Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay lô Phú Gia, giá siêu hot, cơ hội đầu tư sinh lời cho các NĐT.- DT: 80m2(5x16m).- MT đường 12m.- Vị trí đẹp, gần cụm căn hộ chung ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 126 m2 tại Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 126 m2 60,32 triệu/m2
      Đất hẻm 7m Lê Văn Quới - Bình Tân.Dt: 6x21m vuông TDT 126m2.- Hẻm nhựa rộng 7m.giá mềm: 7.6 tỉ thỏa thuận.
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2 tại Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Đất ngộp chủ cần bán ngay, hàng giá rẻ.6x15m CLN. Giá 1ty9, KDC sầm uất.đc: Thông ra Nguyễn Văn Quá, Đông Hưng Thuận, Q12.Cách chợ, Bách Hóa Xanh, mini ...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 868 triệu

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Vị trí: Đường Võ Thị Liễu, sát bên trường Đại học Nguyễn Tất Thành, cách QL 1A 100m, An Phú Đông, Q. 12.- DT 120 mét vuông.- giá 868 tr- pháp lí...
      Đường Võ Thị Liễu, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng đất nền 189 m2, mặt tiền 14m tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 189 m2 16,41 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất mua trong khu dự án Dragon Land.- Vị trí lô góc 2 MT thông thoáng.Dt 189 mét vuông sổ hồng riêng có sẵn sang tên...
      Dự án Dragon Land, Đường N4, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2043 m2 tại Xã Kim Bôi - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 2043 m2 2,21 triệu/m2
      Hiện tại tôi có nền đất đẹp nằm ngay thị trấn Kim Bôi, Hòa Bình.- Tổng DT: 2042.6 mét vuông, trong đó: Đất ở 250 mét vuông, đất trồng cây lâu...
      Xã Kim Bôi, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường 23 - Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ gửi bán lô 56,5m2 đất Xóm Nhì, Vân Nội, Đông Anh. Ngay gần QL23 và đường Võ Nguyên Giáp.- MT: 4,75m;- Mặt hậu: 4,85m;- Dài: 13,35m.- Đất hướng...
      Đường 23, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội.

      Cần bán gấp đất nền 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 35 m2 22,86 triệu/m2
      Vị trí đất đã đc phân lô theo khu.Sát đất chủ là công an Q..Xung quanh toàn nhà có điều kiện, khá giả.oto vào cách nhà 3m.
      Đường Phú Mỹ, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền 82 m2, mặt tiền 9m tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      Bán đất nền SHR, pháp lí đầy đủ khu vực đường Trường Lưu, p. Long Trường, tp. Thủ Đức, gần khu dự án Centana Điền Phúc Thành.- DT 50.4 mét vuông giá...
      Dự án KDC Việt Nhân - Tín Hưng, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất tái định cư Vai Réo, giáp công nghệ cao, đường 16m KD đỉnh. liên lạc em Hằng số điện thoại 0373 585 *** hoặc add...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán 2 lô đất giá rẻ:DT 5m x 18m đường 12 mét vỉa hè 3 mét.DT 7m x 20m đường 12 mét vỉa hè 3 mét.pháp lí rõ ràng, SHR từng nền, công ty đứng tên xây...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 550 m2, mặt tiền 15m tại Củ Chi, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 550 m2 2,91 triệu/m2
      Tôi cần tài chính gấp nên muốn nhượng lại lô đất Phước Thạnh, Củ Chi. Cách QL 22 chỉ 700m, về trung tâm thị trấn chỉ 10pĐất ngang 15m, dài 35m, tổng...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Giá chỉ 1,250 tỉ/ nền.Rẻ nhất khu đô thị Nha Trang.HĐMB công chứng ngay.DT 84 mét vuông (ngang 6m dài 14m).Mặt đường 12m - 25m trục chính khu đô ...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 7500 m2, mặt tiền 60m tại Xã Tiền Phong - Đà Bắc - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 7500 m2
      Cần bán ngay nền đất nghỉ dưỡng bám hồ đẹp như một bức tranh.- Tổng DTSD 7500m trong sổ 6500m có 800m đất ở.- đc: xóm Đoàn kết, xã Tiền Phong, huyện Đà...
      Xã Tiền Phong, Đà Bắc, Hòa Bình

      Cần bán đất nền dự án The Sun City Phước Kiển, 132 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 132 m2
      Cần bán ngay nền đất dự án Thanh Nhựt liên kế KĐT Metrocity GS.- DT 6m x 22m, MT đường nội bộ 12m, vị trí cực đẹp, đối diện công viên thoáng mát.- hạ ...
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 95 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      - Vị trí MT đường Lâm Quang Ky gần công viên Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 thuận tiện di chuyển vào các Q. trung tâm chỉ mất 5 - 10 ph.- Gần ủy ban nhân dân TP Thủ...
      Đường Lâm Quang Ky, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán cắt lỗ gấp nền đất căn biệt thự siêu đẹp mặt đường 20,5m KĐT Thanh Hà Cienco 5 Mường Thanh.Vị trí nằm trên mặt đường 20,5m và...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 50 m2 96 triệu/m2
      Bán đất TĐC Lưu Phái, Ngũ Hiệp, Thanh Trì, vỉa hè, phân lô, oto tránh, DT 50m2, MT 4m.- Đất thuộc khu tái định cư Lưu Phái, Ngũ Hiệp, cạnh khu đấu giá Tứ...
      Đường Lưu Phái, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!