Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Long An - Cần Giuộc - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 300 m2 11,67 triệu/m2
      Vị trí đất: MT đường Nguyễn Thị Bài xã Long An huyện Cần Giuộc.Đất cách QL 50 chỉ 600m.DT 300 mét vuông ngang 10m dài 30m.Đất cao ráo vuông vức bằng...
      Đường Nguyễn Thị Bài, Xã Long An, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, hướng Đông-Nam tại Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 800 tr

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      🔥 CẦN bán ngay miếng đất GIÁ F0 🔥📍 Vị trí đẹp – đường rộng – cư dân hiện hữu📍 Xây dựng tự do – phù hợp đầu tư hoặc an cư📍 pháp lí rõ ràng – sang...
      Đường Tỉnh Lộ 638, Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Cần bán ngay đất nền Khu dân cư Golden Mall, 70 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Vị trí: MT đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Q. 9, TP. Thủ Đức.- DT: 70 mét vuông - 250 mét vuông.- Hạ tầng: Hạ tầng chỉnh chu, đường nội bộ...
      Dự án Golden Mall quận 9, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      Bán đất Trường Thọ 70 mét vuông thổ giá 4tỉ6 - 5x14m có nhà c4 hẻm xe hơi 4m!- Trên đất có nhà cấp 4 + lửng nhà cứng cáp chính chủ đang ở, nhà...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 60 m2 161,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất đường số 3 p. tân kiểng , Q. 7 DT : 4.3x14m sổ hồng riêng 60m2 gần chợ Tân Quy , cách cầu Kênh Tẻ 300m Giá : 9 tỉ 700 ( TL) call ...
      Đường Số 3, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      Bán Lô Góc 2MT căn biệt thự Đường Nguyễn Đình Thi - và Thái Văn Lung - View Sông Thoáng Mát- Đông Nam và hướng Đông Bắc - Dt 333,3 mét vuông -...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 282 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      "bán ngay lô căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Nha Trang.----------------------------------- Vị trí: Tọa lạc ngay MT đường Phong Châu xã Vĩnh Thái, cách...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 90 m2, mặt tiền 6m , giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 90 m2 27,23 triệu/m2
      Xuất hiện lô FPT trục thông 2 đầu đẹp, ngay trụ sở tập đoàn FPT Complex, giá 2 tỉ 550 tr.Năm 2022 trục đối trục thông giao dịch giá 3.3 tỉ.Năm 2023 giá rẻ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán nền đất khu trung tâm huyện Mê Linh.DT 100 m2.Chiều rộng khổ đất 6m.Lòng đường trước mặt đất rộng 10m, có vỉa hè hai bên.Vị trí đất nằm trong khuân...
      Xã Đại Thịnh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Phường Long Tâm - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 900 tr

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      - bán ngay nền đất đường Nguyễn Thị Hoa, Long Tâm, Bà Rịa Vũng Tàu.- DT 6m x 20m = 120m2.giá: 900tr - Lộ giới: Đã nâng cấp cao ráo sạch sẽ và oto đến...
      Đường Nguyễn Thị Hoa, Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 81 m2 57,41 triệu/m2
      Bán lỗ miếng đất MT đường Trần tr Luật (10m5) ngay KĐT Kim Long, nhà phố thương mại shophouse Nguyễn Sinh Sắc, gần Trung tâm hành chính Q. Liên Chiểu,...
      Dự án Kim Long City, Đường Trần Triệu Luật, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 32m tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 1 m2 2100 triệu/m2
      🌹Chính chủ cần bán nền đất 1204m có 195m thổ cư. 🌹Tại xã liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình.🌹 MT bám đường bê ~ 32m 🌹giá hơn 2,1 tỉ.🌹Cách đường QL 21(đường...
      Đường 21, Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán lô đất nền 1328 m2, mặt tiền 30m tại Thị xã Sông Cầu - Phú Yên, giá 6,64 tỷ

      6.64 tỷ 1328 m2 5 triệu/m2
      DT hơn 1328 mét vuông Tây Nam. Đường trước mặt :40mMT đất 30m .dài gần 48mThích hợp phần lô. Hay làm nhà căn hộ. Hoặc kho bãi, nhà hàng hotel lớn,...
      Dự án Vịnh Xuân Đài, Sông Cầu, Phú Yên

      Cần bán ngay đất nền dự án 291 m2, mặt tiền 12m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 291 m2 36,09 triệu/m2
      Vị trí; hẻm oto tr Việt Vương, Đà lạt, ngang cạnh Dinh 3, view TP, cách hồ Xuân Hương chỉ 4 ph đi xe máy... Xung quanh xây dựng khang trang... Hướng ra KDL...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 151 m2 tại Thanh Bình - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 151 m2 33,78 triệu/m2
      Bán MT 5x30 full thổ cư, ngay ngã 4 Tân lập. cư dân đông đúc, tiện ích đầy đủ, vị trí đất ngay trung tâm buôn bán KD mọi ngành nghề. giá 5,1 tỉ. liên hệ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã Thanh Bình, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 1527 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Phú Đông - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 38,2 tỷ

      38.21 tỷ 1527 m2 25,02 triệu/m2
      Ngọc Vy - Đất Ngọc Phú Yên.miếng đất mặt biển xịn nhất khu vực dành cho khách vip.MT đường Đinh Tiên Hoàng, Xóm Rớ, Phú Đông.4 MT đường bao quanh miếng ...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Phú Đông, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      Khu đất gần KDC cách đường liên Xã H10 20m.Cạnh KDC đông đúc.DT từ 60 - 80m2.Giá từ: 1,4-2 tỉ / lô.Đã có sổ từng lô.Phù hợp xây nhà trọ hoặc để ở, đầu tư...
      Đường Tỉnh lộ 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      Mới tinh cho quý NĐT lựa chọn GIÁ GỐC NHỈNH 800 tr.Gần khu ĐHQG - tái định cư bình yên - khu công nghệ cao -trường fptHạ tầng đẹp , đường rộng , MT lý tưởng...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!