú, Bình Chánh, Tp ...
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 30 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất nằm tại khu TĐC Trâu Quỳ, Gia Lâm:+ DT: 30m2+ MT = mặt hậu: 3,29m+ Hướng: hướng Tây Bắc+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang tên...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 104 m2, hướng Đông - Nam tại TP Hồ Chí Minh, giá 4,37 tỷ

      4.37 tỷ 104 m2 42 triệu/m2
      Bán đất Bình Chánh MT đường Hoàng Phan Thái đối diện chợ Bình Chánh.- DT: (5mx20m) 104 mét vuông.- Hạ tầng hoàn thiện đầy đủ: Điện âm, nước máy, vỉa...
      Dự án Bình Chánh New Center, Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 125 m2 tại Đường ĐT 741 - Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 125 m2 13,6 triệu/m2
      - Ra mắt phân khu đẹp nhất tại Cát Tường Phú Hưng, CĐT triển khai chương trình bán hàng hấp dẫn cùng loạt ưu đãi độc đáo: - Trả trước 20 phần trăm SỞ...
      Đường ĐT 741, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      Đất hẻm Phú Nông - Vĩnh Ngọc, gần khu đô thị Vĩnh Điềm Trung Giá chỉ 1,6 tỉDT: 80,4 mét vuông ( ngang 5,3m) đường hiện trạng rộng 4mHướng : hướng ...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 315 m2, mặt tiền 15m tại Phường Trường Sơn - Sầm Sơn - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 315 m2
      Do nhu cầu không cần sử dụng tôi cần bán 1 lô căn biệt thự HUD 4 Sông Đơ Sầm SƠn.- Vị trí: QL 47, P. Trung Sơn TP Sầm Sơn.- Kết nối giao thông thuận tiện...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Sông Đơ, Đường Quốc lộ 47, Phường Trường Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 50m tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 1 m2 4200 triệu/m2
      Thửa đất có DT 1077m2 (400m2 đất ở); thực tế hơn 1300m ở Dân Lập, xã Yên Bình, huyện Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội.MT gần 50m, đường oto tránh, gần trục...
      Thôn Dân Lập, Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 1000 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Suối Nho - Định Quán - Đồng Nai, giá 820 tr

      820 triệu 1000 m2 0,82 triệu/m2
      Gia đình cần bán 2 sào đất đẹp tại vị trí:- xã Suối Nho, huyện Định Quán, gần trường Trung học phổ thông Suối Nho- Xung quanh cư dân đông, gần chợ và...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Suối Nho, Định Quán, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 30 m2, mặt tiền 3m tại Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      Bán đất Đốc Ngữ 30m, Cấp 4, giá 3.1 tỉ, cách oto tránh 10m, sổ cực đẹp.Mô tả:+ Vị trí đẹp, 10m ra đường oto dừng đỗ ngõ thông, ba gác đỗ cửa. Nhà xác định...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 52 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đan Phượng - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 52 m2 58,66 triệu/m2
      Cần bán lô đất mặt đường, vi trí KD 24/24 tại xã Phương Đình, huyện Đan Phượng, TP Hà Nội- Diện tich 52.1m2, MT rộng 5.8m- Đường trươc đất trải nhựa rộng...
      Đường Tỉnh lộ 417, Xã Phương Đình, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 512 m2, hướng Đông - Nam tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 512 m2
      DT: 512 mét vuông - 100 mét vuông đất ở.Sổ có sẵn sang tên trong ngày, pháp lý rõ ràng.Vị trí: Bãi Dài - Xã Tiến Xuân - Huyện Thạch Thất.mảnh ...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 93 m2 tại Tân Quý Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 836 triệu

      836 triệu 93 m2 8,99 triệu/m2
      Bán đất MT Đoàn Nguyễn Tuấn, SHR, đường 6m. Vị trí đắc địa, nằm trong KDC sầm uất, dân trí cao. Cách ủy ban nhân dân xã Tân Quý Tây chỉ 700m, thuận tiện...
      Đường Bờ Kinh T12, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 175 m2 tại Đường Âu Cơ - 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 175 m2 5,15 triệu/m2
      - chào bán đợt 1 giá F0 đất nền Lộc An liên xã. Giá full 5 - 5.5 tr/ mét vuông. (cam kết giá thật, dự án thật để tránh mất time 2 bên). bìa đỏ có...
      Đường Âu Cơ, Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 300 m2 250 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán nền đất siêu đẹp MT đường Nguyễn Thanh Sơn chỉ 250tr/m2 sát trung tâm hành chính TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).- DT: 15x20 công nhận 300m2 thổ...
      Đường Nguyễn Thanh Sơn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 140 m2 57,86 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- Vị trí: HXT QL 13, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, TP.HCM. Ngay đoạn ngã ba Hiệp Bình giao với QL 13.- DT: 5m x 28m.- Xây dựng đc: Hầm +...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 68 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 68 m2 14,42 triệu/m2
      Chủ gửi bán nền đất 1 sẹc Tỉnh lộ 15, Tân Thạnh Đông, Củ Chi.DT 68 mét vuông, SHR.KDC đông, làng xóm văn minh dân trí cao, đi vài ph có đầy đủ trường...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Mega City 2, 100 m2 tại Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán lỗ mảnh đất dự án Mega City 2, Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai.CĐT: Kim Oanh Group.Khách kẹt tiền muốn bán gấp.DT: 100m2.Giá: thương lượng.Ngoài ra còn...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 102 m2 16,48 triệu/m2
      Hot ra nhanh miếng đất đẹp xã Vĩnh Trung MT Hương lộ 46 thuận tiện KD, buôn bán.- DT: 102,6m2 (ngang gần 6m).- Đường hiện trạng rộng hơn 8m (QH 13m).-...
      Đường Hương lộ 46, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!