Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 388 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - 6 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 18 tỷ

      18 tỷ 388 m2 46,4 triệu/m2
      Xoay vốn bán ngay đất Nguyễn An Ninh 388 mét vuông ngang 20m view thoáng có giấy phép xây dựng sàn 1090 mét vuông chỉ 18 tỉ TL- Vị trí:...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 13m tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 700 triệu

      700 triệu 1 m2 700 triệu/m2
      Khánh Đông - Khánh Vĩnh.chào bán lô đẹp tại Suối Thơm - Khánh Đông.- DT: 1390 mét vuông đất CLN quy hoạch Full Thổ Cư.- Ngay KDC, điện, nước tới...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 213 m2, hướng Đông - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 213 m2 15,03 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay nền đất xã Trung Lập Hạ.DT: 8,4x25 = 213,3m2, thổ cư hết đất, nở hậu 8,82m.Vị trí nằm ngay MT Đặng Thị Tô, cách Tỉnh Lộ 7 200m và tỉnh lộ...
      Đường Đăng Thị Tô, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 300 m2 23,34 triệu/m2
      Chỉ 700tr/m ngang xung quanh 900tr/m ngang.MT Nguyễn Văn Cừ, đầu Lộc Thanh, Bảo Lộc.Cách chợ cá Hà Giang 900m. Thuận tiện KD mua bán đầu tư sinh lời.DT:...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Thanh, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất nền 850 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 850 m2 12,95 triệu/m2
      * GIẢM Mạnh giá ...* nền thổ cư , MT đường XUÂN THỚI SƠN 8 , xã Xuân Thới Sơn , huyện Hóc Môn .- Cách đường Nhựa Lớn Nguyễn Thị Ly 200m ( Cung đường có...
      Đường Xuân Thới Sơn 8, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Vị trí nằm MT đường số 6 , P. Bình Chiểu , Thủ Đức DT 80 mét vuông -cư dân đông đúc -Sau chợ Đầu Mối Nông Sản Thủ Đức -Xây dựng tự do, hỗ trợ GPXD...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Số 6, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Bán đất đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2. Gần UBND TP Thủ Đức.- DT 100m2 ( 5x20m ) - Giá 3 tỉ2 (bao thuế).- Xung quanh cư dân đông đúc, hiện...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền Garden Riverside Villas, 100 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Muốn đầu tư đất đường Nguyễn Văn Ràng KDC Thanh Niên - Phước Lộc - Nhà Bè.Vị trí: Ngay KDC đông đúc hiện hữu - Cụm tiện ích đầy đủ.- Gần Rạch Ông Lớn, 200m...
      Dự án Garden Riverside Villas, Đường Nguyễn Văn Ràng, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 166 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 166 m2 11,9 triệu/m2
      - mảnh đất đẹp nằm trong phân khu HL5 sinh thái nghỉ dưỡng của TP vệ tinh Hòa Lạc.Nằm sát mặt đường Phú Mãn (trục chính) liên xã quy hoạch mở rộng.Cách...
      Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 130 m2 tại Đường Thế Lữ - Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 650 triệu

      650 triệu 130 m2 5 triệu/m2
      Ngột vốn ra nhanh nền đất vị trí đẹp MT đường Thế lữ cư dân đông đúc tiện ích có chợ, BV và những tiện ích khácMT đường trãi nhựa rộng rãi , giao thông...
      Đường Thế Lữ, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 412 m2 tại Đường Hương lộ 62 - Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 412 m2 4,86 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay mảnh đất thuộc xã Diên Tân MT đường hương lộ 62 mặt trước quy hoạch 30m mặt sau giáp suối, đối diện thôn văn hóa cây sung, cạnh resort,...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 3 m2, mặt tiền 83m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 3 m2 626,67 triệu/m2
      Sở hữu ngay miếng đất đẹp, cách HL 39 chỉ 500m. Ngay khu đô thị Suối Tiên Garden.Vị trí: Tại Xã Suối Tiên, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hoà.DT: 2890m2...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 8m tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tr

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Vị trí: Ngay đường Hưng Nhơn, xã Tân Kiên, huyện Bình Chánh Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 100m (5 x 20m).hạ tầng giao thông hoàn thiện điện âm, nước...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 96 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 96 m2 11,46 triệu/m2
      Chủ cần tiền cho con du học bán nhanh trong tháng nền đẹp khu dân cư Nam Phong Eco Town DT 96m2, vị trí nền đẹp trục chính ĐS1 dự án rất thích hợp cho...
      Dự án Nam Phong Eco Town, Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 753 m2, mặt tiền 12m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 753 m2 26,57 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất ở Nhị Bình.DT 753m2 (12x62m).Thổ cư 300m2.MT đường Nhị Bình 18. Tây Bắc.Cách Bùi Công Trừng 50m. KDC đông kín.giá 20 tỉ (bớt cho khách...
      Đường Nhị Bình 18, Xã Nhị Bình, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 2100 m2, mặt tiền 50m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 290 tỷ

      290 tỷ 2100 m2 138,1 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT Đường Liên P. + bưng ông Thoàn P. Phú Hữu Q. 9 - Vị trí gần khu phức hợp căn biệt thự cao cấp Khang Điền Velosa + LuCasTa gần vòng xoay...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 198 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 198 m2 43,44 triệu/m2
      Cần bán lô góc 2MT đường Vũ Đình Liên Và Bùi Công Trừng - P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng.Vị trí b1.35 trục đường thông thoáng, KDC đông đúc.Tây Nam và...
      Vũ Đình Liên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 360 m2, mặt tiền 12m tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 360 m2 3,89 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên gia đình đành bán lô đất lô gốc 2 MT vuông vức rất đẹp, trước kia mua dự định về để xây dựng KD buôn bán, giờ đây có việc nên cần bán ...
      Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!