Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền Biên Hòa New City, 100 m2 tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Ngộp đất Biên Hoà New City sân golf Long Thành còn 1,7tỉ/100m2 full thổ, sổ hồng riêng sẵn công chứng. liên hệ ngay 0933 958 ***.Biên Hoà New City lợi...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất MT đường Phước Tân, Biên Hoà.Vị trí: P. Phước Tân, Biên Hoà, Đồng Nai.Tiện tích: Gần chợ tạm xã Phước Tân, trường học liên cấp,...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 200 m2 tại Phường Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 200 m2 42,5 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự Công Ty 8 kế công viên đối diện ĐH Kiến Trúc giá 8.5 tỉ+ DT: 10x20 = 200m2+ Vị trí: Đường số 12+ Tây Nam + pháp lí: SHR Giá chỉ...
      Đường Số 12, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán đất nền dự án 326 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 326 m2 28,23 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán giá đầu tư mảnh đất 2 MT gần cầu Khuê Đông, DT 326  mét vuông, view 2 mặt đều rộng thoáng mát Đông Nam. Đối diện công viên,...
      Đường Đại An 5, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 82 m2, hướng Tây tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 82 m2 129,27 triệu/m2
      Bán đất đường Lê Quang Đạo, khu dân cư 387, Mỹ An, Đà Nẵng.DT: 82.4m2Hướng Tây. Đường 7.5msát biển, khu phố đi bộ trung tâm. Vị trí đẹp để xây căn hộ ...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 216 m2, mặt tiền 12m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 12,96 tỷ

      12.96 tỷ 216 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô C3 khu căn biệt thự Nguyên Khê, Đông Anh, TP Hà Nội.DT 216m2MT: 12mHướng đất: BắcTiện ích: gần trường học, UB xã, trạm y tế,...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 876 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 876 m2 28,54 triệu/m2
      Cần tiền bán đất MT đường Số 40, Q. 2.(Ngay Sát ủy ban nhân dân Thạnh Mỹ Lợi Q2, cách Nguyễn Thị Định 300m).- Giá: 25 tỉ (chưa tới 28,5tr/ mét ...
      Đường 40, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 283 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 8,49 tỷ

      8.49 tỷ 283 m2 30 triệu/m2
      Đất trung tâm Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hoà, KKT Bắc Vân Phong.Ngang 7.2x34m nở hậu 8.8m thổ cư 110m2.Đc tổ dân phố số 5 Đường Lê Đại Hành.Khu vực cư dân...
      Đường Lê Đại Hành, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất Stella Mega City, 110 m2, hướng Đông - Bắc tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 110 m2 19,55 triệu/m2
      Ngợp ngợp - kèo ngợp này đẹp khu Ngân Thuận hiện nay, vị trí thuận tiện đầu tư, giá rẻ hơn giá hẻm 2m của Ninh Kiều luôn ạ.DT chuẩn 5x22.pháp lí SHR.Hướng...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất nền dự án 6 m2, mặt tiền 80m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 84,15 tỷ

      84.15 tỷ 6 m2 14025 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán nền đất MT QL1A, đối diện showrom ô tô Thaco.DT đất: 6473m2 (80m x 80m).Hướng: hướng Tây Nam.Hiện trạng: Đã xây rào bao quanh đất.pháp...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 126 m2, hướng Đông-Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,94 tỷ

      7.94 tỷ 126 m2 63,02 triệu/m2
      Cần tiền trả NH Tôi cần bán ngay mảnh đất dự án 13B Conic xã Phong Phú huyện Bình Chánh TP. TP.HCM.mảnh đất nằm trên đường 3A đối diện căn biệt thự...
      Lô 13b Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, Bình Chánh, Tp HCM

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Bán đất Lakeside Palace, 5mx20m, hướng Đông Nam, ngay sát dãy nhà phố thương mại shophouse đường Mê Linh, sổ hồng riêng chính chủ.Mình chủ nền đất,...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 500 triệu

      500 triệu 250 m2 2 triệu/m2
      - Nằm trên MT đường nhựa nhà nước 19m.- DT: 5x50mx100m2 thổ cư.- Giá: 500tr bao thuế phí sang tên.- Xung quanh cư dân hiện hữu, điện ba pha đi trước đất.
      Đường Tỉnh Lộ 753, Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 50 m2, mặt tiền 43m, hướng Tây-Nam tại 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      /-heart Chủ gửi: CỰC GẤP bán gấp TRONG 3 NGÀY BẰNG TIỀN MẶT /-heart Gia : 2ty7👉DT đất : 50.5m ngang 4.3m Bán miếng đất gần suối Tiên đường 120 Phương Tân...
      Đường 120, Đường 100, Phường Tân Phú, Quận 9, TP Hồ Chí M5inh

      Cần bán ngay đất nền 168 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Bình Sơn - Quảng Ngãi, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 168 m2 8,87 triệu/m2
      Đất MT khu dân cư Rộc Đình kề bên UB bình Long cách Ql 1A vài chục met, buôn bán sầm uất, KD buôn bán thuận tiện mọi ngành nghề.OM 04 lô 9 Giá 1 tỉ 4xx...
      Xã Bình Long, Bình Sơn, Quảng Ngãi

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, hướng Đông-Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      KĐT Mỹ Gia, Phùng Hưng, Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa là một trong những dự án nổi bật tại TP biển Nha Trang, mang đến cơ hội sở hữu đất nền với nhiều...
      Xã Vĩnh Thái, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 2000 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 2000 m2
      - Có suối chảy xung quanh.- Đường oto đi thoải mái.- Sổ sách pháp lí đầy đủ.- Thiện chí thì liên hệ ngay tránh làm phiền.- DT 2000 mét vuông.
      Đường Mimosa, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 300 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Đức Liễu - Bù Đăng - Bình Phước, giá 239 triệu

      239 triệu 300 m2 0,8 triệu/m2
      250 tr giá 100 phần trăm có ngay 1 cuốn SHR.- 250 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư.- Cách QL 14 3 kilomet.- Cách cao tốc chơn thành...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Đức Liễu, Bù Đăng, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!