Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 65 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 65 m2 50,42 triệu/m2
      Đất nền TP. Thủ Đức.Vị trí: đường Bình Hòa 1, P. Bình Chiểu, Tp. Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Đường trước nhà 8mDT 65m (4*16.3).Đã có SHR, công...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 405 m2, mặt tiền 15m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 14,18 tỷ

      14.18 tỷ 405 m2 35 triệu/m2
      Đất MT khu căn biệt thự Tiamo view sông Tp Sài Gòn đường số 9.Khu nhà ở dân trí cao, camera an ninh có bảo vệ 24/7, không khí gần sông trong lành mát mẻ...
      Dự án Phú Thịnh, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      D
      Bất Động Sản Bình Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 186 m2, mặt tiền 8m tại Đường Quang Minh - Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 186 m2
      Chính chủ bán nền thổ cư có nhà xưởng 2 tầng tại thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Thủ đô Hà Nội.DT 186m2, MT 8.2m, hiện tại đang có nhà khung 2 tầng.Vị...
      Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán lô đất nền 212 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 838 triệu

      838 triệu 212 m2 3,96 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán mảnh đất trồng cây hàng năm tại Sài Sơn Quốc Oai Thủ đô Hà Nội.+ + Tọa lạc cách mặt đường nhựa có 15m. Các chợ có 100m. Cách KDL...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 64 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hoa Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 64 m2 21,1 triệu/m2
      💥💵💥 Bán đất tặng nhà c4 mặt đường liên thôn Đường Đá - Hoa Động. Đường oto chạy vèo vèo Ms1 Hoa ĐộngCam kết không có lô thứ haiNhanh còn chậm hết 💵 Giá...
      Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền dự án 1800 m2, mặt tiền 30m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 1800 m2 27,78 triệu/m2
      Bán 1800m2 đất hẻm 100 đường Long Phước gần ngã ba và chợ Long Phước giá chỉ 27 tr/m.- Ngang 30 x dài 60m, công nhận 1800m2 trong đó 1.650 là nền thổ cư,...
      Hẻm 100, Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 280 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc Thịnh - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 380 triệu

      380 triệu 280 m2 1,36 triệu/m2
      Tặng 4 chỉ vàng khi KH chốt đươc mảnh đất ưng ý cho mình đầu tư.+ DT: 5x30=150 mét vuông, 5x56=280 mét vuông. Ngang quá đẹp cho khách để KD.+...
      Đường 754, Xã Lộc Thịnh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 59 m2, mặt tiền 4m tại Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 59 m2 90,68 triệu/m2
      Nội Dung. LÔ GÓC, oto TRÁNH, VÀO NHÀ, NGÕ THÔNG KD. Hiện trạng nhà c4. Nằm trên mặt ngõ, Ngõ oto tránh. Trước nhà có sân cực rộng. Đầu tư, xây để ở đều rất...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 135 m2, mặt tiền 7m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 135 m2 16,3 triệu/m2
      - Tọa lạc tại Trần Văn Giàu, Phạm Văn Hai, Bình Chánh. Nằm trong KDC hiện hữu, an ninh dân trí cao, cách UBND xã Phạm Văn Hai chỉ có 600m. - Khu này gần...
      Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2480 m2 tại Xuân Thọ - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 2480 m2 2,63 triệu/m2
      Bán đất sổ riêng 2480m quy hoạch thổ cư ngay MT đường nhánh Xuân Thọ có sẵn nhà mái tôn, view đẹp ra MT QL 20 gần 800m, đi Hồ Xuân Hương ~ 10 kilomet,...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Xuân Thọ, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 1010 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1010 m2 1,59 triệu/m2
      Vị trí: Đường Nguyễn An Ninh, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng.Gần nút xuống của cao tốc Dầu Giây - Liên Khương, nằm trong quần thể du lịch như: Thác Đambri, tu viện...
      Đường Nguyễn An Ninh, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 80 m2 40,6 triệu/m2
      Cần tiền bán MT đường Vũ Hữu, P. Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT 80,5 mét vuông ngang 4m- Hướng bắc- pháp lí SHR - Xây dựng tự do.- Đường nhựa rộng 10m -...
      Phố Vũ Hữu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Mr Liêm - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 124 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 124 m2 20,17 triệu/m2
      - DT đất: 124,4 mét vuông, đất ở.- KDC hiện hữu, xe ôtô đậu trước đất.- Vị trí đất:+ Cách QL 1A ~ 300m. Cách ngã 4 đường Đoàn Nguyễn Tuấn - QL 1A ~...
      Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 4000 m2, mặt tiền 84m tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 4000 m2 0,95 triệu/m2
      🤗🤗Nhờ ace mô giới ra giúp, gửi 🌹🌹 3 phần trăm và 1 chỉ vàng. Thưởng thêm cho ai bán gấp. _Tôi 9 chủ bán đất thuộc Bảo Lộc ( cách bờ hồ...
      Đường Trần Quang Khải, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      N
      Trần Thị Tuyết Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 250 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Tân Hưng - Hớn Quản - Bình Phước, giá 679 tr

      679 triệu 250 m2 2,72 triệu/m2
      Sắp hết rồi.Bên em sắp kết thúc chương trình mua đất trả góp cho KH có tài chính thấp nhưng muốn sở hữu bất động sản.mảnh đất sổ sẵn đối diện trường học...
      Đường ĐT 758, Xã Tân Hưng, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Đường Sơn Thủy Đông - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      bán ngay căn hộ chung cư 5 tầng gồm 7PN đường Sơn Thuỷ Đông 3 sát bãi tắm Sơn ThuỷĐang cho tây thuê 40tr/thángGần TTHC Q. Ngũ Hành SơnLH xem nhà:0932...
      Đường Sơn Thủy Đông 3, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 88 m2, mặt tiền 12m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 88 m2 55,12 triệu/m2
      Sang nhanh mảnh đất MT đường nội bộ 12m khu dân cư An Lạc - P. An Lạc, Bình Tân.- MT đường rộng 12m, lề đường 2.5m.- DT: 5m x 17,6m = 88 mét vuông...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      Mới tinh cho quý NĐT lựa chọn GIÁ GỐC NHỈNH 800 tr.Gần khu ĐHQG - tái định cư bình yên - khu công nghệ cao -trường fptHạ tầng đẹp , đường rộng , MT lý tưởng...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!