Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 33 m2, mặt tiền 3m tại Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      - mảnh đất gần KĐT Văn Quán, nơi an sinh xã hội cực đỉnh, với nhiều KĐT liên kế, căn biệt thự, đặc biệt, xung quanh KD buôn bán sầm uất bậc nhất Hà...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 745 tr

      745 triệu 80 m2 9,32 triệu/m2
      - Khả năng tăng giá mạnh khi QL 50 mở rộng lộ giới + khu công nghiệp Tân Kim triển khai GĐ 2.- Nằm ở KDC hiện hữu đông đúc, xung quanh nhiều tiện ích phục...
      Đường Xương Cá 1, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 119 m2, mặt tiền 7m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 119 m2 45,38 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Hiệp Thành Q. 12.DT: 7mx17m.Gần chợ Hiệp Thành, trường cấp 3 Võ Trường Toản, trường cấp 1 Nguyễn Trãi, trường cấp 2 Nguyễn...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Thanh Tuyền - Phủ Lý - Hà Nam, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      Suất ngoại giao đặc biệt vị trí đẹp nhất dự án Hà Phương 3, Thanh Tuyền, Phủ Lý, Hà Nam.- Mã căn: CL 01 - 27 áp góc 80.4 mét vuông. View ngã tư to...
      Phường Thanh Tuyền, Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Khu vực: Bán đất tại đường Nguyễn Thị Tồn - TP Biên Hòa - Đồng Nai.Vị trí: Cổng sau công ty PonchenCách đường Nguyễn Thị Tồn 50m, cách QL 1K, cầu mới Hóa An...
      Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 6m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 170 m2 7,65 triệu/m2
      Cần vốn KD, tôi cần bán nền đất Ninh Thọ 2 MT, kết nối với DT7 - QL1A.Ninh Thọ - Ninh Hoà (Khu Kinh Tế Vân Phong).Ngay ngã tư Đá Bàn.Gần KCN Dốc Đá Trắng...
      Đường ĐT 7, Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 1300 m2, mặt tiền 15m tại Xã Đắk Wer - Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 390 tr

      390 triệu 1300 m2 0,3 triệu/m2
      Thưởng Tết cuối năm - Sắm ngay 1 cuốn SHR Chỉ 320 tr -580 tr/ 1000m2 sổ riêng có sẵn 200m2 thổ cư các vị trí sẵn sổ như sau : khu Quảng tân- Daksin - dakwer...
      Đường Tỉnh Lộ 685, Xã Đắk Wer, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Gấp gấp kẹt tiền bán nhanh 120m2, cách trục liên xã Quảng Long 50m.DT 6,78 x 18,28m, full thổ.Giá chỉ 5tr/m2 thỏa thuận.Cư trả giá là bán, bán giá cực ...
      Xã Quảng Long, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Bán gấp đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trên tuyến Lê Văn Lương giao với Nguyễn Thị Thập nơi sở hữu nhiều vị thế tiềm năng phát triển nhất Q. 7.- pháp lí: sổ hồng riêng chính chủ.-...
      Dự án Kim Sơn, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Vị trí: Trung tâm của dự án.+ Nằm cạnh khu nhà phố thương mại đã hoàn thiện.+ Bên cạnh 2 sân golf lớn 18 lỗ.+ Xuống bãi tắm Viêm Đông chỉ tầm 600m.* Đặc...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nền đất 90 m2 tại Đường Giồng Cát - An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 90 m2 13,89 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn bán nhanh mảnh đất ở Giồng Cát, Tân Phú Trung, Củ ChiDT: 90m2Giá: 1 tỉ 250SHRĐường trước đất 8m ô tô né nhau thoải máiKhu vực cư dân...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      Cần tiền cần bán gấp nền đất Huy Hoàng đường Nguyễn Thanh Sơn.- DT: 100 mét vuông (5x20m).- Xây dựng cao tầng: Hầm 7 lầu.- Nằm ngay trung tâm ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Nguyễn Thanh Sơn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 72 m2, mặt tiền 8m tại Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 72 m2 16,67 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nền đất MT đường Huỳnh Văn Luỹ💵Giá chỉ: 1,2 tỉ/Nền---------------------------------------📔 sổ hồng+ DT: 4,5x16☎️liên hệ: 0702 246...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 72 m2 26,39 triệu/m2
      Do đang cần tiền nên a trai hạ giá bán ngay 3 nền đất tại tp Dĩ An. Đất sát đường dt743, gần bến xe tân đông hiệp, cách ngã ba Đông Tân - Vincom Dĩ An...
      Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Đường 261 - Ký Phú - Đại Từ - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại giá chỉ 1.7 tỉ/ lô /100 mét vuông, đường 36m, bìa đỏ trao tay.CĐT: Liên danh công ty CP Nacico và nhà thầu Phục Hưng...
      Dự án Ký Phú Residential, Đường 261, Xã Ký Phú, Đại Từ, Thái Nguyên.

      Sở hữu ngay nền đất 132 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 132 m2 66,67 triệu/m2
      nền đất căn biệt thự D2D DT 6 x 22m gần Bv Ito, cách đường chính Võ Thị Sáu 1 sẹc.Vị trí trung tâm đắc địa TP Biên Hòa.Gần chợ, trường học, BV, quán xá,...
      Đường D2D, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 54 m2 50 triệu/m2
      Bán đất TDC Xi Măng Hồng Bàng - Hải Phòng, 54 mét vuông, giá chỉ 2,7 tỉ.- mảnh đất vuông vức, vị trí đẹp, giá vô cùng hợp lý, để ở hay đầu tư đều...
      Đường Kiến Thiết, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 200 m2 16,75 triệu/m2
      Bán đất nền nằm ngay chợ Phú An Bến Cát Bình Dương. Nằm ngay phim trường Phú An.Cần sang nhượng 5x40. TC 100m giá 3,35 tỉ.Có sổ hồng. Bao sang tên.MT...
      Đường ĐT 744, Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!